Topic thảo luận giải đáp thắc mắc dành cho các sv đc liên thông lần 1

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi nuns2koi, 19 Tháng ba 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Topic này danh cho các bạn đc gộp sv lần 1 :75:
    Mozart and (deleted user) like this.
  2. dragonbaby

dragonbaby Thành Viên Mới

vậy cuối cùng đền bù như thế nào vậy mod
  3. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

việc đền bù này phụ thuộc vào thằng khựa nên ko thay đổi đc gì. Nhưng NPH sẽ giúp gamer đền bù = 1 phương pháp khác có thể hiểu là gián tiếp.
  4. 159357

159357 Member Tích Cực

gian tiep o day la sao mod :emo.s2u.vn_043:
  5. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

chưa biết thế nào nhưng em thích từ gián tiếp ....:emo.s2u.vn_091:
  6. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Có thể là 1 loại code nào đó hoặc quà hàng ngày, tóm lại là hóng và hóng thôi:27::27:
  7. _DeathGod_

_DeathGod_ Thành Viên Mới

Nói chung gián tiếp ntn ko quan trọng quan trọng là có được đền bù ngay sau khi gộp không hay phải đợi 2, 3 ngày sau hoặc cả tuần sau :63:
  8. AcuraLuffy

AcuraLuffy Thành Viên Mới

>.<

ở đâu cũng có cái tên death này nhỉ__luffy
  9. _DeathGod_

_DeathGod_ Thành Viên Mới

Mod ơi cho mình hỏi là nguyên liệu all blue khi nào thì đền bù vậy :63:
  10. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Cứ yên tâm tất cả sẽ được đền bù = cách nạp tiền k phải lo haha
  11. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

thọt cả tinh linh thạch, thọt cả allblue, thọt cả lv, thọt thọt và thọt.... :75:
    nếu một ngày kiếm đc tầm 50 lực HĐ thì cái bồi thường 20 lực x N ngày lại suy ra thọt tiếp về khoáng.
    Gộp sv xong nguyên cái S107 S108 ngồi khóc tiếng mán vì đau, đau vì tâm huyết chơi ở sv mới, bắt đầu chịu khó đầu tư thì giờ các anh chị NPH tặng cho ae quả đâm đau như ong chích.:emo.s2u.vn_091:
    haizz biết nói gì hơn ...
    UchihaMadara and (deleted user) like this.
  12. UchihaMadara

K sao đâu vịt con ơi.. Chỉ vs 2m3 bạn sẽ được đền bù số lượng all blue như mong muốn cũng như lực hd cố lên nhe... Mình tin là bạn và rất nhiều ng như mình sẽ đam me game hơn = cách chơi free haha :15: :15:
  13. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

thực sự thì cũng mất hết hứng thú rồi nên quyết định free thôi bạn hiền nhỉ :emo.s2u.vn_091::emo.s2u.vn_091:
  14. UchihaMadara

Chứ còn gì nữa. Game hay sao phải bỏ game haha chơi chứ free thôi cũng vui rồi hehe
  15. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

xin hỏi mod: sao bên sv cũ được đền bù nguyên liệu All Blue rồi mà bên Sv mới cộp lại không, NPC khó hiểu thật
  16. YuiHatano

YuiHatano Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

event ingame lien thong

mình thấy co phan nap 100k vàng dc tặng 15k v +10 mũi tên tinh yêu co ko vậy mod
    mà no bắt nap 1 lần mới đc nhưng ma max la nạp co 5k thôi thì co nghĩa lá sao hả mod mong trả lời dùm mình:23:
  17. Balala

Balala Thành Viên Mới

S86 bọn tôi còn đau hơn này vip 10 giờ đéo đánh được vip 8.bị lừa cú quá đau.thề danh dự giờ nạp thêm cho game 5 1 đồng nào nữa thì ko bằng 1 con chó ăn cứt ngoài đường.
  18. TrymToCinh

TrymToCinh Member Tích Cực

có cách nào trả lại cái all blue cho game5 đc k nhỉ. mình gửi lại cái. v~ () mà. nhận cái bồi thường all blue mà mang tiếng cả ra
    s108 cách s105 20 ngày, 1 ngày đào thốn thì đc 15 ab chưa tính hải vương. 20 ngày là 300 cái ab thường
    còn game5 thì bồi thường 60 cái ab cứt
    thực sự thì mong game5 log cái acc mình lấy lại mấy cái túi ab hộ cái
    còn hđ còn beri còn dv còn lv nữa. thọt thọt và thọt
    còn để cho ngta chơi k đây mấy bác game5
    s2huong and (deleted user) like this.
  19. Jupiter

Jupiter Thành Viên Mới

vào game giờ nhin như là bọn nó hack.vip thấp mà danh vọng,tinh bàn,đồ cam, ngọc, mà vãi cả ra.lúc mới đăng nhập vào game nó đã cảnh báo cẩn thận kẻo bị lừa nhưng rồi cuối cùng vẫn bi lừa mất gần 20m.thôi chấp nhận do mình ngu.đúng là nạp thêm nữa chắc ko = con chó thật.free mà chơi cho lành.đời cha ăn mặn đời con khát nước thôi game5 à.luật nhân quả có rồi.ko lừa đảo ăn không của game thủ được đâu
  20. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Chả thấy cái túi AB nào
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.