[TỔNG KẾT]MINIGAME -VƯƠNG GIẢ CHIẾN 52

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 52' bắt đầu bởi Belinda, 10 Tháng bảy 2021.

1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

MinhPhatGF thích bài này.
  2. warking

warking Cao Thủ Forum

3. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mod ơi sao thông tin acc mình loạn hết cả lên thế
  4. 3Q573

3Q573 Member Tích Cực

tên diễn đàn trong link tích điểm mình bị nhầm từ 3Q573 thành 3Q537 á mod
  5. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Do bạn chứ ai, trong cái form bạn ghi như nào thì mình copy ra như thế thôi
  6. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

lần cũ cũng đc 8 điểm cơ mà nhỉ
  7. Belinda

Bác ko thấy mình nói là rs hết điểm mn luôn à
    anhduykk thích bài này.
  8. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod @Belinda ơi, mình đang check những giải tháng 7 thiếu vàng, mà file tổng kết event này hiện không vô được rồi. Mod check lại kết quả event này nhé
  9. Belinda

ok đợi mình xíu
  10. Belinda

11. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

12. Belinda

Mình mở r đó
    MotNoiBuon thích bài này.