[Thắc Mắc] Cho Em hỏi code đóng góp ý kiến CCT làm thế nào để nhận từ MC TôiTênNờ nik CCT: nundb1306

Discussion in 'Quán Rượu' started by diectuan98, Aug 18, 2015.

1. diectuan98

diectuan98 Member Chính Thức

đây là lần thứ 3 e đăng bài nhiều người cũng bận đi học giống em không nhận được code và không thấy anh ấy online thêm lần nào nữa để có thể nhận được code từ anh ấy nên e mong các mod giúp e kiếm được anh ấy
    CCT: diectuan50@zing.vn
    Email: lasatvuong1@gmail.com
    Đây là trang event em tham gia:
    https://www.facebook.com/vuahaitac....1926896600380/722258184567246/?type=1&theater

Mong là các mod có thể giúp em kiếm được anh ấy để nhận được code e đã chờ anh ấy tổng cộng 5 ngày trên CCT
    và 4 ngày trên diễn đàn r .
    Thân
  2. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

@optimus hk biết mod nào phụ trách chĩ biết nhờ mod op xem hộ :u
  3. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Chẳng có mod nào ở đây phụ trách.
    Tham gia trên đấy thì nhận ở đó, dd khác.
  4. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

lên face mà hỏi, k thì inbox cho ad trên đấy :pde14: chứ hỏi mod 4rum thì :pde37:
  5. oPETERPAN

oPETERPAN Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

hình như ad sanji trên fanpage phụ trách cctalk ấy
  6. diectuan98

ah mình xin thông báo a rằng đây là evnet do 4rom +facebook tổ chức k có ai bên CCT nhận evnet này cả nha a, QTV phat code chính Mập Mập cũng không rõ về evnet này chỉ biết code là do MC TÔi Tên Nờ giữ thui
    @TheOldMan
  7. oPETERPAN

oPETERPAN Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

nhưng mod ở đây đâu quản lí :eek:
  8. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

4rum đồng tổ chức mà k thấy ai đề cập event này nhể :pde22:
  9. diectuan98

em đã hỏi trên CCT rất nhiều ngày , đến a áo đen người tạo ra room đó cũng bảo e lên 4rom để hỏi , tất cả QTV áo vàng cũng đều bảo e lên 4rom để hỏi , e đã chờ rất rất nhiều ngày để e đợi a ấy online , nếu do QTV chính thống Mập Mập giữ code e không cần quan tâm vì e biết lúc nào cũng nhận được còn anh này k thây onl lúc nào cả thì làm sao em nhận được code . Em có nhờ a Sanj ghi nhận dùm đó chứ , nhưng a Sanj bảo ông ấy giữ code anh cũng không biết , thì e phải làm sao ? mấy anh nếu có ý kiến hay thì nêu cho em biết chứ đừng phê phán em
  10. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Các ctv cct ko làm việc với bọn mình nhé bạn.Họ chỉ nhờ mình đăng lên hộ thôi . Nên bạn nói ra ở đây mình cũng ko biết giải quyết thế nào. :(
  11. diectuan98

dạ e thank a tại vì e hỏi trên CCT k ai biết cả mấy a ấy đều bảo e lên 4rom kiếm cho dễ . em lên facebook ghi thì bị bơ k ah nên e k biết phải làm sao T.T

Share This Page