Tinh nhuệ Hỏa Ảnh Khống chế ngon

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi NIghtHUnter, 29 Tháng năm 2014.

1. NIghtHUnter

NIghtHUnter Thành Viên Mới

[video=youtube;lo3uvM3SU0I]https://www.youtube.com/watch?v=lo3uvM3SU0I[/video]

Mừng quá bà con.
  2. NIghtHUnter

NIghtHUnter Thành Viên Mới

hehe và em cũng vừa qua Hỏa Ảnh hihi....

[video=youtube;lnZsNiucB8E]https://www.youtube.com/watch?v=lnZsNiucB8E[/video]

Ảo diệu em ko tin đc.
  3. TranNgocNam

TranNgocNam Thành Viên Mới

a night hen vl :))

danh z cun wa a thj a di mua ve so di la vua :))
    :10:
  4. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

:((

sao team tui chyo+tobirrama+ đệ 1 + t9+ nrt lại ko qua nhỉ :((
  5. Magickaito

Magickaito Thành Viên Mới

Con hàng giữa phải là minato để buff nộ, làm hàng sau kc đc liên tục. Thêm nữa là đệ nhất phải trâu về cả dam lẫn máu, đủ để tự sống đc, khoảng 100k dam và 400k máu
  6. Magickaito

Nếu tanker ko đủ trâu thì có thể chơi konan và chiyo. Chơi kiểu này thì ko cần kc liên tục hàng giữa, nhưng bù lại tỉ lệ kc hàng sau lại bị giảm đi, và hàng sau của nó ra đc 1 hit thì...
  7. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

?????? khó hiểu

minh top 50 lien sever mạnh hơn hunter( nghĩ vậy) khống chế chyo vs tobirama 3 lượt cơ mak
  8. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Nếu có minato thời không thì bạn ra được 2 lần skill trước khi nó ra skill nếu bạn đánh trước. Chắc ý bạn ấy như vậy. Coi như tăng tỷ lệ khống chế thôi. Với lại hashi sẽ hồi máu nhanh hơn, trụ được lâu hơn. Nếu naruto của bạn dứt điểm nhanh thì mình nghĩ cũng ổn mà. Hên là qua thôi
  9. Magickaito

Night Hunter cũng top 3 4x đó bạn. Còn khống chế tỉ lệ cao hơn khi có Minato là vì Minato buff nộ khí. Chiyo và Tobirama chỉ cần đánh thường 1 lượt rồi Minato buff là có đủ nộ kc tiếp, ra skill liên tiếp như vậy thì tỉ lệ kc cao hơn ( vì bạn phải đánh nhiều lượt, kc 3 lượt 1 lần đâu có đủ )
  10. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Acc ko chính chủ thì nó vậy đó =)):71::71::71::71:
    Chịu khó miệt mài quay tay vận may của bạn sẽ đến...chúc may mắn :21::21::21:
  11. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

:) thì sao mồ,thắc mắc ko đc hỏi ak,ăn nhầm củ gáy ak
  12. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Làm gì mà phản ứng dữ dội thế =)):24::24::24::24:
    muốn qua thất ảnh thì phải đánh đi đánh lại nhiều lần +chút may mắn thì mới qua đc
    Chả hiểu sao mình trả lời như thế lại kêu ăn nhầm củ gáy là thế nào nhỉ ?
    Bạn có vấn đề về đọc hiểu sao =)):71::71::71::71::71:
  13. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

???

ng ta đánh lại chục lần rùi,ms hỏi,tự dưng xỉa câu ko chính chủ...blabla...lq quá nhỉ
  14. cunoicuacjtzzy

cunoicuacjtzzy Thành Viên Mới

nick đi xin bọn nó ghét đéo cho qua =))
  15. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Nói thẳng nhé...mình nói ACC KO CHÍNH CHỦ là còn rất tế nhị rồi đấy...hay phải nói thật là ACC ĐI *** =)) :24::24::24::24::24:
    Còn việc đánh thất ảnh mới có chục lần thì chưa thấm vào đâu cả...bét cũng phải ngồi quay tay vài chục lần thì may ra...
  16. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

cứ ns là acc đi xin đi,có j phải ngại :)),hờ rứa xin là ko có quyền đc hỏi ak :)),nản với 1 số người ăn ở chán quá :16::16::16::16::18::18::18::18::18::18::26::26::26::26::26::42::42::42::42::42:
  17. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Bạn ăn ở TỐT quá cơ =)) :emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021:
    Bán đứng ae,bạn bè để theo tộc mạnh hơn,nịnh hót,bợ đỡ,...=)) Trước khi nói người khác thì nên NHÌN LẠI BẢN THÂN đi =))

Còn việc bạn hỏi thì đâu có ai cấm...mình cũng đã trả lời hết sức tử tế,chả hiểu sao bạn lại cứ phải xoáy vào việc mà bạn đã nói là KO LIÊN QUAN này nhỉ =)) hay bạn CÓ TẬT GIẬT MÌNH
    Và chốt lại là đánh thất ảnh cần đánh nhiều lần+chút may mắn mới qua đc...còn như bạn mới đánh có chục lần mà muốn qua luôn thì...=)) :emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021::emo.s2u.vn_021:
  18. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

:v xin mak,bạn ns hỏi ko cấm sao tui hỏi bạn lại xỉa mồm là thế đéo nào :v,thử hỏi đi xin ai mak giở giọng mất dạy đi xin chưa,:46::46::46: trẻ trâu ms vô đời ak
  19. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Thì mình cũng trả lời rất tử tế và rõ ràng là đánh thất ảnh cần ĐÁNH NHIỀU LẦN+ chút may mắn thì mới qua đc!
    Còn bạn mới đánh có chục lần thì bõ bèn gì =))

Còn việc kia nếu bạn cảm thấy ức chế quá thì sao cứ phải lôi ra làm gì nhỉ =)) :24::24::24::24:
    Mình đã chủ động ko muốn nói mà bạn cứ khơi ra là sao =)):24::24::24::24:
  20. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

:) ai lôi ra trk ấy nhỉ :23::23::23::23: hỏi mak cứ chọc xoáy vô chữ xin ai mak ko chú ý đc :39::39::46::46::46: bó tay chấm com vs bạn này : )))))))))))))))))))))