[Tổng hợp] Các trường hợp chưa nhận được code

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Koneko, 28 Tháng hai 2015.

Moderators: Vinci
  1. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Mình tạo topic này để tổng hợp lại tất cả những trường hợp các bạn không nhận được code. Mọi trường hợp không nhận được code các bạn không tạo topic ở ngoài nữa nha.

T
    rước khi post bài vào topic này, các bạn vui lòng kiểm tra lại hộp mail của mình xem hộp mail còn hoạt động hay không. Mọi vấn đề liên quan đến hộp mail bọn mình sẽ không giải quyết

Khi post bài các bạn vui lòng post theo mẫu sau:

Event mình trúng thưởng:
    Tên Tài khoản game (Yêu cầu đúng với Tài khoản được thông báo là trúng thưởng):
    Email (Yêu cầu đúng với Email được thông báo là trúng thưởng):
    Link kết quả nhận thưởng đã được công bố:

Topic này chỉ để tổng hợp, hi vọng các bạn không spam hay thắc mắc bất kì gì liên quan đến Event trong đây...
    Thân!
    Kiro thích bài này.
  2. gauluv9x

gauluv9x Member Tích Cực

3. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

4. MRLUCKKY

MRLUCKKY Thành Viên Mới

Event mình trúng thưởng: Trợ uy Tổ đội chiến 3
    Tên Tài khoản game (Yêu cầu đúng với Tài khoản được thông báo là trúng thưởng): vutung1102
    Email (Yêu cầu đúng với Email được thông báo là trúng thưởng): lethanhtrunghnvn@gmail.com
    Link kết quả nhận thưởng đã được công bố: http://diendan.game1.vn/index.php?t...nh-trả-thưởng-event-tổ-Đội-chiến-lần-3.46541/
    Đây là ảnh chụp (hạng 1) : http://i.imgur.com/Y99ibfg.jpg
    Ngoài ra mod ? mod blader xem đến tận bây h vẫn chưa thấy add vàng vậy? mình ? mấy lần ko thấy reply lại @@
  5. kisyrong

kisyrong Thành Viên Mới

6. windspeed

windspeed Member Tích Cực

7. windspeed

windspeed Member Tích Cực

8. HTPNT

HTPNT Thành Viên Mới

Event mình trúng thưởng: Một lần nổi tiếng
    Tên Tài khoản game (Yêu cầu đúng với Tài khoản được thông báo là trúng thưởng): HT_PNT
    Email (Yêu cầu đúng với Email được thông báo là trúng thưởng): pntoan123@gmail.com
    Link kết quả nhận thưởng đã được công bố:http://diendan.game1.vn/index.php?t...Ách-trÚng-thƯỞng-event-hẢi-tẶc-may-mẮn.46557/

Event mình trúng thưởng: Lên cấp 40 S161.IUPPE
    Tên Tài Khoản: ntoanS161
    Email (Yêu cầu đúng với Email được thông báo là trúng thưởng): pntoan123@gmail.com
  9. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

10. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Event trúng thưởng : CAM 9
    Tên tài khoản game : vnhanoi3
    Email nhận thưởng : langthang24h@yahoo.com
    Mod check lại cái , #2 event CAM cụm 1 @Koneko
  11. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Mod @Koneko ởi TK game hay tên nv , nếu là tên nv thì là :๖ۜOPღZeus✥.s29
  12. panzerhn

panzerhn Member Tích Cực

Code CẤM phát rùi mà em chưa nhận được code.Em có tên cụm 3 số thứ tự 9 ngày 4 tháng 3.Mod check lại dùm em với[​IMG]
  13. Đừng Chê Anh Nghèo

Đừng Chê Anh Nghèo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh

14. Minh Huy

Mod @Koneko cho mình hỏi chừng nào phát code này cho mình vậy. Mình thấy hôm nay các mod đã phát hết code r. Mình chờ quá lâu rồi, mong mod giải đáp. Thank's mod
  15. Koneko

Mình đang tổng hợp ds những bạn chưa nhân dc code để gửi về choa mí a nè ' 3 ' bạn chịu khó chờ nha :-s
    Minh Huy thích bài này.
  16. Koneko

bạn nào chưa nhận được code vui lòng viết đúng format giúp mình x_x
  17. Minh Huy

Cảm ơn mod. khi nào có mod thông báo cái nhá. Mong chờ tin mod:pde53:
  18. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

19. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

20. ChickenNo1

ChickenNo1 Thành Viên Mới

Mod ơi xin check zùm e vs Code CAM cụm 5, ngày 8/3 nhân vật : jahboy...............E đã làm đúng hết và ko vi phạm bất kì điều gì tại sao ko đc nhận thưởng ạ.....e đã hỏi các Mod nhưng ko mod nào rep e hết hjxx :3
Moderators: Vinci