[Trực Tuyến] Hoạt Động Vượt Ải - Chia Đôi Impel Down !

Thảo luận trong 'Vượt Ải Đại Chiến' bắt đầu bởi optimus, 3 Tháng tư 2014.

1. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

thật sự trong những giây phút thế này mod cũng cảm thấy căng thẳng.. chẳng có gì là có thể xác định được cả khi mà thời gian vẫn còn, reset toàn bộ mọi thứ mod như bị nhấn chìm trong sự căng thẳng và tràn trề mồ hôi. Một ví dụ điển hình rạng sáng ngày hôm nay khi chel đã đánh bại psg để đi vào bán kết. mặc dù dẫn trước 3-1 nhưng vẫn để mất đi tấm vé trong phút cuối. và tình hình hiện tại cũng thế có tiền cũng chưa chắc có thể mang lại vinh danh cho mình..
    Hoalq, sungnuoc hay là weaks (một nhân vật mới nổi trong cây ac ma vừa rồi) hay là nhiều nhân vật tên tuổi khác có tiền, có khả năng chiến lược cũng chưa là gì với cuộc chơi VAC này cả. hảy thể hiện hết mình trong những giây phút cuối náy nhé các bạn trẻ.. GÚT LẮC :))).
  2. NickBD

NickBD Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Qua 70 rồi haha
  3. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Và đây là những diễn biến tiếp theo :
    cụm1 [​IMG]
    cụm2 [​IMG]
    cụm3 [​IMG]
    cụm4 [​IMG]
  4. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

cụm 2 và thay đổi mới nhất
  5. daodianguc

daodianguc Thành Viên Mới

71 kho qua doi tuong ko dc tuong can dug!!po tay r!run!
  6. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

9h55'
    cụm1 [​IMG]
    cụm2 [​IMG]
    cụm3 [​IMG]
    cụm4 [​IMG]
  7. daodianguc

daodianguc Thành Viên Mới

hen qua van top 1!!:34::34::34:
  8. NickBD

hehe đồng hạng I nhá
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Show DH xem thử :78:
  10. dattenkhongduoc

dattenkhongduoc Member Chính Thức

Mất top 3 trong giây lát.... hic
  11. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

như vậy là cuộc chiến đã kết thúc, những gì phải đến cũng đến, vị thần may mắn sẽ mỉm cười cho những người sở hữu trí tuệ hơn người của mình, và những ai không chấp nhận với số phận của mình đang ức chế và muốn đập bàn phím như mod vậy =.=. Rõ ràng là còn 1vs1 mỗi con còn vài máu và đếu hiểu sao đánh nó né tránh và nhiều trường hợp khác....... bực thật đấy =.=. không gì có thể diễn tả cái cảm xúc khốn nạn này cả =.=...
    Và sau đây Mod xin chúc mừng những người có thành tích tốt nhất trong kì VAC lần 1 này, và xin chúc các bạn khác có một thành tích tốt hơn trong kì VAC lần sau.
    Sau đây là tình hình cụ thể của cả 4 cụm
    cụm1 [​IMG]
    cụm2 [​IMG]
    cụm3 [​IMG]
    cụm4 [​IMG]
    Xin được vinh danh những anh tài top1 của kì 1: snipermen.s17 dẫn đầu cụm1, Kog.s45 cumj2, Ngân.s80 cụm 3 và Kerrigan cụm4
    Và những người hạng 2-3 các cụm như:
    cụm1 LinhMoon2.s31, Củi.s22
    cụm2 monggio.s46, Teppi.s58
    cụm3 Dark.s80, Bốpstyle.s91
    cụm4 Nevermore.s90, Victoria
    Bằng trí tuệ của mình họ đã vượt qua tất cả đã vươn lên ngôi vị đứng đầu có thể đây chưa là kết quả mà họ mong muốn nhưng vẫn hoan nghênh tinh thần của họ chỉ vài phút cuối mà sự bứt phá trở nên tuột đỉnh.
    Không chỉ những người này Mod xin đề cập tới những người chơi bình dị không có tên tuổi trên bảnh xếp hạng sever những vẫn vươn lên những ngôi vị nằm trong top 10 lần này như :
    AngelEyesX.s50 ( Mod đáng tiếc cho bạn :D ),
    Chốt hạ của Vac lần này chắc hẳn các bạn đã hiểu rõ hết cách chơi của VAC, một even có thể nói là ngon, ngọt, khá là hay không chỉ dành cho người chơi có tiền mà dành cho toàn bộ các bạn, không phải nằm top hay lực chiến phải cao mới dành được. Bạn có thể có được nó với 1 acc đủ điều kiện để tham gia even và ghi lên tên tuổi của mình. Niềm sung sướng biết bao khi bạn vượt qua bao gã nhà giàu tưởng chừng như làm được mọi việc, bạn được sự kính nể, tôn sùng của bao người chơi khác...... Còn bây h hãy hưởng thụ thành quả của mình và cố gắng VAC kì sau nhé. :D
    DaisySpring and (deleted user) like this.
  12. LinhMoon

LinhMoon Thành Viên Mới

hoi nuoi tiec

con 10p nua mat mang. sap qua 71 thi :66:,5 luot that bai chua dung kip:34:hang 2 cung ngon.
    Cai danh hieu cung chan that.
  13. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

chúc mừng chúc mừng 10p mất mạng, bạn vẫn con may mắn vì còn top2 đấy nhé :))).
  14. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Sau một hồi mặn mòi và lục lọi của phóng viên thì đây là danh sách bổ sung những tài năng gần như là không có tên tuổi gì nổi trội nhưng vẫn nằm trong top 10 của VAC lần này:
    Cụ Tao.s50, LinhLung.s50, xxxxxx.s10, MiHawk.s85, ayra.s80, NdChung.s10, Victoria.s110,BánhCuốn.s113
    Và đặc biệt Kerrigan.s110 không có trong bảng xếp hạng sever nhưng đã vươn lên giành vị trí thứ 1 của cụm 4. một tấm gương sáng của VAC kì này cho các bạn chơi free nhé. :D.
    Chúc mừng các bạn có 1 mua giải thành công và hãy cố gắng phát huy khả năng của mình ở mùa giải tiếp lần sau nữa nhé. :D.
  15. LinhMoon

LinhMoon Thành Viên Mới

:D

9h di choi ve hang 17 ma len hang 2 cung vui roi :D,tro nay co ve kich thich nguoi choi:emo.s2u.vn_038:
  16. Kerrigannth

Kerrigannth Member Tích Cực

60' hại não nhất trong tháng :66:
  17. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Top 1 cụm 4 đây sao, vượt cả các top sever.. chúc mừng bạn ghi danh sổ đen nhé. mà hại não tí nhưng được cái kích thích cho não thêm phần phát triển:)).
  18. Kerrigannth

Kerrigannth Member Tích Cực

Hehe, tks bác, mình thích nhất event này, chủ yếu sử dụng cái đầu với được tự do sáng tạo trận, mình chơi lại và mới lv 89 thôi :78:
  19. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

hoi chan vi k dc lot vo top 3 >.<
    Phut cuoi' k kip qua 69, den qua :((
  20. NickBD