[Phát thưởng] Hoàn thành phát thưởng Event dự đoán vô địch và trợ uy Công Hội Chiến lần 4

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi Blader, 5 Tháng một 2015.

1. x1x0n9999

x1x0n9999 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

Các bạn cứ bình tĩnh. Rùi Mod sẽ tông hợp và công bố danh sách trúng code cho các bạn thôi mà. Tranh thủ time các bạn xem lại bài viết của mình + điều kiện tham gia . Để khi Mod công bố danh sách , nếu ai thắc mắc thì chụp ảnh cho Mod xem lại. Các bạn hối quá cơ :pde20::pde20::pde20:
  2. Rau

Rau Thành Viên Mới

sao ta ko có nhỉ !
  3. tuanhala

tuanhala Thành Viên Mới

ad ơi sao e dự đoán cụm 5 vô địch mà k có code ạ, đc mỗi code trợ uy là sao
    trong khi đó dự đoán cụm 5 chưa tới 50 bài
  4. tuanhala

tuanhala Thành Viên Mới

ad ơi code cam thì sao ạ e đợi mãi thôi :m:m
  5. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

6. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

mình ở hạng 20. nhưng chữ gmail mình viết thiếu chữ " l " nên có lẽ là code ko đến nơi được. Có thể gửi lại giúp mình được không Mod
  7. MRLUCKKY

MRLUCKKY Thành Viên Mới

mình hạng 3 trợ uy đã nhận đc code thường nhưng chưa có code vàng , code vàng đã phát chưa vậy? mod@Blader @Koneko
  8. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Các bạn nhận thưởng vàng Pm cho mình tên tài khoản, nhân vật và server nhé
  9. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

được code rồi mà chiều tối mới ăn được :pde20:
  10. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Để giành full 100 lực rồi, uổng lực ghê
  11. osin23

osin23 Thành Viên Mới

MOD ƠI cho tui hỏi cái này sao tui dự đoán trúng là không nhận được code vậy MOD
    còn trợ uy thì nhận được rồi , không lẽ nhận được code trợ uy là không nhận được code dự đoán à MOD
  12. Bibi

Bibi Thành Viên Mới

13. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

từ bài post này mình sẽ không giải thích bất kì gì cho trường hợp này nữa. Mình xin đề nghị các bạn đọc kỹ lại thể lệ tham gia Event, trong đó quy định rõ:

vậy mà các bạn cứ hỏi mãi về vấn đề này là sao?
  14. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

thế cụm 5 #4 của mình thì sao ad ơi
  15. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Bài bạn thì bạn ghi thiếu sv. Cụm 5 có tới 2 công hội Shadow nên bài của bạn mình không thể để trúng giải được nha...

Thân.
  16. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

@Koneko mình ở hạng 20 top trợ uy. nhưng chữ gmail mình viết thiếu chữ " l " nên có lẽ là code ko đến nơi được. Có thể gửi lại giúp mình được không Mod. ( vì mail này không sửa được nhưng những lần trợ uy trước mình vẫn nhận được code)
  17. Bibi

Bibi Thành Viên Mới

Cái đấy thì mình đủ rồi mà bạn. Trước mình có tham gia event dự đoán điểm xếp hạng CAM ( cũng yêu cầu 30 bài ) và mình đã đc nhận thưởng. Nếu cần thì mình chụp ảnh mail phát thưởng đó gửi cho bạn xem. ( Hiện tại thì mình ko đăng nhập đc vào gmail, có lẽ do đứt cáp chăng :D )
    Xem lại hộ mình nhé @Koneko
  18. Nguyennn

Nguyennn Thành Viên Mới

ad ơi thông cảm mình k để í có 2 shadow liền
    ở dưới phần đánh giá mình có ghi s144 mà ( mình cũng là thành viên của ch Shadows144)
  19. quydepzai272

quydepzai272 Member Tích Cực

20. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

chú mới có 13 bài viết kìa