TTPB Sv moi va thieu vang

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Atamtruong1, 2 Tháng mười một 2016.

1. Atamtruong1

Atamtruong1 Thành Viên Mới

Ad vui long dung ra sv moi nua. Cu sv moi ra thi dan cay wa do het ma vang khong khoa thi cam acc moi co gio sv s1 thieu vang kk tram trong. Sv thi bat dau vang nguoi. HaiZZ TINH hinh the nay chac gop sv som. Chan wa ad oi
  2. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

3. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Có rất nhiều cách kiếm tiền vàng . Bạn có thể tham khảo TẠI ĐÂY
  4. leeyubee

leeyubee Member Chính Thức

vàng mình nhiều vãi mà ko dám sài, tích tishc rồi bán lấy kc chơi
  5. thichcungthu

thichcungthu Thành Viên Mới

đi event nhiều mà, mình đang ôm hơn 1tr vàng hehee
  6. DaiGiaTN

DaiGiaTN Member Chính Thức

đối với cấp thấp ít nạp cas lên đô thị vàng dùng dư sức,còn acc cấp cao úp cường hóa.........nhiều thứ khác thì ko đủ đâu nhé....thiết nghĩ Gm ko up trong Shop bán vàng=Kc cho anh em bớt khổ chứ
  7. DaiGiaTN

Mấy ông mod PhongBao này ko truyền đạt ý kiến cho NPH game gì hết,vàng thiếu trầm trọng ko thể nâng cấp được,những người ít nạp thì chơi tà tà ... ko đứa nào ban lấy gì nang cấp hả Gm::hell_boy::
  8. DaiGiaTN

mod đi ngủ hết rồi ah,sao ko trả lời 1 câu chắc chắn vậy::welcome::
  9. AiLinh

AiLinh Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Thật sự các mod đừng trả lời cho có vậy ... Các mod thật sự chơi thì hẵng trả lời
  10. AiLinh

Tôi trả lời hộ mấy ông mod này. Vàng thì chốt lại sv cũ thì đi mua. Không thì cày lại acc di viễn chinh mới có thôi ông ạ. Tôi nghĩ mấy lão mod viết ra rồi để đó thôi.
  11. Pháp Sư

Pháp Sư Member Tích Cực

người ta tl trên kia kìa ba
  12. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Tất nhiên là mình có chơi rồi, ngoài ra rõ ràng đi viễn chinh ải cuối luôn có. Treo máy rớt cũng rất nhiều.
  13. AiLinh

rat nhieu thi cu the la bao nhieu ./. .. con may cai cach kiem vang ma mod post thi ko du so le
  14. beosmile

treo máy rớt nhiều mà bạn, 1 lần rớt 1 túi 5k, top thì cần rất nhiều vàng, còn người chơi bình thường dường như dùng ko hết, mình chơi tà tà dư 2 triệu vàng