[Trực Tuyến] Hoạt Động Vượt Ải - Chia Đôi Impel Down !

Discussion in 'Vượt Ải Đại Chiến' started by optimus, Apr 3, 2014.

1. Choppermannnn

Choppermannnn Thành Viên Mới

2. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

chinh thuc' dung' hin`h :3.Chac' tranh top 10 thoai :3:26:
  3. cabalviet ODA

cabalviet ODA Thành Viên Mới

cỬA 62 các bạn tham khảo

Hình ảnh cửa 62 cho các bạn tham khảo nhá:26::26::26:
  4. NickBD

NickBD Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

1 đối thủ nguy hiểm ở cụm 2 :66:
  5. cabalviet ODA

cabalviet ODA Thành Viên Mới

ĐÙ

hj. cố nốt ngày mai. trg top 3 là ngon rùi. ko biết thế nào. sáng sớm mai đánh hay tối đánh nhỉ??????? :26::26:
  6. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Update tình hình vượt ngục của các cụm
    Cụm 1:
    Cụm 2:
    Cụm 3:
    Cụm 4:

Có thể thấy so với lúc sáng thì hiện tại cuối ngày áp chót này đã có sự biến động ở top đầu của cả 4 cụm. Đáng chú ý nhất là snipermen.s17, ko hiểu thuyền trưởng này mua đâu đc khẩu Barrett M82 hàng nhập nguyên kiện từ Mẽo về mà đã đột kích đc tới tầng 64. Theo sau là khoảng 4-5 vị thuyền trưỡng cũng đã chui đc xuống tầng 63. Sự chênh lệch là ko nhiều và hứa hẹn ngày mai - ngày cuối của hoạt động - chúng ta còn đc theo dõi cuộc thi hack não từ những Michael Scofield trong VHT. yolo~!
  7. NickBD

NickBD Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Đã tới 67 cố lên các bạn :emo.s2u.vn_038::emo.s2u.vn_038:
  8. daodianguc

daodianguc Thành Viên Mới

cua 65 va 69 kha ho'c!:18::18: the' tran 69 co khac!mat tieu 200v ma van chua qua dc!!
  9. troioi

troioi Thành Viên Mới

Help!!!!!!!!!!!!!!!!

Ai giúp em bàn 39 này với. Ức chế 2 con đánh choáng quá rồi :D . Tướng của em ở bên cạnh
    New Bitmap Image.jpg
  10. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

có bác nào có t37 k,cho e coi với:66:
  11. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

66

Bác Hao với bác daodianguc cho em cái hình tầng 66 với :|
  12. Choppermannnn

Cho em hỏi là 21h tối nay làm mới 20 lượt thất bại và 20 lượt đổi tướng, thì có làm mới lần dùng vàng để mua không ạ. Để em còn biết chuẩn bị vàng :64:
  13. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

như vậy chỉ còn vài tiếng nữa là kết thúc hoạt động vac vẫn chưa thể nói lên điều gì khi sự căng thẳng đua đuổi bắt đầu dồn dập. liệu rằng ai sẽ đứng lên vị trí số 1, ai sẽ là người được tôn vinh dược tung hô như vị thần của trí tuệ khi mà cuộc chiến vẫn còn và khoảng thời gian còn lại vẫn đủ để vươn lên giành giật vị trí số 1 đó.. Những diễn biến cụ thể những sự cạnh tranh và sự may mắn tưởng rằng như không thể của các bạn sẽ được mod tường thuật trực tiếp từ 19h-22h ngày 9-4-2014 trên diễn đàn Vua Hải Tặc. Còn bây giờ là hình ảnh các cụm sever lúc này:
    Cụm1: [​IMG]
    Cụm2: [​IMG]
    Cụm3: [​IMG]
    Cụm4: [​IMG]
  14. HoaAnhDAo

HoaAnhDAo Thành Viên Mới

Top 8 ^^

Chắc mua max hết lượt thua rồi mod
  15. Choppermannnn

mod ơi tối nay 21h reset lại 20 lần thì có reset lần mua ko ạ. trả lời để em còn biết chuẩn bị :34:
  16. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

65

65 65
    Ai có 65 66 xin luôn nào ^^
  17. Kerrigannth

Kerrigannth Member Tích Cực

Đúng rồi, có reset lần mua k vậy mod, quan tâm lắm đấy
  18. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chắc ko bạn ơi, nó chỉ kêu tang them 20 lần that bại với 20 lần làm mới thôi chứ đâu có lần mua
  19. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Tình hình các cụm thế nào rồi nhỉ?

Chưa thấy mod update thông tin nóng hổi
  20. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

rất xin lỗi các bạn do một vài trục trặc kĩ thuật nên bây h mod mới có thể up ảnh được cho các bạn:
    cụm1: [​IMG]
    cụm2: [​IMG]
    cụm3: [​IMG]
    cụm4: [​IMG]
    ở thời điểm hiện tại snipermen.s17 vẫn đang dẫn đầu cụm 4 và đẫn cách top 2 với 2 map và là một trong những ứng viên viên sáng giá nhất của cụm1
    tại cụm thứ 2,3,4 thì kog.s45, poseidon, Kuro đang dẫn đầu nhưng khoảng cách vẫn là khá mong manh với các top2 nên chưa có gì để có thể đoán chắc được chỉ khả năng và sự may mắn của họ sẽ nói lên tất cả trong những giây phút tiếp theo. chúng ta cùng theo dõi và chờ đợt mod sẽ cập nhật từng giây, từng phút những thay đổi trong tình hình hiện tại.

Share This Page