NRT Thẻ sáng chế danh hiệu Vip!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi HRoger, 30 Tháng năm 2017.

1. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

Cho mình hỏi:mmình chơi trên me.zing mình đăng ký tạo thẻ từ ngày 24.4.2017 tới giờ 30.05.2017 sao mãi chưa xog vậy ? mà trong khi ghi chú trong thẻ là tạo từ 20-30 ngày mà tới giờ mình vẫn chưa nhận được danh hiệu ? trong khi người chơi top 1 cụm 2 đã tạo xog thẻ tên Sojiro rồi ? mình đã đăng ký ở hỗ trợ nhưng nt 7 ngày nay chưa trả lời, chat adm cả tháng chưa trả lời ? ko biết khi nào mới có phản hồi , gọi tổng đài 568 chục cuộc ko bắt máy .... tình trạng gì ko biết ? cho mình hỏi thẻ mình đăng ký đã tạo chưa : mình đăng ký thẻ loại B : 30% tổn thương miễn thương 15% hợp kích 40% né tránh ? Nếu chưa tạo thẻ mình xin đăng ký tạo thẻ: loại B 30% tổn thương 30% miễn thương 15% hợp kick 40% né tránh . CÒn nếu vẫn đang trogn quá trình tạo thì mình sẽ chờ đợi !chờ sự công bằng của NPH
    tên tk: thanthanh2509
    sver: z98 sarada8
    tên nv: HRoger
    DannyLouis thích bài này.
  2. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

nếu chưa tạo thì mình đăng ký tạo thẻ tên :" Thiên Thần " nhé mong là đã tạo rồi còn nhanh
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

thu goi dt nha ban chu con gui rp lam thi gui lau roi ben nay gui lau lam roi
  4. HRoger

Mod @Mizuki Himeji bảo lên kỹ thuật, hỗ trợ hộ với, chứ gọi điện mấy ngày nay ko thấy tổng đài bắt máy ^^ mình cũng đăng ký lâu rồi mà lâu quá chưa xog thẻ trong khi người chơi top 1 tiêu cụm 2 đã xog thẻ rồi này ! chứ tên thẻ mình là : " Thiên Thần " 30% tổn thương 30% miễn thương 15% hợp kích 40% né tránh mà mãi chưa được, Mod hỏi giup đã tạo thẻ chưa nếu chưa tạo vẫn y như cũ là " Thiên Thần... như trên "
  5. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Đã báo lại cho bạn rùi đó
  6. HRoger

ok tks ! có thông tin gì phản hồi giúp mình nhé xem thẻ đã tạo xog chưa để mình biết chờ ? nếu chưa tạo thì tạo thẻ giúp mình như thông tin trên ::big_smile::
  7. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Thẻ của bạn đang đc làm rồi bạn đợi sang tuần chắc là sẽ xong. Bên kt mới phản hồi lại thế
  8. HRoger

ok ths mod @nhocten người ta làm lâu quá gần tháng rưỡi chưa xog trong khi năm ngoái làm đúng 30 ngày xog ::big_smile::
  9. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

2 ngay nua doi di nha
  10. HRoger

ok tks Mod @Mizuki Himeji ::beauty::
  11. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Thứ 7,chủ nhật người ta ko làm việc đâu. 2 ngày nữa sau chủ nhật ::brick::
  12. HRoger

Các MOD troll vãi, đã qua 6 ngày kể từ ngày có thông tin tới giờ 4 ngày làm việc vẫn chưa nhận đc danh hiệu quả này hết tuần và sang tuần sau ko chừng ::hell_boy::::beat_plaster::
  13. Mizuki Himeji

@@ để hổi nha vì cái này do đối tác bên zing bên mình chỉ hỗ trợ thui nên cũng khó lắm nha
  14. HRoger

Du sao cung cam on cac Mod! Hnay la t6 chưa có xác định có khả năng hết tuần sau nữa ^^ quá lâu so với quy định !
  15. HRoger

Mod @Mizuki Himeji @nhocten @OneMore báo lại kỹ thuật hay hỗ trợ giúp mình với, túi đồ chưa có lễ bao thẻ sáng chế danh hiệu Vip trong khi ở danh hiệu tất cả đã thấy danh hiệu Thiên Thần đã xong 2 hôm trước mà vẫn chưa về túi đồ
  16. Mizuki Himeji

cái này bên mình chỉ hỗ trợ à để xem bên zing nha báo thì đã báo nhưng chỉ hỗ trợ