Tinh nhuệ Hỏa Ảnh Khống chế ngon

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi NIghtHUnter, 29 Tháng năm 2014.

1. NIghtHUnter

NIghtHUnter Thành Viên Mới

Bác Nãn zí Blue Căng thẳng quá vậy.... Không liên quan nhưng em cũng đã qua con đầu tiên đệ tứ rùi hì hì

[VIDEO=youtube;2QwvRRT1GQ4]https://www.youtube.com/watch?v=2QwvRRT1GQ4[/VIDEO]
  2. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Mắt bạn có vấn đề à ?
    Nhìn lại toàn bộ topic này xem mình đã viết chữ *** chưa =)) hay toàn bạn tự sướng =))
    từ đâu đến cuối mình chỉ nói là acc ko chính chủ nhé =)) :24::24::24:

Chốt lại lần cuối là đánh thất ảnh cần ĐÁNH NHIỀU LẦN+ may mắn mới qua đc...chứ ko bao h có chuyện mới đánh có chục lần đã qua đâu =)):24::24::24:
  3. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

@@ sao kinh thế, :( mak sao hisama đánh ko bị đỡ đòn nhỉ
  4. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

:v acc ko chính chủ theo nghĩa của bạn là gì :))) :46::46::46: haizzz cái viecj đánh nhiều lần thì biết rùi , đây là hỏi lắp thế nào để tiếp tục đánh cho qua thui :37::37::37::37: chớ ng như bạn gặp nhiều rùi,rứa thì im lặng để ng ta hỏi acc đã qua đc hỏa ảnh cái nhá
  5. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Là như acc bạn đang cầm là ko chính chủ đó(nói rất tế nhị)
    Đội hình 2 stun như của night là sẽ có khả năng qua thôi!
    từ đầu mình đã trả lời rất tế nhị và tử tế rồi...chỉ có bạn quá nhạy cảm nên mới dãy nảy lên như vậy thôi =))
  6. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

thì mình củng ns tử tế thui, :) do bạn chú tâm đá xoáy đó chớ, ng ko chính chủ gồm người những thế nào :) haizzz ns rùi tui hỏi ng acc đánh qua hỏa ảnh,còn bạn giúp thì chân thành cảm ơn chớ dduwangf hở mồm ra ns ko chính chủ rùi để phải ns như thế này,:46::46::46::46:,đừng dùng kiểu ns xong rùi dùng ba cái hình :24::24: thế đâu,tui ns tui chưa bao h cười bạn kiểu nr nhá,
  7. NIghtHUnter

NIghtHUnter Thành Viên Mới

Team có minato thời không kết hợp 2 em khống chế buff phê lắm, với lại do skill buff khống chế của t9 có 2 lượt nên nhờ có minato mà t9 không hở con hàng đầu của đối phuong ra được, con tiên phong 4th Hokage team có thể khống chế cả 5.. Đây là lần đầu mình thấy có thể khống chế như vậy...
  8. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

nếu xài nrt thì có cách nào qua ko
  9. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

:39::39::39::39::20::20::20::20::20:
  10. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Bạn cứ suy:"bụng ta ra bụng người" là thế nào nhỉ ?
    Mình chả đá xoáy làm gì cả mà chỉ muốn chỉ cho bạn cách qua hỏa ảnh mà thôi!
    Còn nếu bạn nhạy cảm quá thế này thì...:46::46::46::46:
    Mà dùng những icon dễ thương thế này thì càng tăng thêm biểu cảm mà =)) :8::8:
  11. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

:) hờ bạn coi lại đi,cười ns xoáy rứa là j,bạn góp í kiến sao ko ns ri đi:'' đánh thế chưa đủ,hên xui thui bạn'' sao z đi,còn chèn thêm câu ko chính chủ làm j :) haizz bó tay:77::77::77: