VHT [lỗi] Ung nhọt token hoành hành mãi không hết

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi gunslinger, 23 Tháng tám 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

2 tuần rồi mà nó vẫn còn tồn tại, hành con nhà người ta đủ điều, tắt thì éo đc mà chuyển cảnh là màng hình đen thui phải out ra vào lại game rất là bực mình. ::ah::::ah::::ah::
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

lag cb đi r đi boss
  3. ZzGunxXxzZ

ZzGunxXxzZ Member Tích Cực

Cái là HIV chưa có thuốc trị :pde20::pde20:
  4. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

thì bug cb là đi đc nhưng nó là xốn mắt không chịu đc, với lại boss xong chuyển cảnh ra ngoài là lại đen màng hình.
  5. Culac

Culac Cao Thủ Forum

mình cũng bị cái box token nhưng tắt đi thì vẫn bình thường k vấn đề gì. clear cache lại đi bạn
  6. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde4: trước khi làm j thì tắt hết token đi r làm nhé
  7. kaisa

kaisa Member Tích Cực

mod xem cho tụi cái là đi strong kô có bảo đc haki shura vời điểm danh vọng hai tac
  8. kaisa

kaisa Member Tích Cực

idi thanhbinh2 - s8
  9. kaisa

kaisa Member Tích Cực

phần thưởng nhận cũng ko b
  10. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

thỉnh thoảng vẫn bị lỗi này tắt đi xong vẫn chơi bt
    vì bạn k đẹp trai :pde36:
  11. kaisa

kaisa Member Tích Cực

12. kaisa

kaisa Member Tích Cực

sao đi sw mà ko nhận đc vậy ta. hệ thống báo có mà balo không nhận đc
  13. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Khi nào nó hiện lên cái bảng token đó thì ấn xác nhận r đánh boss thì ko bị đen thui đâu,nọ mình có làm thử và k dính phát nào
  14. J-Fla

kỳ vại :) f5 r lục lại balo xem
  15. gunslinger

hội tui mún đánh boss thì phải ấn mấy chục phát 1 lúc mới hên xui ăn đc con boss, thì nó hiện ra mấy chục cái token hok lẽ ngồi tắt từ từ mấy chục cái bản đó, xong đập con boss khác lại ra thêm mấy chục cái token khác nữa ::amazed::
  16. gunslinger

từ 1 thanh niên dùng auto click ở trong hội
    hanngocthanh thích bài này.
  17. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

LÀm lag cb khắc phục tạm thời chờ fix đồng chí ơi. Lag cb sẽ ko bị đen phải F5 lại nữa.
  18. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình thấy nó hiện lên ấn xác nhận cái là xong mà . mình mới bị có 1 lần ấn cái là hết
Moderators: ShanksAkagami