VHT Mất lực chiến

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi MikasaSS, 4 Tháng hai 2021.

1. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

Sáng ra event xong để ý thấy thọt mất khoảng 50~60k lực chiến, mong mod check dùm.
    BLaCKDD thích bài này.
  2. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

MikasaSS sv 342 OpeOpe
  3. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

Tui cũng thế
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Clear cache IE đi bác. Chắc chỉ là lỗi hiển thị thôi. Chứ ko mất đồ gì sao mà mất lực chiến được. Mất đồ thì còn có thế chứ sao mất lc được
  5. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

@Belinda Clear 3 lần r mod, thấy mất chỉ số như 100k máu và 2k TC còn mấy chỉ số khác ko nhớ lắm
  6. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn thử xem lại mấy cái chiến báo xem chứ ko mất đc đâu.
  7. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

[​IMG][/url][/IMG] Để ý thấy thọt 100k hp ko mod
  8. Belinda

Up ảnh thế mình chịu
  9. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

10. Belinda

Copy vô fb r copy ra đây
  11. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

acc mình và 1 ông cùng công hội cũng bị mất khoảng 60k LC mod ơi
  12. Belinda

Bạn up 1 cái ảnh r sao mình biết như nào mà check. Up thì phải có cái cho người ta so sánh chứ
  13. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

Hình như ai cũng mất nên thôi kệ đi vậy =))
  14. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

Mình không sửa đồ mà máu 1357k/1487k kìa :D
  15. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

1 người bị thì ko nói, chứ nhiều người bị là có vấn đề rồi
  16. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

mình check 2 chiến báo hôm qua và hôm nay, máu bị tụt mất 20 vạn
  17. Belinda

Máu đó là do bạn bị đánh nhiều nó tụt. Máu mình cũng đang như thế này mà lc mình có thay đổi gì đâu [​IMG]
  18. Belinda

Thấy lỗi thì ném thông tin lên đây. Báo lỗi xong ko ném thông tin ai check cho đc
  19. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

sr mod, id: zxcnpr123 - s553
    bonus 2 ảnh đánh đấu trường hôm qua và hôm nay
    hôm qua[​IMG]
    hôm nay[​IMG]
  20. ACEyes

ACEyes Member Tích Cực

chả hiểu nhà phát hành làm kiểu j mà game suốt ngày lag ra hoạt động thì thụt cả trăm k lực chiến lag k load nổi game