Vấn đề đền bù sau liên thông sever

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Bất Tử.S91, 19 Tháng ba 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Nghe đâu hồi đấy Mod Rồng bán vàng thì phải, tin này ở HCM lúc off ChipAngel có nói , không biết thực hư thế nào :75:
    rongpoloI and (deleted user) like this.
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Một lần nữa mình rất xin lỗi các bạn vì mình chỉ đc biết thông tin từ phía trên đổ xuống và giải thích cho các bạn. Nếu như các bạn ko thích cách làm việc của mình như vậy và chỉ muốn mình thà im lặng còn hơn giải thích thì từ nay mình cũng sẽ ko đứng ra giải thích hay kiến nghị gì cho các bạn. Dù có vẫn đề gì cũng sẽ yên lặng. Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ trong thời gian qua! Nếu có lời nào bất mãn mong các bạn bỏ quá cho.
    Thân!
  3. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Cái này kiểu phát ngôn không chọn ngày giờ đẹp dẫn đến tính trạng ông nói gà bà nói vịt, ở đây có có lẽ các mod có sự nhầm lẫn nho nhỏ về số lượng chữ số 0 và một vài từ nhất định. Mình thay mặt cho nph sẽ cho các mod đi khám sức khoẻ định kỳ và luyện tập chịu áp lực và cách xin lỗi khi member thắc mắc. Bên cạnh đó cũng mong các bạn thông cảm cho công việc của các mod khi hàng ngày phải xư lý rất nhiều luồng thông tin khác nhau khiến tay chan đầu óc khá mệt mỏi. Mình thay mặt toàn bộ ban quản trị xin lỗi các bạn và sẽ không để tình trạng này xảy ra. Chắc chắn topic sẽ được đóng sau comment này của mình dù các bạn có ủng hộ hay không? Các bạn thông cảm vì bất tiện này.
    rongpoloI and (deleted user) like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.