Xin lời bình về Kisame

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Bambi Hime, 3 Tháng mười 2014.

1. Bambi Hime

Bambi Hime Member Tích Cực

2. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

3. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Sao lúc rài rộ lên cái đội hình tank khủng nhiều vậy ta, chịu đòn chứ có phải dame chính đâu mà ai cũng muốn biến tank từ man -lì đập chai chính hiệu thành 1 em gay vậy!!! Không liên quan nhưng mà mình thik cái tư duy chiến thuật của bạn, sau này còn có tạp giới chuyển sinh itachi làm tanker có khả năng khống chế nữa ::
    thì hàng đầu vừa gay vừa les rầu!!!
  4. Uchiha Madar

Uchiha Madar Member Tích Cực

5. pisotss

pisotss Member Chính Thức

Dam chính đâu nhất thiết phải là chỗ có % sát thương cao nhất. Tank là vị trí vừa chịu đòn khỏe nhất, vừa ít bị khống chế nhất, nên lượng dam con tanker tạo ra còn nhiều hơn đám hàng giữa do được đánh nhiều lần. Cộng thêm việc % sát thương đc nâng thông qua lên cấp bậc nhẫn giả cao, rồi 1 vài con đc buff thêm % sát thương thì khả năng gây dam của tanker ngày càng đc cải thiện tốt hơn.
    Thêm nữa là việc chơi dồn tank rất tiết kiệm, đóng tất cả ngọc sm thể lực rồi đỡ đòn.., cả nhẫn tinh vào 1 con thì đỡ tốn hơn việc phải dàn ra cả team nhiều. Với cái tỉ lệ miễn thương cao sẵn, rồi đc dồn ngọc+ nhẫn tinh khiến thủ nó cao ngất, pk và đặc biệt là đi map lúc này là dễ dàng hơn nhiều.
    Còn con Kisame thì nó có buff đỡ đòn nên đánh với con này chấp nhận bị phản thôi =.=
  6. Bambi Hime

Bắt tay phát, mình cũng vip 7 như bạn thôi =)
  7. Mai

Mai Thành Viên Mới

Điêu, con tank của pis cùi vãi, đánh đc ai đâu, sắp tụt top kìa :v:v:V
  8. ReBirth2009

ReBirth2009 Member Tích Cực

Pain LC >400k mà kêu VIp7 thì ai tin đây =)):D
  9. HanzoOrochi

HanzoOrochi Thành Viên Mới

ái chà hóa ra tềnh êu loli của anh nổi tiếng gớm :V
  10. Bambi Hime

Mình đang nói cái acc trong cb vip 7, chứ có đá động gì tới acc khác đâu, điêu trước khi điêu :v
  11. evenstenves

evenstenves Member Tích Cực

em lv 77 vip 8 muốn chơi kisame như chủ thớt thì ngọc cần lên như nào hả các pro :D
  12. lewinvt

lewinvt Thành Viên Mới

13. UHM

UHM Thành Viên Mới

do phà kick bên kia thấp thôi chứ ksm ghẽ chơi cho vui chứ lảm được gì o_O
  14. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

^ Max đỡ đòn là 90%, skill của kisame buff thêm 35% là đẩy lên tới 125%, phá kích cũng max 90% thì vẫn có tỷ lệ ăn đỡ nhé bạn.
  15. UHM

UHM Thành Viên Mới

có gì chứng mình la 125% đở đòn o_O
    nhok380 thích bài này.
  16. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

^ Làm 2 acc 1 acc kisame 90% đỡ, 1 acc phá kích 90% tự test đi =)
    Nói không tin thì thôi vậy...
  17. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

6 viên đỡ với 30 viên phá thì bên nào tốn hơn nhỉ ' 3 ' với cả bên kia đỡ là 1 phần, 1 phần là ép sức mạnh cho KSM nữa bạn
  18. UHM

UHM Thành Viên Mới

30 viến phá mà k full 90% nên tôi mới nói thấp chứ thử itc mà 90 phá coi con ksm đó có mà xác định
    tôi từng đánh với 1 kisame đở đòn 90 buff đủ thứ và cam đoan là con ksm k đở nổi 1 cú nào nhé tạch ngay 2 turn
  19. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

mình vẫn ko hiểu chỗ này: bạn đánh dc 2 turn thì sao biết là nó ko đỡ? Ksm đó ko có ngọc SM, ko có pháp khí sm, nó khác với 1 con ksm đầy đủ mà :O... nội việc ksm cầm ngang đồ với itc, ko xét tới đỡ đòn thì itc đánh 10 turn chết dc nó cũng là cả 1 vấn đề rồi O_O
  20. UHM

UHM Thành Viên Mới

bản nghĩ sao vậy đả test thử chưa chơi game này bao lâu rồi ksm mà tôi đánh nó full sm 8 pk cấp 6 đấy đừng nói là đở gặp itc ngang ngửa chịu được 5 turn tội gọi là cụ o_O còn tôi nói tôi đánh 2 turn là tạch là chứng minh độ sida của con ksm thôi chung quy là do bên kia phá quá thấp mới hừng đở nhiều như vậy chứ đừng tưởng qua cái cb đó là thấy ksm ngon