[Trực Tuyến] VGC lần thứ 9

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Chín' bắt đầu bởi McLouis, 23 Tháng bảy 2015.

1. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

tranh luận trong vui vẻ thôi chứ vì chuyện ng khác mà lại cãi nhau thì vớ vẩn :D
  2. D ACE

D ACE Thành Viên Mới

nếu VT xếp 3 tướng hoặc 2 tướng thì cách dùng kent nộ là hợp lí mà bạn . để boa thấp máu hơn con khác main slot 4 boa slot 5 .turn 1 kent nộ vách sắt cho boa < cầm tl 10> thì main VT sẽ clear sạch còn lại main và 2 con vách sắt ,sau đó đến main Otan đánh rồi boa otan nộ , trường hợp VT xếp hàng dọc thì boa otan sẽ nộ vào boa và jin của VT < có hố đen thì cả 2 con đó khả năng cao sẽ chết vì đã bị main otan đánh rồi> lúc này còn mình main thì VT sẽ bị kent stun liên tục .Nói chung là xếp trận nào cũng có cách trị thôi ,nhưng quan trọng là otan hay VT đâu thể chắc chắn được đối phương xếp trận thế nào mà bắt
  3. L0vingU

vãi cả ange tên lửa :pde17:
  4. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

agelika tên lửa hay mà :3 turn 1 được kentH buff vách sắt nên chắc chắn ko tèo. Turn 2 thì có 100 nộ lại buff cho 1 trong 2 em kentH với main. Buff con nào thì OTAN cũng lợi thế cả =)) main OTAN chỉ cần chơi kết nối là cầm nốt quả tên lửa còn lại cũng đủ để quẩy :pde36::pde36:
  5. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bạn này có vẻ thích cmt dậy người khác nhỉ? nói câu nào nghe chối tai câu đấy
  6. SapLayVo

SapLayVo Member Tích Cực

các bác tưởng tuwnongj nhiều th vãi. sao ko cho thằng shu (thằn ăn trái làm mòn kim loại) cầm tên lủa +10 luôn :pde27:
  7. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Mình nghỉ đơn giản, Turn 1 boa VT phá trái, còn main VT turn 2 dame, xếp ở đâu cũng đc miễn sao né đc hiệu ứng team Otan là Otan xong. Còn cách mọi người nêu ra chỉ thành hiện thức khi main Otan dame 1 hit chết đc Boa và Jim VT thì otan win 100%, còn k dame chết đc thì mọi chuyện chỉ là suy đoán
  8. Kerropi

dofla 100% mê hoặc main VT nhé =)) còn boaH thì hên xui hơn 1 tí miễn là main OTAN ko bị hóa đá thì nội trong turn 1 cũng đủ để tiễn boaH của VT lên bảng. Check cái CB thứ 3 là rõ
  9. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Mình cũng chẳng hiểu chỉ thấy cái chiến báo thứ 3 main Otan đánh Boa đc có hơn 200.000 dame, Dof thì gãi ngứa mê hoặc chứ làm đc gì.
  10. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Giờ mới có thời gian xem hết 4 Cb OTAN vs VT. Damage VT quá to và quá khôn ngoan... Nhìn thích thật :pde19:
  11. Kerropi

mê hoặc turn 2, coi như là VT mất 1 lần dame so với OTAN. Đấy là chưa kể với dame VT thì 1 dame mà vả vào 2 em kia kiểu gì 2 em cũng tèo nhé =)) lúc đó thì mình phân tích rồi. Đọc bài ở trên đi bạn :)
  12. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Nhưng mà nếu như agen tự Buff vào angel thì coi như tự cung rồi :pde49:
  13. L0vingU

đâu có tự buff :pde62:
  14. CauBuon86

CauBuon86 Member Tích Cực

xiên 4 mà nhân ít vậy à?
    Tên Lửa thích bài này.
  15. Shaarawy

Shaarawy Member Tích Cực

ml cụm mấy vậy :pde86:
  16. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Nhân 80 lần mà còn bảo ít :pde18:
  17. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bỏ qua tất cả những tranh luận, đem tiền ra để khẳng định khả năng thiên phú chơi game thì không còn gì để nói nữa bạn à.bạn không phải là nhận định mà bạn chắc cú tới mức phản bác mọi lời lẽ của người khác.Mình chơi free , mình cũng từng nạp tiền và cũng từng rất ghét những thằng đem đồng tiền ra để chứng minh. chào bạn xin đừng quote bài mình nữa.
    Mà nói thêm với 60 tr của bạn mà quay về 2 năm trước thì xin thưa còn thua acc vip 9 bây giờ nhé
    Yukinon thích bài này.
  18. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Chú có ange k, mình có và đã từng bị thốn khi angel nó tự cung tự buff vào nó nhé :pde62:
  19. L0vingU

chắc bạn xài v2 chăng :pde67:
  20. AllyOuNeedIsSkill

Angel xanh đàng hoàng nhé :pde62: