Mong NPH thay đổi event boss thế giới!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi GaGaGa, 23 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Đam mê thì nên sài Chew Chew, Crew, LaBoon cho giống với cốt truyện hì.
  2. GaGaGa

GaGaGa Thành Viên Mới

Những người có tiền thì hiểu sao dk. Vấn đề k phải pet khủng mà đó đơn giản chỉ là pet theo truyện. Dùng pet j cũng thế thôi, chơi cho biết và để sưu tầm chứ k phải để đú
  3. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

Có tiền la sao, 100k, 200k, 1m,10m...Đã chơi game thì trong túi phai có 1 ít tiền. Còn đã ko có tý nào mà còn lãng phí thời gian vào game thì hay tự xem lại mình nhá.
  4. SENSHIN

SENSHIN Thành Viên Mới

Vậy sao bạn phải vội vội vàng vàng muốn Pet làm gì? Khi những người có tiền người ta có hết Pet rồi thì còn Ks top 1,2,3 làm gì nữa.
  5. Mimosa

Mimosa Thành Viên Mới

like mạnh nhé =))

với cả, nếu bạn ko có điều kiện (như tôi) thì bạn vẫn có khả năng ăn dame cuối giành tinh hoa pet, tôi cũng dc 2 mảnh rồi này, quan trọng là cách phán đoán tình huống, ra quyết định khi nào thì nhảy vào boss ks dame cuối cùng 1 chút may mắn, that's all..........
  6. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Mình thấy bạn chủ topic phản ứng hơi mạnh:17:

Nhưng bạn ơi. Chưa có tiền chưa hẳn đã k có pet xịn nhé ^^. dame cuối cùng tỷ lệ nhận đc tinh hoa pet là 100% đấy. Còn Top 1 2 3 đôi khi còn không có nữa cơ. Cố lên bạn nhé.:41: Vận may sẽ mỉm cười đối với ai đam mê và cố gắng.

Chúc bạn may mắn vào những lần săn boss sau này:1:
  7. SieuGaHN

SieuGaHN Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

bạn nói chuẩn cmn luôn, nhiều thằng nguy hiểm tỏ ra ngu, ra vẻ biết nhiều hiểu rộng, có tiền nhiều, mấy loại đấy làm được cái gì cho đời
  8. KaiCao9Duoi

KaiCao9Duoi Thành Viên Mới

ủa chứ hok phải là dame thoy hả ... còn có buff nữa sao
  9. TietCanhVit

TietCanhVit Thành Viên Mới

Đợi Update ra boss khủng.Boss rồng a e chén sau.Có j đâu.Sài Laboon cũng ngon.MC,VC cũng thêm hơn 200d.:emo.s2u.vn_111:
  10. SieuGaHN

SieuGaHN Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

dm nghe mấy thằng cmt mà ức chế vkl, đéo hiểu bọn mày nghĩ cái gì, lúc nào cũng không đầu tư, bỏ tiền ra này nọ, chúng mày chơi game nhiều nên bị nhiễm nặng cái vấn đề ấy rồi, tao đéo buồn nói với chúng mày. Chủ top thôi đi, không cần nói làm gì nữa, game5 ko thay đổi đâu, mất công vô ích, đừng chuốc bực mình vào người!
  11. BandS3x

BandS3x Thành Viên Mới

Tốp 1 tốn tiền lắm
  12. TietCanhVit

TietCanhVit Thành Viên Mới

Bình tính đi bạn.tất nhiên top sever họ bỏ tiền cho game5.Họ phải được hưởng nhiều lợi ích hơn những người như a e mình.Mình cũng đam mê.Nạp thì cũng có Nạp nhưng không ham hố quá mức.Cứ bình tĩnh chơi.Hiện j Sài Con Laboon cũng hay mà.Rồi kiểu j a e trả có rồng.Lúc đó top chơi Người máy,Robot :21::21::21:
  13. Kiyoko Noibara

Kiyoko Noibara Thành Viên Mới

Hên xui cứ để 5v hồi sinh phát cuối , đc thì dc , k đc đợi lần sau =))
  14. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Rốt cuộc thằng chủ pic nó ko có time đi hay là ko vượt nổi tụi top :62: Nhìn cái tiêu đề và cái nội dung ko ăn nhập gì vs nhau hết :22:
    1. Vụ dời time là dẹp ko cần bàn cãi.
    2. Vụ dame boss thua ng` ta là chuyện thường, ko đầu từ thì ko nên mong mỏi chuyện lên top, game nào chẳng thế. Suốt ngày bô lô ba la vụ này ko thấy mệt sao. Bạn dám thì lên tận trụ sở NPH mà kêu ca để ng` ta giải quyết cho :71:

Kết, đề nghị những ai chưa vs có ý định lập 2pic gì thì làm ơn suy nghĩ cho kĩ rồi lập.:46:
  15. Koib4by

Koib4by Thành Viên Mới

ừ bạn này nói rất đúng.chứ bảo 200v mà có tinh hoa boss thì còn lâu.mình chơi s14 bọn nó toàn hs nhah thôi.toàn 1k vàng chứ dùng bảo 200v
  16. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

... Ng` ta cũng tốn tiền mới có, bạn ko tốn gì mà cứ đòi lên. Haiz, toàn ghen ăn tức ở. Muốn có thì chịu khó canh h kill boss đi :71:
  17. GoMuHaKi

GoMuHaKi Thành Viên Mới

Nếu chủ topic đã không lên tiếng nữa. Mình xin phép Close Topic nhé.

Tránh tình trạng chiến tranh trên diễn đàn.

Thân !

P/s: Nếu có thắc mắc chủ topic gửi thư inbox cho mình nhé.:4:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.