VHT [Thông Báo] Kênh trực tuyến xử lý nhanh chóng các loại lỗi khó chịu cho các mem!!!

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi MrKeo, 23 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. Rainbowhmu

Rainbowhmu Member Chính Thức

Lúc nhày nhân vật Chopper đang cầm áo bạn ạ, mình ko biết làm sao cho cái áo nổi lên nữa
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

lên imgur up cái ảnh lên r copy ra đây, nhớ là cái ảnh phải chứng minh bạn đã có cái đó. Mình xem cái cb vừa r ko có cái áo nào +9 đâu đấy
  3. Rainbowhmu

[​IMG] [​IMG]
    bạn ơi thật sự là mình ko thể post ảnh lên được, bạn xem kỹ giúp mình, chắc chắn có cái áo +9, mình chả có cớ gì đòi hỏi vô lý cả
  4. Rainbowhmu

http://s555-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20555&bid=c676d551c5e917e0
    Bạn xem kỹ giúp mình, chắc chắn là có, lúc này nhân vật Chopper đang mặc, mình làm vậy để hồi sinh được cả 2 nhân vật
  5. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

6. Rainbowhmu

Mình ko đăng ký được tk, bjo ko xác nhận được
  7. Belinda

up lên thôi mắc gì phải đăng kí
  8. Rainbowhmu

Thật sự mình ko thể up được lên, nó đòi đăng ký
    Bạn download tạm hộ mình tại link này về vây:
    https://www.mediafire.com/file/bl58au4dxban3ww/Untitled.png/file
    Thật sự là mình có cái áo đấy, chứ mình chả bày trò ra làm gì cả.
  9. Rainbowhmu

10. Rainbowhmu

11. Belinda

12. Rainbowhmu

Cám ơn bạn nhiều nhá
  13. Belinda

Đền bù r nhé
  14. baocong

baocong Member Tích Cực

15. Mafuba

Mafuba Member Tích Cực

Ko load đc link nên mình báo luôn:
    Lỗi tiến hóa pet, bấm tiến hóa nó sẽ bị lag luôn mục PET, cần log in lại mới bt và đã tiến hóa xong. Mong mod báo check dùm mình với, sv cũ và mới đều bị hết. Mình test 511 vs 603 đều bị. Tks mod, thân ái ~!~
  16. quocthai219

quocthai219 Member Chính Thức

[​IMG] sv534 id OniiMyn nó cứ đứng 0% out ra vào lại vẫn bị mong check giúp ạ
  17. Belinda

Do mạng nhà bạn chứ mình vào game bt mà
  18. quocthai219

quocthai219 Member Chính Thức

để mình check lại thử do mấy cái khác vẫn vào bth mà VHT vô nó lại đứng ngay 0%
  19. Heart

Heart Member Chính Thức

em bị lôi mở ô trái ác quỷ cho sabo. Đủ trái tim ác ma nhưng không mở đc ô thứ 2.
  20. Belinda

Báo lỗi mà ko có hình ảnh ko có thông tin thì mình xử lí sao bạn
  21. Heart

Heart Member Chính Thức

Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.