Vấn đề đền bù sau liên thông sever

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Bất Tử.S91, 19 Tháng ba 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Nhưng mà có phân loại đền bù sv mới hay all đều được thế mod đáng kính!!!!!
  2. sat_than

sat_than Thành Viên Mới

Mạng ảo nhưng người là thật. Anh vẫn chơi game. Chỉ là chú định mất thêm bn niềm vui nữa thôi :)) đừng nói những câu theo kiểu mình là đại diện của cả 1 công đồng nhé
    rongpoloI and (deleted user) like this.
  3. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Vâng, hôm nọ tôi đã có ý kiến là NPH hãy để cho mảnh đất 55-59 được bình yên, mod nun 5 lần 7 lượt cãi cố rằng s55 mạnh, rồi nào đủ sức bảo vệ mỏ này nọ... tôi phân tích từng ly từng tý thì có thèm nghe đâu, tôi biết tôi nói sẽ có người nhột nhưng không nói không được.
    Mod vào s55 59 xem biển nam có mấy mỏ trung lập?
    cả TB lẫn kuija đếm dc 8 mỏ xanh 1 mỏ đỏ của biển Nam (bao gồm luôn s39-40-42 đã gia nhập G nhé) còn lại của biển tây, đền bù thì chẳng đâu vào đâu, mod nói để yên s55 thì ai bảo vệ biển tây với biển nam à? bây giờ không chỉ biển bắc k có mỏ ăn mà biển Nam còn phải về trận doanh nhé.

Vấn đề đền bù, chúng tôi ra sau s39 5 tháng mà đền được như thế này đây:

hôm nọ mod hứa sẽ có một bất ngờ nho nhỏ, mod cũng đã cạn lời giải thích nên tôi và các anh em không ý kiến nữa, mong sẽ có mức đền bù hợp lý hơn nhưng thực sự sau khi biết mức đền bù như thế này thì chúng tôi đã có bất ngờ vô cùng lớn :v chúng tôi không phải con nít để các mod troll theo cái kiểu haivl.com đấy đâu. Nếu không có gì thay đổi thì cũng phải nói 1 câu để người ta đỡ phải hi vọng rồi thất vọng và cũng đỡ phải an ủi nhau về trận doanh như bây giờ.

Tôi hơi ức chế nên nói có gì không vừa ý các mod vui lòng bỏ qua nhé.
  4. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Thấy thương mấy bạn S103 quá...
  5. Cool Bear

Cool Bear Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

nếu NPH lúc đầu ra sv 1,2 tuần gì 1 sv thì tình trạng gộp sv sẽ k gây tranh cãi như vậy. Mà gộp sv k hiểu bên NPH nghĩ gì mà cứ cho gộp vs mấy sv 5,6 tháng. gộp những sv kế bên nhau thì mức đền bù cũng có lẽ là tạm chấp nhận :22:
  6. sat_than

sat_than Thành Viên Mới

Ngay từ đầu mình không nhằm vào bạn. Mình đang nói NPH cơ. Và " lỗi thì vẫn luôn là của bên TQ". Chỉ là " bên TQ" nhiều lần làm ăn mất uy tín quá thôi. Nói ra không phải để lần này được đền bù. Mà là để lần sau không phải hoăc đỡ phải thất vọng thôi. Và bạn đùng tỏ ra cảm thông vs mình theo kiểu " mình không hề trách bạn nhé". Bạn chỉ là chưa hiểu những gì mình nói thôi
  7. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

vâng cùng ý kiến như trên xin mod giải thích rõ về all blue:23:

hơn 20 ngày thì tội sv sau như em lắm ạ
  8. rongpoloI

Cố lên bác bết à nhầm bác best :D
  9. sat_than

sat_than Thành Viên Mới

Ông thì Bết kiểu gì hả best :) chả mấy lai top 1. kéo biển Nam lên đánh cho vui
  10. _DeathGod_

_DeathGod_ Thành Viên Mới

Học cách chấp nhận thực tại thôi :63: Chửi cũng không đem lại được gì tốt nhất giữ calo làm việc khác :15:
  11. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Không chống lại biển Tây và Bắc, quá đông và nguy hiểm , biển Nam sẽ âm thầm lặng lẽ xem JAV :15:
  12. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Rất ghét cái kiểu đã tằng làm mod nhưng giả ngu ko biết gì :23:
  13. rongpoloI

Thì việc đã rồi, chửi bới ích gì đâu nhưng mà phải nói để NPH biết mà rút kinh nghiệm để game được hay và hấp dẫn hơn, cũng là để chất lượng phục vụ các gamer được tốt hơn, và cũng để các sever ghép lần sau đỡ phải hi vọng nhiều để rồi thất vọng lớn thôi. Người khôn nghe thì sẽ hiểu và biết cách khắc phục mà :)
  14. rongpoloI

Vâng tôi ngu. anh giỏi quá tôi không hiểu đầu óc anh có vấn đề gì không?
  15. nuns2koi

Thằng nào có vấn đề thì tự rõ nhé. =))
  16. sat_than

sat_than Thành Viên Mới

Từ nãy đến giờ chỉ có ông này hiểu í tôi. Chứ còn cái kiểu " không ai quan tâm" vs " thông cảm cho bạn" :)) thật sự là làm mình buồn cười.
  17. Zailangson

Zailangson Member Tích Cực

thực sự là ko có cái vụ liên thông sv này thì ko có tất cả mọi tranh cãi, chửi nhau như tn đâu, đã làm rồi, thôi để tiền ăn tiêu vậy =))
  18. rongpoloI

Đầu nóng rồi à. nhanh nóng thế dễ ốm lắm nun ơi .

Còn tôi nói cho mà biết đừng tưởng mình giỏi, đã không biết cách xử lý vấn đề và cũng chẳng hiểu ngưởi ta nói gì thì im đi chứ đừng có cái kiểu nói như vậy, người ta cười cho đấy :v
    Zailangson and (deleted user) like this.
  19. nuns2koi

Còn a check lại lịch sử làm mod ko đc trong sạch của a đến bị đuổi đi nhé =))
  20. sat_than

sat_than Thành Viên Mới

lại lôi chuyện quá khứ ra để nói. Sao giống vụ mấy ông trong hiệp hội bất động sản nói xấu TS.Ala Phan thế. Nghe có vẻ không được quân tử. Lại cười :))
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.