[Phát thưởng] Hoàn thành phát thưởng Event dự đoán vô địch và trợ uy Công Hội Chiến lần 4

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi Blader, 5 Tháng một 2015.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các bạn!

Hiện tại các bạn trúng thưởng của 2 event Dự đoán vô địch và trợ uy Công hội chiến lần 4 đã được phát thưởng. Mỗi email chỉ được nhận 1 giải thưởng và những email sai hoặc không có đều không được giải quyết. Tất cả những bạn làm sai quy định cũng không được nhận thưởng. Mình thông báo để các bạn check email nhận thưởng. Chúc các bạn một ngày vui vẻ!
    Mọi thắc mắc về Event xin gửi mod @Koneko.

Cập nhật:
    Do subweb trợ uy bị lỗi hiển thị nên mình sẽ cập nhật dach sách theo Tool tại đây nhé!

Last edited: 5 Tháng một 2015
  2. aduc123

aduc123 Thành Viên Mới

Event dự đoán ngoài đoán đúng còn có code cho những trình bày đẹp. có phát luôn k vậy mod?
  3. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

trúng và trình bày đẹp là 1 đấy bạn
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cám ơn mod,mình đã nhận đc
  5. aduc123

aduc123 Thành Viên Mới

Team sex làm bể kèo r. tưởng vướt vát được cái code trình bày:z
  6. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Tất cả những bạn trình bày đẹp đều đúng bạn ạ. Đẹp tức là có bố cục, mở bài, thân bài, kết luận, hình ảnh đầy đủ.
  7. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Thank's Mod, Giờ mod làm cái thông báo lịch bảo trì để update kèm theo đó là big event để xứng tầm big update đi :D
  8. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

Dự đoán đúng mà không có code. Lại còn đòi hỏi đep nữa. Trong quy định đâu có yêu cầu
  9. aduc123

aduc123 Thành Viên Mới

Cụm 1 trang 1 bài dự đoán của aduc. sạch đẽ. chữ to rõ ràng. hình ảnh sắc nét mà k đạt chuẩn à mod?
  10. DragonBBBBB

DragonBBBBB Member Tích Cực

Code dự đoán sao mình ko thấy trong mail nhỉ xem lại hộ mình nha mình dự đoán cụm 4 gmail: royalking9x@gmail.com code subweb trợ uy thì có rồi chân thành cảm ơn Mod
  11. MrDoDo

MrDoDo Member Tích Cực

Cụm 5 bài của mình ở trang 2 cũng đẹp mà không đ.c giải à MOD. Check lại dùm mình với :pde44::pde44::pde44::pde44:
    Beer thích bài này.
  12. Beer

Beer Thành Viên Mới

em cũng không nhận được code.Dự đoán ở cụm 5 trang 3 sonfiu191@gmail.com đoán đúng hội có giải thích và không giống ai,chỉ là không có hình ảnh mong mod xem lại,em cảm ơn mod !
  13. wewewe

wewewe Member Tích Cực

mình cũng thiếu mỗi hình ảnh thôi mà không được nhận code à :pde7: sao trong yêu cầu quy định có thấy đâu
    Beer thích bài này.
  14. Pein

Pein Member Tích Cực

Mod ơi cho mình hỏi, mình được 149 điểm trợ uy mà ko thấy có code trợ uy :o2
  15. KevinLights115

KevinLights115 Member Tích Cực

Mod ơi xem giùm mình bài #14 dự đoán công hội vô địch cụm 3 mình có được nhận code không vậy. Mình kiểm tra mail mới chỉ có code trợ uy subweb thôi, nếu có mod làm ơn gửi lại giùm mình với nhé
  16. vuahaitac2015

vuahaitac2015 Member Tích Cực

x1x0n9999 thích bài này.
  17. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Cái bảng trợ uy xếp hạng tính sao nhỉ. Được 168 điểm mà trong bảng xếp hạng không thấy :( Cũng không có code luôn
  18. khungli

khungli Thành Viên Mới

#89 rồi kìa @@ chỉ 50 giải thôi thì phải :pde16:
  19. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Mình nói thẳng nhé, MOD phụ trách event này có bị vấn đề về thần kinh ko vậy. Bài làm của mình có thể nói là hoành tráng ở cụm 3 mà ko có code à? Xóa nick diễn đàn này cũng được, nhưng ko thể hiểu nổi. Kiếm bài cũ post lại thì ko thấy, mình chỉ còn file world, mọi người có thể xem qua https://drive.google.com/#my-drive
    Hết sức bức xúc.
    vuahaitac2015 thích bài này.
  20. vuahaitac2015

vuahaitac2015 Member Tích Cực

đúng là 50 giải/1cụm. nhưng mà người ta dự đoán miss hết. bạn có thể vào event cụm 1 và đếm số người dự đoán đúng.
    không lẽ dự đoán sai cũng có code ak :pde20:
    x1x0n9999 thích bài này.