Một số vấn đề về Tổ Đội Chiến

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 1' bắt đầu bởi Minh Huy, 16 Tháng bảy 2014.

1. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Tình hình là hôm qua sau khi ghép đội và xếp hình các kiểu. Sáng nay bận k onl dc thì một người trong đội thoát ra ( chắc là kiếm đội mạnh hơn), và giờ thì zo định đánh thì mất mẹ cái đội hình và không tạo đội dc nữa. Ức chế vãi nồi.

Kiến nghị là sau này tổ chức khi vào vòng tích điểm thì ai có đội r thì k thể rời đội. Còn ai chưa có đội thì vẫn có thể lập đội để đánh. Chứ như kiểu của mình thì ức k tả dc

Chào thân ái và ức chế tập 2
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Cái này có trách thì bạn phải trách đồng đội của bạn thôi. Vì ko có lí do gì khi cấm họ thay đổi quyết định của họ cả. Và thời gian cho việc đăng kí là 24h bạn hoàn toàn có thể thay đồng đội khác và đăng kí lại.
    Thân!
  3. Minh Huy

Vì lý do k cấm đồng đội thay đổi quyết định nên mình mới đưa ra kiến nghị như trên. Mong sẽ được xem xét :))
  4. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Cái này khá nhạy cảm và cung khó giải quyết. Vì nếu bắt ai vao đội k ra được thì cũng có vài top vô tình ấn cung đội với người yếu vì lúc HD mới ra sẽ đông người xin vào đội. Ngoài ra cũng co trường hợp người đồng ý vào đội chỉ là người on hộ k phải chủ acc nên k được quền quyết. Nói chung lằng nhằng lắm
  5. Minh Huy

Ý mình là trước đó vẫn rời đội hình bth, chỉ khi vào vòng tích điểm thì k thể rời, còn ai chưa có đội hình thì vòng tích điểm vẫn tạo đội hình dc. Ý mình là z đó :3