[Trực Tuyến] VGC lần thứ 9

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Chín' bắt đầu bởi McLouis, 23 Tháng bảy 2015.

1. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

thì v2 v3 đều là xanh mà, v3 thì ko có tự bóp
  2. Ivan_Cuto

Ivan_Cuto Member Chính Thức

đã phân định thắng thua rồi closed toppic :p:p:p:p
  3. OnePunchMan

OnePunchMan Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 30.000.000 Beri

quân tử 10 năm trả thù chưa muộn :m:m
  4. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Bạn 60mil mà hạng 2 rồi à, xin lỗi chứ tôi 42m mà hạng 2 VGC mùa rồi cụm 5 đây :D. Bạn đừng có đem tiền nạp ra mà so sánh với ng` khác làm gì, mỗi ng` mỗi khác nhau cách nhìn, bạn ko thể áp đặt cách nhìn của mình cho ng` khác đc. Vậy nên tốt nhất, tranh cãi thấy ko đc thì nên dừng chứ đừng kéo dài lê thê. Giờ giành thời gian mà ăn mừng Á quân VGC đi thôi.
  5. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Trận đấu đã kết rồi, giờ có tranh cãi gì thì kết quả vẫn vậy.
    Thế nên cùng chúc mừng cho các tân vương VGC mùa 9 thôi nào :pde78:
    Có lẽ sức hút quá lớn của cặp đấu CK cụm 1 mà các nhà vô địch ở cụm khác ít được nhắc đến nhỉ :pde14:
  6. Khoibaphaychin

Khoibaphaychin Member Tích Cực

Xem trận đánh với con rồng của nợ kia thì mình cũng bắt đầu ngả về phía VT rồi, lúc đầu mới update thì Samuel cũng đâu có qua được ngay dù lúc đó lực chiến rất khủng, và cũng hiểu hơn lí do tại sao Vô Nhân dám thách đấu Samuel, dù thua nhưng khả năng trụ được cũng là rất khó tin với khoảng cách lực chiến ấy. Nick Otan cũng bắt đầu bị thọt dần sau vài update rồi, nhưng để Dof nộ gái ngữa cả team VT như thế là vô cùng thất vọng. Nhưng mà thôi, cần một ai đó chấm dứt cái thời vật công này, bắt đầu chán cái lối đánh dồn dame này rồi, No1 - a ở đâu???

:pde7:
  7. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Xin thưa, No1 qua VC rồi bạn trẻ à :D
  8. hungtrang0890

hungtrang0890 Member Tích Cực

Trẻ con thích lên lớp nhỉ, đọc cm toàn kiểu dạy đời tự cho mình hay, thanh niên mới lớn thì biết tự kiềm chế đi nhé, có cả khối người tài giỏi nhưng méo có lên giọng bố đời như chú mày đâu
  9. Khoibaphaychin

:pde20:

Vậy thì thôi, lại trông vào God rồi, hi vọng God vớ được mớ tiền từ trên trời rơi xuống, đảm báo với tầm của a ý thì nick Anhdeptrai sẽ được tối ưu hóa hơn rất nhiều

:pde34:
  10. CauBuon86

CauBuon86 Member Tích Cực

đọc hết các cmt mới nhận ra 1 điều rằng. bạn bảo @LeeUmi non xanh nhưng thực sự thấy bạn thì đúng hơn.
    hãy xem lại các cmt của bạn và của những người bình luận của bạn và suy ngẫm nhé.
    Nguyễn Hiền thích bài này.
  11. CauBuon86

xem nào. xiên 2 nhân 10 xiên 3 nhân 100 xiên 4 nhân 2000 thì đúng hơn.:pde30:
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

:pde53: chờ ta trúng độc đắc đi
  13. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Mình thấy có chút nào đó giống nhạt nhòa version 2 :pde16:
  14. CauBuon86

Quên mất.
    ol nãy giờ.
    Chúc mừng bác @wwwwthien đăng quang nhé.
    nhân tiện bác có thể cho ae đc chiêm ngưỡng chỉ số main của bác đc k?
  15. CauBuon86

chắc là 2 ae cùng cha khác bố :pde36:
  16. Khoibaphaychin

Cần lắm một bất ngờ từ mi, người từng là số 2 VHT Việt

:pde35:

Klq nhưng sao No1 vẫn ở đảo người cá nhỉ, nghe giang hồ đồn đại lên cảng ăn nhiều Beri hơn mà nhỉ

:pde67:
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nghe noi đang đi map cuôi chuẩn bị lên cảng
  18. Khoibaphaychin

Nếu muốn lên mà chưa lên được thì No1 đi map kém nhỉ, đến như SonCT lc tầm 3m2 cũng lên được từ lâu rồi, zZZz
  19. GOD

Thì No1 chủ truong max thủ mà, đi map chắc hơi thiếu dame chút
  20. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Xin lỗi mấy bác, mấy bác có chém cũng thế. Những gì tôi nhận định từ hôm qua cũng đang là thực tế hiện tại. Đến h tôi tham gia event đoán tỷ số và trợ uy thì tôi vẫn chọn VT. Nếu tôi có 1 chút gì nghi ngờ VT thua thì tôi sẽ đặt cửa khác. Còn nhiều người đều chọn cửa Otan thắng h có ném đá thì cũng dễ hiểu. Tôi là người sống thực tế, nhìn chiến báo thấy sao nói vậy chứ chẳng bao h suy đoán linh tinh