VHT [TƯ VẤN]Cày acc

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi nickey, 7 Tháng bảy 2019.

1. nickey

nickey Member Tích Cực

Tình hình là em mới nhận được một cái acc sau nhiều năm không chơi, các bác định hướng cho em nên cày gì tiếp theo ạ
    Nick em trận hình sabo-lawS-mainVC-burgess-DofS trong đó sabo gần 381k MC, burgess 391k MC và Dof yếu nhất 163k TC
    Cảm ơn các bác
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

nếu không phải acc top thì cày 2 dmg thôi . nếu acc như thế thì vẫn theo hướng VC với MC thôi chờ đợi gì ở TC nữa =)))
  3. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Burgess MC cao hơn cả saboche cơ à:pde12:
  4. nickey

nickey Member Tích Cực

E gõ nhầm burgess đang 291k VC ạ, cảm ơn các bác e đang định lên VC
  5. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Dồn hết cho Sabo là ngon nhất hiện tại rồi nhé. Đắn đo suy nghĩ mãi sẽ có kẻ xúi dại làm hại bạn thôi. :pde36:
  6. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

hiện tại thì VC đang neft nhất chơi MC or TC đi ko thì chơi cả 2 dame nếu có điều kiện
  7. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

chơi theo hướng VNĐ thích hợp nhất bạn ạ, chả có gì phải nghĩ::band::
  8. Peony

Peony Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

"trận hình sabo-lawS-mainVC-burgess-DofS"
    Sau nhiều năm không chơi mà trận hình như này ấy hả ::amazed::
  9. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Viết tắt đó cụ ơi. Có thể hiểu là "Được người khác cho acc mới, giờ chơi lại sau khi bỏ chơi nhiều năm". Giả vờ đần độn để đi bóc hột vịt lộn người khác. ::doubt::
    Peony thích bài này.
  10. PrinceSmile

PrinceSmile Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Sao trận hình giống mình thế nhỉ :cat12:cat12:cat12
    Hay là hack acc mình zồi :cat15:cat15:cat15
  11. nickey

nickey Member Tích Cực

vâng đúng rồi bác, e đang tính chuyển VC burgess sang main ạ
  12. NhaThyMiki

Để nguyên đi. Con main phế lắm. Dồn damge cho sabo auto bá. :pde78:Trước dồn damge cho main thấy nó phế quá nên giờ đang dồn cho Doffy mà gặp lá chắn vẫn ăn hành ngập mặt. Nếu mà có set Ma Công nào ổn ổn chắc quất Sabo rồi. Mỗi tội nhẫn 160 rồi mà trượng vẫn chỉ 120 :pde83:. Con sabo gà chắc bằng 50% đến 70% Doffy vẫn cho nó thua sấp mặt đây này. :pde94:
  13. nickey

nickey Member Tích Cực

Mình đang phân vân giữa cày mc cho sabo hay cày máu cho team tại vì máu đang yếu quá, lắp nguyên tố phong mà có tầm 3-4tr máu thui ạ
  14. NhaThyMiki

7m6 lực chiến. Cao máu nhất Doffy hơn 5M2 máu. còn lại toàn 2M3 ngoại trừ Main được 3M1. ::band::. Công không cao mà máu cao chỉ tổ làm bao cát cho người ta đánh. ::baffle::
  15. nickey

nickey Member Tích Cực

t 7tr4 sabo 3m2 mấy con kia hơn máu sabo cũng tầm 3m có burgess gần 5m là nhiều nhất, để 1 slot hồi sinh cho sabo:D
  16. NhaThyMiki

Thế ngon rồi. Doffy của mình damage chủ mà máu nó cao quá không cách nào làm xuống được. Đấy là không dùng nguyên tố phong đấy. :z
  17. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Dân free thì dồn mc lên tầm 500-600k xong dồn vào tc nhé bạn , hiện tại ko cần lên máu chỉ cần căn ke cho hồi sinh dame chính với giới hạn máu là ổn