[Tổng hợp] Các trường hợp chưa nhận được code

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Koneko, 28 Tháng hai 2015.

Moderators: Vinci
  1. ChickenNo1

ChickenNo1 Thành Viên Mới

+30 bài viết(đạt)
    +tham gia một lần duy nhất(e có tham gia 1 lần nhưng ko đạt, thì xem như e chưa tham gia lần nào đúng ko ạ ? )
    +Ảnh phải to, rõ, chụp đầy đủ (đạt)
    +tham gia đúng cụm của mình(đạt)
    =>>>> thật tih là e ko bik e sai gì un Mod help e vs :( ... Code CAM cụm 5, ngày 8/3 nhân vật : jahboy...............E đã làm đúng hết và ko vi phạm bất kì điều gì tại sao ko đc nhận thưởng :(
  2. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tích điểm của bạn sai nhé. tính điểm ở trên chứ ko phải ở dưới bạn à
  3. ChickenNo1

Ex.....chỉ nói là điểm CAM đâu bảo trên hay dưới hjxxxxx......
  4. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

khổ ghê... Event là điểm công hiến chứ ko phải là điểm cống hiến tích lũy đâu bạn... cái dòng màu xanh lá í x_x cái điểm cống hiến tích lũy là điểm của tất cả các mùa CAM, làm sao dùng cho Event của từng mùa dc :<
    ChickenNo1 thích bài này.
  5. ChickenNo1

Thankss mod se rut kinh nghiem cho lan ke tip :3
  6. LucyLHD

LucyLHD Thành Viên Mới

:haha: Lần sau cứ thế phát huy nhé!
  7. SanJy

SanJy Member Tích Cực

8. panzerhn

panzerhn Member Tích Cực

sr mod em viết mail sai rùi thỏa nào ko thấy code về.vip_depzaj_hd@yahoo.com.vn mới đúng.Mod check lại dùm em thanks mod nhiều :pde20:
  9. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

@Koneko mình đã viết bài ở trang 1, mong mode check và phát code hộ mình với, đang cần lực để farm exp all blue :D
  10. vanlinh100190

vanlinh100190 Thành Viên Mới

ad ơi cho e hỏi bh mới phát code trợ uy subweb công hội chiên lần thứ 5 vậy :(
  11. ASL

ASL Member Chính Thức

12. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

13. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

14. s91mrB

s91mrB Member Tích Cực

15. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@s91mrB :
    Chào bạn,
    Mình vừa check lại, email của bạn đưa sai, hệ thống không nhận diện được nên đã trả mail về.
    Mình đã inbox code cho bạn. Vui lòng check inbox diễn đàn
    Thân
  16. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Mod ơi, rất là cảm ơn mod phát code, nhưng mod xem lại hộ mình với cả 2 code liên thông tháng 6 đều bị trùng
    SD50604-3s3pzscp_***** . email nhận thưởng : langthang24h@yahoo.com
    Mod check lại được ko, code đầu SD506 này mik chưa ăn cái nào thì phải, mới ăn 1 cái SD406 bên Zing event quảng bá fanfage thì ăn đc
  17. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@MrCoffeeLOv3
    Chào bạn, topic chỉ ghi nhận những trường hợp chưa nhận được code. Trường hợp của bạn mình sẽ ghi nhận và kiểm tra lại. Nếu hỗ trợ được mình sẽ thông báo với bạn sau.
    Thân
  18. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Hix, mod cố gắng check dùm mik cái, code TĐC < 50 TĐ có LC cao nhất> cũng bị trùng ko giải quyết rồi :pde11:
    Tên nv : ๖ۜOPღZeus✥.s29
    email : langthang24h@yahoo.com
  19. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đồng cảnh ngộ hix. Trước có lập topic nói cái vụ code này, xong im luôn rồi không giải quyết :pde20:.
  20. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

bên này ít ra còn đỡ, bên zing pm cái im lun :pde86:
Moderators: Vinci