[ Tổng Hợp ] Topic Chiến Báo Người Chơi

Discussion in 'Chiến Báo' started by optimus, Apr 17, 2014.

1. laotu1987

laotu1987 Member Tích Cực

2. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Trả lời

Trái mô hỏng của luffy, tấn công thường và nộ có xác suất 16% xuất hiện bảo vệ. Cb Luffy có 7 lượt, Luffy đánh 7 lần, lần cuối chết usop thì k biết có xuất hiện hay k nhưng 6 lần còn lại thì 5 lần đều có hiệu ứng bảo vệ
  3. Mavis FT

Trả lời

Mình chơi s117
  4. Ronalka

Ronalka Member Tích Cực

5. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

.....

mô phỏng bvệ 2 lượt mà thím.....
  6. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

rep

mình xem đi xem lại cũng chỉ thấy 4 lần....cho 7 turn đánh
    quả thật 16% nhiêu đó cũng hơi cao nhưng so lc thế thì cho mô phỏng max thì nhiều người đã ăn đc chưa?
    hơn nữa bên kia cũng dc chop buf bv cái bvệ của chop còn quá cha cái mô phỏng... có điều cũng là ăn hên nhưng 800 vs gần 1m3lc thế thì quá bá r` coi như khá hay :D
  7. Đẹp

....

vs sr vì mình hiểu nhầm vì tưởng bạn nói cái lf hồi 100 nộ =))
    câu hỏi dễ gây nhầm lẫn quá:65:
  8. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

boss

bạn thay vivi = conis thì được thêm ít dame nữa đấy :26:
  9. Samuel

Samuel Thành Viên Mới

Chản nhỉ, mình k tiến hóa Luffy, lại k có MDH. Chắc k xài đc trận này :(
  10. Mavis FT

Trả lời

Luffy 5 nộ. Mr2 1 nộ
    Ai dùng hawkin trước cho mình hỏi hawkin 3 buff dc tất cả bn nộ. Hawkin bn nộ, conis(jes) bn nộ
  11. GaBong

GaBong Thành Viên Mới

12. ChuMinh

ChuMinh Member Tích Cực

khá tốt

tôi thấy luffy thi mạnh thật. Nhưng đánh 1 muc tiêu thì k = MH đc. Tôi úp HK cho mh lên lv 19 hết. Nếu up hkbv cho mh lên = lf thi sẽ ntn... mình s31 CHUMinh
  13. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

14. Cool Bear

Cool Bear Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

bác kia chơi robin tính chơi 3 mưu hả @@ lên robin mà cho nó cầm trượng cùi vậy chắc tính để tank àh:27:
  15. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

cũng đú 4 dame thui :))
  16. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Đánh 4 dame ko có tên lửa 10 thì xấp mặt

Cố gắng lên được tên lửa 10 và 2 trái tri thức 10 thì hãy đánh 4 dame :D
    Samuel and (deleted member) like this.
  17. suzukas91

suzukas91 Thành Viên Mới

sss

SS- mà ko bang A+ đề nghị bạn check lại :66:
  18. Shintachi

Shintachi Thành Viên Mới

Cái j A+ vậy bạn:7:
  19. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum