[TÂM SỰ] Cho mình phát biểu đôi lời

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Nguyễn Hiền, 7 Tháng ba 2015.

1. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mình xin nói về các thành phần trong CH LetsGo: Tiêu biểu là những thành phần sau và mong mọi người né acc diễn đàn này ra để khỏi bị nó lừa
    1: LetsGoღBéo.s59 Acc diễn đàn " ZzEgozZ "
    2: Mrchick.s55 Acc diễn đàn "MrChick"
    3: LetsGoღMyN.s59
    Các bạn làm ơn bớt sống chó dùm cái :hum: người lờn hết với nhau rồi mà lại làm trò như con nít vậy. Đánh TNC k lại đâm ra đi đánh mỏ người ta (thực ra là cướp mỏ của kẻ yếu chứ mạnh thì k cướp dc haha). Bên này k nói thì thôi mà con ăn cướp trên dàn mướp nữa x-( mình đây biết trong số các bạn có vợ con cả r mà sống như thế thì mốt con mình lớn lên chắc thấy tự ti về người cha mình lắm nhỉ :s chơi game sao mà cả sever đều ghét thì chơi làm mẹ gì cho nó nhục cái mặt :r đều là con người với nhau thì sống cho ra người đi làm vậy k sợ ra đường người ta nói cho à????? chắc mấy bạn đó k hiểu mình nói gì đâu nhỉ =))) vì đâu có hiểu tiếng người :^^::^^:
    Mình xin nói đến đây thôi nói hết tật xấu người ta lại kêu là nói xấu =))):y
  2. heart1207

heart1207 Member Tích Cực

3. hanphiquan

hanphiquan Thành Viên Mới

Sống ở đời mà thím ............. nhiều người mất đi phần "người" rồi chỉ còn phần "con" thôi. Mình nhà nghèo acc yếu phải chịu thôi ko đú đc ............. MÌNH SỐNG SAO CHO Ở ĐÁM MA CỦA MÌNH CÓ NGƯỜI KHÓC THẬT LÀ ĐC
  4. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bỏ sung thêm bài viết:
    Lưu ý lớn nhất ở đây là đã lừa bán acc Gnar k có thông tin và sau đó dùng thông tin để lấy lại
  5. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Bên đó vẫn giã nhau ghê vậy à?
    Nguyễn Hiền thích bài này.
  6. Chum

Chum Member Tích Cực

vãi thế ah`, bán acc xog lấy lại... chơi cờ hó thế vẫn còn tồn tại ak...lostGo hết thời rồi...toàn cò hó ko
    Huyftu thích bài này.
  7. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

kết nhất phần bán acc ko có thông tin và sau đó dùng thông tin lấy lại
  8. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Bọn nó lừa đảo đấy bác ạ. Em có cái acc HuyFTUer ghẻ bên đó. Nhưng thấy bảo bán acc không thông tin , kêu đảm bảo là acc TOP. Giờ sống chó quá, chúng nó bỏ đi hết. Đánh TNC thua tức lấy lại acc
  9. hanphiquan

Ko ghê lắm đâu .. chỉ 1 số thành phần bị cả sv ghét rồi đâm ra hơi thiểu năng 1 tý
  10. TonnyToan

TonnyToan Member Tích Cực

Otan vẫn còn chơi ak :v nhớ ta ko
  11. Nguyễn Hiền

giã nhau ghê k nói mà chơi k lại đi đánh mỏ kẻ yếu :v xong rồi lấy lại acc đã bán =))) rõ là kêu acc k có thông tin và thấy bọn nó top sever nên cũng tin ai ngờ =))
  12. Chum

Chum Member Tích Cực

thiểu năng j... chơi thế có phúc cho con cháu nó sau này ak'..., d..........m chới tồi hớn cò hó mà thiểu năng j
  13. hanphiquan

:q hình như thím hiểu nhầm ý ta thì phải
  14. TonnyToan

:v người ta cũng nạp cả 7tr vào rồi.. đùng 1 cái mất cả chì lẫn chài.. bảo sao người ta ko tức
  15. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn muốn tâm sự gì thì mình ko cản, nhưng mình thấy comment nào vô văn hóa là auto ra đảo nhé chứ ko xóa thôi đâu.
  16. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

bên đấy vui thế :))
  17. Nguyễn Hiền

ok :D
  18. TonnyToan

Lớn hết rồi vậy mà chơi kì zậy đó ... bảo sao người ta ko chửi :w
  19. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

vừa đọc cái STT của bác Huy Đổ trên facebook .. thật sự là ko có từ nào để diễn tả cảm giác ức chế như thế cả ....
  20. Mr.Dur

Mr.Dur Member Tích Cực

căng nhỉ :pde13: