NRT May mắn ngày cuối ^^

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi selfie, 2 Tháng tư 2016.

1. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

2. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

3. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

4. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

5. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

ngon, bác may quá đi !!!::adore::
  6. cái gì thế ảnh lỗi k thấy gì
  7. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Mình còn ko có car mà nạp lấy lễ bao đây, trúng cái event mà hình như chỉ để cho vui
  8. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Ah` mà cho mình hỏi cái là cái ev đào bảo á phải tham gia cái tích nạp 5000 vàng ms dc hên xui nhận vàng hay là chỉ cần nạp là dc sếp vào danh sách người may mắn nhận hay k cần nạp gì cũng dc zị ?
    naruto123002 thích bài này.
  9. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

mình cũng ko rõ, mà chiều mới nạp 100k tích event sau lại hên z :))
  10. naruto123002

ko đâu bác nhé, chưa chắc nạp 5k vàng vào là có trong danh sách, nhưng cx ko có nghĩa là nạp ít mà ko đc vào danh sách nhé bác ::big_smile:: Em nạp 10 vàng vào event đào bảo trước để lấy cái lễ bao nạp bất kì đc ngọc, ai ngờ trúng luôn hơn 1k3 vàng, acc phụ thứ 2 của em cx nạp 10 vàng thô i mà may mắn đc 6k vàng kia kìa, chắc tên em vẫn đc lưu lại trên 4rum đó !
  11. Hume

Bác hên thặc chứ e thì từ đập trứng ev noel lúc trc cái đào bảo lúc trc tới bây h chẳng dc lần nào đã v quay kho báu còn xui tận mạng lun. Tks bác đã giải đáp thắc mắc của e :cat38
    :cat12:cat12:cat12 Mình cũng nạp 100k vào ev này mà k dc hên như bạn :cat6 e xui từ đấu TA đến event lun có thể dc liệt vào danh sách gamer xui nhất game r :cat3:cat3:cat3
  12. naruto123002

bác quay báu xui thì em còn hiểu và chia buồn với bác, nhưng đấu TA mà xui thì là thế nào? Cái này em ko hỉu lắm
  13. Hume

Là mình gặp 1 thèng = lv nó có 3 mắt mình k có vs tốc nó hơn mình thua nó hoài mà ngày nào cũng gặp cả, hằng ngày lun nó ám mình từ TA mùa trc đến mùa này mình đã k báo danh TA 2-3 ngày r để rớt hạng r á mà hổng hỉu sao sau khi báo dánh đánh TA lại vẫn gặp nó ngay tầng đầu @@ hổm gài chả kiếm dc cái khiêu chiến lệnh nào cả :cat12:cat38 vừa ms nhắc là hôm nay lại ám mình nữa neh` :cat12:cat12:cat12 [​IMG]
    naruto123002 thích bài này.
  14. báo danh 1 ngày không đánh sang ngày sau sẽ k gặp tỉ lệ 70% :D
  15. Hume

Bác bik e k đánh mấy ngày r k bác =.= 3 qua dc 1 tầng TA 3 ngày kể từ khi bắt đầu r sang ngày thứ 4 báo danh k đánh gì hết mà nó vẫn gặp á r hổng báo danh sao vài ngày r báo danh lại vẫn thấy cái bản mặt đó =.=
  16. vậy thì chia buồn với bạn, tại mình test 10 lần thì 7 lần thành công nên góp ý vậy ^^
  17. Hume

Dù gì cũng tks bác đã góp ý cùng vs sự chia buồn cả bác :cat12
  18. vừa góp ý xong vào CTA gặp ngay 2 thím CS2 ác thật :cat3 gộp cụm vào 1 cái có khác, khó sống rồi bác ạ:cat23
  19. Hume

h đến lượt e chia buồn cũng bác v cùng chung số phận 1 phần nào đó ở TA :cat6
    KoiiZyn thích bài này.
  20. :cat42:cat42 quá đau mới hôm qua đánh bại 18 đối thủ mà hôm nay đã như này, 2 CS mà mới 3k điểm mình 5k chắc còn bị ám dài dài:cat52