[ TỐ CÁO ] Người chơi đặt tên phản cảm, xỉ nhục quốc gia

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi gautruc, 22 Tháng tư 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gautruc

gautruc Member Tích Cực

Như tiêu đề. Mình thấy thể loại đặt tên như này là không chấp nhận được. Các mod xem xét acc này rồi xử phạt nhé. Đặt tên kiểu này quá phản cảm, nó đặt tên sex hay chửi thế nào thì cũng kệ. Nhưng với cái tên này thì mình thấy nó gây tổn hại tới hình ảnh của người có công với cả đất nước này. Trong đó có cái dòng họ nhà nó.
    tetieuanh thích bài này.
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

chat thi hiện * nhưng đặt tên thi ko cấm, ko thể đặt tên nhu này được
    gautruc thích bài này.
  3. gautruc

gautruc Member Tích Cực

Bác nói chuẩn. Nó đặt tên thế này em thấy nóng mắt quá. Đặt tên như kiểu đứng trên đầu cả cái đất nước Việt Nam này rồi
  4. giangvn08

giangvn08 Member Tích Cực

ko thể đặt các tên maast phẩm chất được
    gautruc thích bài này.
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

LC 1m9 thế kia truoc tên j nhỉ
  6. giangvn08

bác godd Sv nào vậy ạ
  7. gautruc

gautruc Member Tích Cực

LetsgoღMyN.s59 của công hội Letsgo đó bác :)
  8. GOD

s49
  9. giangvn08

tên Anh đẹp trai đúng ko ạ
  10. GOD

Ah, có bít tên này, sao đặt tên ki thế
  11. GOD

God mà :|
  12. gautruc

gautruc Member Tích Cực

E chịu Bác ạ =)))). Dù là ai đi nữa thì đặt tên phản cảm đều k chấp nhận đc. K biết nó đặt tên thế là có ý gì
  13. tetieuanh

tetieuanh Member Tích Cực

Thằng MyN ở sv mình đây mà =)))). LC 1m9 thủ dâm dưới Kuija. Kiểu tỏ ra vẻ bố đời thiên hạ ý mà =)))).
    Mà Bác này là ai thế
  14. giangvn08

thấy mõi anh đẹp trai top 1 thôi bác ơi. chắc e vào nhầm sever :pde11::pde11::pde11:
  15. osama

osama Thành Viên Mới

Trường hợp như zậy đề nghị Mod xử lý nặng vào :w ko thể để như zậy đc:pde18:
  16. gautruc

gautruc Member Tích Cực

Em bên Ma Giáo bác ạ, không dám nói tên k thằng MyN nó về ingame nó đánh chết :))). Nhìn tên diễn đàn của bác chắc là Tề Tiểu Anh bên JAV :D
  17. GOD

Mình đang hạng 105 mà
  18. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Thiết nghĩ nên xử lý triệt để vụ này.
    gautruc thích bài này.
  19. luyen

luyen Thành Viên Mới

Đúng đấy anh ạ. Thằng này ở CH Letsgo lừng danh 1 thời đây mà. Giờ nát thế này sao. Để nghị mod block nick
  20. osama

osama Thành Viên Mới

Đề nghị mấy Mod xem xét trường hợp trên .. ko thể để như zậy đc :pde18:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.