Vấn đề đền bù sau liên thông sever

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Bất Tử.S91, 19 Tháng ba 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xomdinh13

xomdinh13 Thành Viên Mới

Thông Cái ...?
    NPH bảo là sẽ có đền bù NL nhưng sau khi gộp lại ra code NL chứ ko phát NL như đã nói giờ ae S97 mình rất ức chế .. gộp vào Sv ra trước toàn trâu chó .. top1 sv mà còn phải đứng top 20 thì lấy cái gì bọn dưới như mình có chỗ ăn đây

S97 ra sau bọn s93 bao nhiêu lâu hả Mod??? NPH đền bù cho S97 đc bao nhiêu??? thọt Danh Vong..thọt đồ...thọt hồn...thọt đủ kiểu thể loại...NPH tính ăn tiền của đồng bào xong làm 1 chuyến rồi bỏ chợ ak???? làm ăn mà cứ để ae lên án thế này thì nghỉ luôn đi NPH ạ...:63::63::63::63:
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mod đã nói ở trên rồi mà. NPH rất cố gắng rồi họ ko làm gì đc đâu. Bản quyền thuộc TQ việc đền bù cũng do TQ fix lại. NPH game5 chỉ lên đc nội dung các Event thôi.
  3. _DeathGod_

_DeathGod_ Thành Viên Mới

Thực ra thì ko đền bù cũng không sao cả, vì mình cũng sắp nghỉ game r :75: Chỉ buồn cho mấy ae còn chơi lâu dài thôi :emo.s2u.vn_051:
  4. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Thực sự rất hụt hẫng khi top 1 h tụt hẳn xuống bị số vip thấp hơn sv cũ hành! chỉ khổ a e tầm trung k ngóc lên được!
    Có lẽ mong các mod đền bù=code cho các nhân vật sv mới
  5. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

NPH làm ăn gì thế .. Lấy BQ Trung Quốc rồi hút tiền Gamer Việt .. có lỗi gì thì lại bảo do TQ .... thế thì công bố Quà bồi thường chi vậy để người mọi người hi vọng bn giờ thì lại thất vọng bậy nhiu
  6. sat_than

sat_than Thành Viên Mới

Thì từ xưa đến nay vẫn là vậy mà. Đổ lỗi cho người khác vẫn là "thiên phú" của mấy ông quản lý. Hoặc là " sự việc đã rồi tôi xin nhân khuyết điểm", hai là kiếm cái lý do nào không liên quan đến mình. Nói theo ngôn ngữ VHT thì " đổ lỗi thiên phú" mấy ông này chăc SSS++. Mình mới chỉ có văn hóa xin lỗi chứ chưa có văn hóa từ chức. Và uy tín thì lại càng nhỏ bé để lời nói có thể tác động đến. Ruồi nhặng!
  7. xomdinh13

xomdinh13 Thành Viên Mới

e sắp lên v8 :8: e đang yêu đời:6: e đang sắp có tí số má :71: đùng 1 cái e như 1 thằng mới chơi game :67: e bị thăng v3 nó hành như người ở :42: yêu cầu chuyển s97 của bọn e về lại ngày xưa :63: e năn nỉ NPH :63: để bọn e còn tiếp tục đc chơi game cho nó vui vẻ hay là gộp bọn e vs bọn s96 thôi cũng dc :39:
  8. nuns2koi

Biết làm bây giờ. NPH cũng cố gắng hết sức có thể rồi. Họ chỉ có thể giúp các bạn bằng cách đền bù theo code Free điểm danh hàng ngày thôi,
  9. nuns2koi

Từ chức thì bạn đc đền bù chăng :23:. Thực sự cái chức vụ nó chả là cái gì với mình cả =))
  10. sat_than

sat_than Thành Viên Mới

Bạn cười vì bạn không hiểu những gì mình nói. Và vì uy tín là cái quá khó để giải thích.
  11. GaoLion

GaoLion Thành Viên Mới

Không còn gì để nói. Thà cứ thông báo thẳng với nhau từ đầu cho nhanh. Đằng này thông báo đền bù rồi fix cũng chả ý kiến gì. Thật là quá chán .:23:
    rongpoloI and (deleted user) like this.
  12. Pain12345

Pain12345 Member Tích Cực

Mạng ảo, chú nghỉ cũng đéo ai quan tâm, jo game có sập cũng chả ảnh hượng, chỉ mât đi chút niềm vui, toàn mấy đứa sv cuối kêu la, haizzzzz:23:
  13. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Ngay từ đầu mình đã nói các bạn rồi, ai chơi thì cứ im lặng mà chơi... k giải quyết được thêm gì đâu, game hay chơi free cũng được đừng npj tiền nữa... top 5 xèo xuống tốp 50 ăn mỏ sắt... oh yeah :))))
  14. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

giờ vào cái bọn sv cũ hơn nó bắt nạt suốt, hơn nguyên liệu allbue . tử hồn, beri, lever, .....
    khổ lắm mod ơi. đên bù sv nghe chưa thỏa đáng lắm
    nguyên liệu đã hứa thì k thấy đâu
  15. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Bực kinh người! Nhìn vào cái màn hình muốn ném cmnd!zz! 20 củ h yếu như sên
  16. nuns2koi

Người thông báo là NPH còn người Fix là các nhân tài TQ biết phải làm sao đây.
  17. Pain12345

Pain12345 Member Tích Cực

Lên 100 củ đi, 20 củ làm c j được :71:
  18. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Rồi đợt 2 sẽ là sever mình ghép đấy em. Biết trước để đỡ bị sock :))
  19. nuns2koi

Mình ko hề trách bạn. Bởi vì bạn ko biết. Bởi vì bạn chưa từng làm game. Mình đứng ra nhận gạch hộ từ NPH ko phải vì mình ăn lương của họ. Mình cũng là 1 member và nói thật mình cũng là 1 trong những top của sv nằm dưới đít và bị gộp với sv cũ như các bạn. Mình cũng rất ức chế. Đối với NPH Nếu thực sự game ko phải bị phụ thuộc. Thì NPH việc gì phải tìm cách đền bù thêm cho các bạn = code điểm danh hàng ngày. Đối với họ việc cho các bạn 10 lực HĐ hay 20 lực hay thậm chí 500 vạn beri 1 ngày đó đâu phải vấn đề.
  20. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

TheBest nay đã thành TheBết , dù sao thì cũng yêu game VHT , nên cố gắng đu dây diện dù hơi thất vọng :63:
    osaoka, spiritmoon, rongpoloI and 3 others like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.