Thông báo mới nhất chào mừng clb vht tphcm chính thức thành lập

Thảo luận trong 'CLB Miền Nam' bắt đầu bởi KienGau, 18 Tháng sáu 2013.

1. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

Thân chào toàn thể anh em CLB VHT TP.HCM,

Đầu tiên xin chúc mừng CLB chúng ta đã có 1 mái nhà của riêng mình, điều này đồng nghĩ với việc CLB VHT TP.HCM đã được thành lập. Bước tiền đề đã xong và sắp tới ta sẽ còn những hoạt động và những buổi off cười xuyên suốt.
    Nhân tiện đây, tớ có vài điều muốn thông qua toàn thể anh em, mong anh em góp ý kiến để tớ có thể thống nhất nhé
    Tớ xin trích nguyên văn nhà phát hành trả lời mail của tớ về việc thành lập CLB

"Chào bạn,
    Mình đã tiếp nhận đơn đăng ký thành lập Clb VHT TP. HCM của bạn, đồng thời tiến hành tạo Box Clb TP. HCM cho bạn tại địa chỉ: http://diendan.game1.vn/forumdisplay.php/473

Mong rằng các buổi offline sau, bạn chụp nhiều ảnh hơn, số lượng thành viên tham dự clb từ 25 người tham gia Offline trở lên thì Clb của bạn sẽ được tiến hành hỗ trợ 30.000 Vàng ( tương đương 3 tr VNĐ ) cho mỗi buổi offline ( tối đa 2 buổi/ tháng ).
    Để nhận được khoản hỗ trợ trên, bạn và các thành viên clb phải đáp ứng các điều kiện sau:
    - Buổi offline phải có từ 25 thành viên tham gia trở lên
    - Có ít nhất 15 ảnh của buổi offline
    - Có file docx tường thuật ( hoặc bài tường thuật trên diễn đàn ) về buổi offline
    - Cập nhật danh sách thành viên Clb hàng tháng và gửi về hòm thư vuahaitac.game5.vn@gmail.com

Các khoản hỗ trợ sẽ được hiện thực hóa bằng cách add thẳng 20.000 Vàng vào tài khoản của chủ nhiệm Clb và 10.000 Vàng sẽ được add vào tài khoản của phó chủ nhiệm Clb sau khi Clb hoàn tất các điều kiện trên.

Chúc Clb VHT TP. HCM ngày càng phát triển."

Sau khi trao đổi với Kiếm Phong tớ có 2 việc muốn anh em góp ý:
    - Thứ nhất: Tớ có xin trích 1 phần cụ thể là 5k vàng cho eva nhưng không được vì phải tối thiểu là 10k vàng, vì vậy tớ sẽ chuyển số 5k vàng thành tiền mặt cụ thể là 500k VND tớ sẽ bỏ ra góp vào buổi off để chi trả giảm 1 chút chi phí cho anh em (ko nhiều nhưng là lòng của tớ, anh em ai cũng góp, chủ nhiệm được lương nhưng lương cũng từ nhờ mọi người ủng hộ mà ra)
    - Thứ hai: Tớ định lấy ý kiến anh em về việc miễn giảm toàn bộ chi phí cho thành viên nữ tham gia, đây cũng là động lực để thu hút.
    Cái thứ hai thật sự quan trọng, mong a e góp ý thẳng thắn nhé :D
    AgriVy, ZingmeMr0, rongpoloI and 13 others like this.
  2. HuyetKiemMa

HuyetKiemMa Thành Viên Mới

Ý kiến riêng là Công bằng , dựa trên số lượt gắp và số lượt uống , bảo đảm công bằng :45:
    ZingmeMr0, rongpoloI, Gin86DL and 3 others like this.
  3. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

em xung phong làm phó nháy cho ;)) chụp những khoảng khắc không đỡ đc của a e :">
  4. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Dựa theo số lượt gắp thì các dũng sĩ diệt mồi chịu nhiều lắm àh :25:
    ZingmeMr0, rongpoloI, Gin86DL and 3 others like this.
  5. HuyetKiemMa

lượt uống nữa mà
  6. EvaCapricornus

EvaCapricornus Thành Viên Mới

em ăn ít này. em chỉ phá của thôi. :34:
    rongpoloI and (deleted user) like this.
  7. EvaCapricornus

cái ý kiến miễn phí thành viên nữ thì e nghĩ là k nên. chia đều cho vui :emo.s2u.vn_097:
  8. HuyetKiemMa

nếu Mem Nam nào chịu chi giúp cho bạn nữ thì dc ( chắc có ý đồ đen tối )
  9. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

anh HuyếtKiếm gọi e hả:)) đang sạc pin nên ko nghe đc :)) đt đang sạc mà nghe dễ nổ:))))
  10. SonXit

SonXit Thành Viên Mới

2 buổi 1 tháng ah?:35:
  11. Portgas D. Ace

Portgas D. Ace Thành Viên Mới

ý gà chỉ muốn miễn cho mem gay thôi:5:
    P/s: ủng hộ mem nữ free giống clb HN:41:. Nam 10 nữ may ra được 1,2 nên phải ga lăng lên chớ:16:
  12. EvaCapricornus

em không mong được miễn gì đâu. chỉ mong các anh nhường hết đồ ăn mà micro cho em ăn và hát :11:
  13. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

Vừa tập tạ về nhảy lên xem mà sao ít ý kiến thế này

ý kiến chung mà em, hiện tại chỉ có em là không muốn, a đang đợi các thành viên khác cho ý kiến thế nào, nếu số lượng thành viên đông ý free vượt 50% thì phải thi hành, như bỏ phiếu mà ^^
  14. yeumotnguoi

yeumotnguoi Thành Viên Mới

1 vote cho fee các bạn nữ
  15. kidnhama1

kidnhama1 Thành Viên Mới

Làm lần nữa nhanh nào. Còn ý kiến thì free nữ đi:1:
  16. chetroi

chetroi Thành Viên Mới

Nam nhi cho đáng mặt nam nhi , trả 100k hay 110k không khác nhau là mấy....nên free nữ là hợp lí quá rồi...Em xin tình nguyện nằm trong nhóm nữ.
  17. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

:16: free cho nữ nhưng nữ phải uống, ít nhất mỗi người phải 3 ly... còn nhiều hơn thì càng tốt
    :8: ko uống mất hào hứng
  18. EvaCapricornus

ai chứ Eva thì anh k fải lo :emo.s2u.vn_000:
  19. codonleloi

codonleloi Thành Viên Mới

vote 1 phiếu free nữ
  20. Tada Pham

Tada Pham Thành Viên Mới

vote free nữ :emo.s2u.vn_058: