Mong NPH thay đổi event boss thế giới!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi GaGaGa, 23 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

Thực sự là trong tất cả các sever hầu như chỉ có những thằng đứng top thì mới có cơ hội sở hữu rồng Punk và baby Kraken còn những người khác có thể nói là chẳng hi vọng gì. Vì vậy mong NPH thay đổi tỉ lệ ra tinh hoa pet cho tất cả mọi người dĩ nhiên ai có thứ hạng cao thì tỉ lệ sẽ cao hơn.
  2. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Không biet bạn đã đọc những bài hướng dẫn đánh boss chưa mà vẫn còn phát biểu linh tinh. Tui chi cần 1 acc lv45 có 2 buff là hoan toàn có thể lấy top 3 nhá, tốn ko đến 200v. Đọc thêm đi rui hay phát biểu.
    Còn bạn muốn ko tốn vàng nữa thì wen đi.
  3. Kiyoko Noibara

Kiyoko Noibara Thành Viên Mới

cứ vàng là ok hết , họ đầu tư họ có , ông k đầu tư thì còn mướt
  4. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

2 buff! chắc 1 mình bạn có quá.Thử chơi sv mới bay giờ coi <200v zô dc TOP 3 mới lạ.toàn chạy = vàng,dame ngag nhau hang 60...bên sv cũ ko cần vàng vẫn 11-18 bình thg!
  5. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Mình đã test thử 1 đội hình. Với đội hình này danh vọng này thấp thôi tầm 22k để có thêm 1 buff vivi là có thể nằm TOP vô tư. Bạn cần khoảng 120 > 150 vàng chuẩn bị nữa để phá 30s đóng băng + thêm tầm 10k Chiến tích để cổ vũ hoặc là có thể dùng vàng để cổ vũ cho dame to lên thì nằm TOP 1 > 3 không phải là quá khó.

Tất nhiên muốn sở hữu pet khủng, muốn trở thành tâm bão, muốn lên kênh thế giới trong thông báo hạ sát boss thì bạn phải đầu tư chút đỉnh.:21:
  6. Jolly Roger

Jolly Roger Thành Viên Mới

Karren vs Punk có đủ cả .h đi ăn chút chỉ để kiếm DV thôi chả ham hố KS nhau ~~!
  7. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Khi nào DH 22k DV của bạn đạt > 60k damge 1 hit mà vẫn thua thì mình chịu. SV quá khũng .
  8. Roronoa

Roronoa Thành Viên Mới

không có sớm thì có muộn... Xoắn chi :27:
  9. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

k phải chỉ mình bạn biết dùng v đâu, người khác k biết dùng chắc. Có thể bạn lên dk top bằng tiền nhưng còn hàng trăm người chơi vs niềm đam mê và k có điều kiện như tôi thì đào đâu ra. Đâu phải ai cũng có thể mỗi ngày lại đổ tiền vào đây chứ!
  10. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

tôi k hề muốn làm tâm bão hay gì cả và cũng k có khả năng, cái tôi muốn chỉ là mọi người đều có cơ hội dù nhỏ
  11. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

nếu ai cũng nghĩ như bạn thì đã quá tốt
  12. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

thỉ vẩn co nhung pet khủng ko kém karen va rồng. Thành tưu mấy map 6x có pet 4* chỉ thua rồng với karen 1% buff. Còn nếu bạn coi 1% đó quá lớn thì ... đã nói là đam mê thì đừng có chấp nhất đến top hay ko. Đã đam mê thì đừng có đu theo sv mới tranh top để rùi tranh ko lại rồi than. Ở s1 có nhiều người víp 1 vẫn có rồng hay karen, ko phải từ đầu ma chỉ vài ngày gần đây thôi. Cuối cùng, ko chỉ top mới có pet. Last hit vẫn an nhé, cái này dành cho những ngườii ko dùng nhiều vàng.
  13. SENSHIN

SENSHIN Thành Viên Mới

Vậy bạn có thể đam mê với các con Pet khác như Mèo biển 4 sao ( Cái này cũng ko tồi đâu ) Bạn ko thể vì bạn ko có vàng mà bảo cái gì cũng công bằng. Bạn ko có đồ đỏ, ko hội đàm ra tướng xin, đi tầm bảo ko refresh lên được map cao, dung luyện đồ ko ra công nhân... Bạn ko thể lấy cái cớ đam mê rồi ko có tiền để muốn mọi thứ công bằng
  14. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Cái cơ hội bạn nói đó là có, nó nằm ở 2 chữ LAST HIT.
  15. Jolly Roger

nói mẹ tiếng việt đi tiếng anh vẽ chuyện ~~!
  16. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Nói tiếng việt cũng có chịu hiểu cho đâu. Đã mắc bệnh than thì nói bao nhiêu cũng vậy thôi.
  17. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

tất cả những cái đó là dựa vào may mắn, dĩ nhiên cả tiền và tôi k có j để nói với những thứ mà ai cũng có dk.
  18. Jolly Roger

con Robson xài cũng hay lắm nhé :D
  19. Edward D Shinn

Edward D Shinn Thành Viên Mới

Người ta đầu tư thì ngta có quyền lợi
    Bạn đam mê thì những ng đầu tư họ k đam mê à ?
    Đam mê có nhiều cách đâu cứ phải có con pet khủng mới là đam mê =.=
  20. HoangSeven

HoangSeven Thành Viên Mới

Ai cũng muốn như bạn thì server đầy kraken vs punk quá, không đầu tư mà đòi được như người ta haizz.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.