Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

bạn nói hay nhỉ. Mình sẵn sàng chia sẻ bí quyết trợ uy cho các bạn vào sn VHT tới. nhưng mình trận nào cũng phải tận tình đi thu thập thông tin. rồi nói chuyện với các top. nào là anh hoa rồi các anh khác. dò xét thông tin tìm các trận có thể lật kèo để cược. bh may mắn được giải nhất các bạn lại lấy lý do đó để tước giải mình hoàn toàn ko phục.
    các bạn có thể hỏi hoa ca và 1 số top khác xem mình đứng rình rồi nc với họ ntn.
    như top trợ uy VGC lần trước cũng mười mấy nghìn điểm vẫn được trao giải đó thôi
  2. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

mình bị lỗi mất điểm trợ uy nên không trợ uy vào được top 100 để nhận code không biết mod có thể xem xét không.
  3. saphirine91

nếu bạn ko tin mình có thể đọc tên 2 bạn hạng 2 hạng 3 trên kia. mỗi ngày có bao điểm. cược bao điểm và thắng thua ntn. cược lúc mấy giờ cho bạn. mình đã phải f5 suốt mấy giờ liền với rất nhiều chiến thuật để được vậy bh bị tước giải quá đỗi vô lý mình cực kì ko phục ý.
    Bạn mod @Blader xem xét lại cho mình với
  4. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Bạn có thể bật mí tí cho mọi người để mai mốt tham khảo không :D. mình trợ uy thắng mà toàn nhận đc vài chục điểm là cao:oops:
  5. saphirine91

bạn ạ cái cốt lọi của điểm cao là ở những trận đầu. nếu bạn trợ uy đúng trận lật kèo nhiều người trợ uy bạn sẽ có điểm cao. điểm càng cao thì nó sẽ cấp số nhân điểm theo thời gian. phương cách cụ thể hôm sn VHT mình sẽ nói cho bạn. chứ điểm mình mod @Blader có thể xem lại. ko phải cứ điểm cao là bất thường. mình ko đồng ý với lý do này bởi vì những giải VGC lần trước bạn hạng 1 cũng mười mấy k điểm đó thôi. bạn hạng 2 3 lần này ngày bán kết còn 6k điểm. hôm nay có 5k điểm vì các bạn ý trợ uy thua chứ ko cũng hơn 10k điểm là ít rồi. thật là ko phục ý :(
  6. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

vào face nc cái chụy ơi :p
  7. saphirine91

mong mod @Blader và mod @nuns2koi vào xem xét lại rồi mở lại giải cho mình với.
    cảm ơn 2 mod rất nhiều :(
  8. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Bạn ở TP.HCM hay ở HN vậy?
  9. saphirine91

mình ở HN bạn ạ. bạn @WantedZ nói dùm mình 1 câu công bằng đi rồi hôm đó mình mời bạn nước :(
  10. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

hii mình cũng không rành dụ này lắm nên cũng không biết nói sao? Nhưng mình cũng không để ý nhiều đến vấn đề acc clone vì đơn giản tạo acc cày cấp để trợ uy cũng khá mất thời gian và ai cũng làm được điều này nên ai lười không làm thì ráng chịu. Cơ bản thì đây cũng chẳng phải lỗi game hay hack game gì người chăm chỉ thì xứng đáng thôi.
    PS: mình ở TP.HCM nên cám ơn cốc nước của bạn.
  11. saphirine91

bạn nói rất chính xác
    thứ nhất là công sức mình cày và mượn acc của các bạn trong CH toàn các top vip cao vip 10 vip 11 vip 12 ( ở các giải trợ uy lần trước việc này vẫn được chấp nhận và trao giải bt ko sao) vì vậy giải lần này mình quyết tâm lấy giải nhất đã dành bao nhiều TG công sức cày acc
    thứ 2 là các acc mình cày và mượn đó đã bị các bạn mod khóa không thương tiếc từ trước khi trợ uy subweb được bắt đầu mà chưa trợ uy được lần nào. xin các mod mở các mod cũng ko mở.
    bây giờ các bạn ý lấy các acc đó ra để làm lý do vừa phủ nhận nỗ lực của 1 người hết lòng vì game tham gia giành giải như mình vừa tước đoạt giải 1 cách vô lý ý. mình là mình mong 2 bạn mod @Blader@nuns2koi xem xét rồi mở lại giải cho mình
  12. 04061988

04061988 Member Chính Thức

ko xài acc clone màk dc 20k điểm mới sợ đó :))
  13. saphirine91

xin lỗi chứ bạn ko biết cách tính điểm của game thôi chứ k phải ko được bạn ạ. điểm sẽ tăng theo cấp số nhân theo mỗi vòng đấu. con số này ở những giải lần trước cũng hơn mười mấy nghìn các mod vẫn trao giải bt đấy thôi
  14. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

hi mong các mod tìm ra bằng chứng rồi xem xét lại cho bạn. Chúc bạn thành công
  15. 04061988

04061988 Member Chính Thức

xin lỗi chứ cách tích điểm game ko bik haiz chi có ban tao acc clone xong cho về 1 phía bên kia còn bạn phía ben nay mới diem cao thôi chứ ai cung chọn top màk trợ uy thì chia ra cách tính điểm thì dc bao nhiu :)))
  16. saphirine91

cảm ơn bạn. mình sẽ chứng minh là mình ko có vi phạm bất cứ luật nào của các mod như sau:
    1) email và số điện thoại mình đầy đủ ko để chống
    2) email mình có @yahoo.com đàng hoàng
    3) số điện thoại của mình vẫn đang dùng gọi phát có thể nghe trả lời luôn
    4) ở trên các mod đưa ra ko có bất cứ tài khoản nào trùng email và số điện thoại với tài khoản của mình.
    ( mình ko thấy mình vi phạm bất cứ điều lệ gì của các mod cả )
    điểm cao mình cũng có thể chứng mình bằng công thức. và hình ảnh cụ thể.
    mong mod @Blader và mod @nuns2koi xem xét lại điều mình nói nhé

P/s: mình tham gia 1 cuộc chơi. mình tuân thủ rất nghiêm ngặt các luật lệ và chơi. tất nhiên là mình có chiến thuật của mình để có thể lĩnh giải. nếu các mod thấy mình vi phạm phải đưa ra được bằng chứng chính xác chứ ko phải là mớ acc các bạn đã khóa từ trước khi VGC bắt đầu. chả được trợ uy phát nào
  17. saphirine91

Mình nói như vậy ko phải là mình có thái độ gì với các mod. Mình biết là ở vị trí các bạn khi đưa ra kết quả phải giải thích được cho các bạn gamer. Nếu như mod có thể xem xét mở giải lại cho mình mình xin làm ngay 1 bài hướng dẫn chi tiết về cách thức trợ uy sao cho có thể đạt điểm cao nhất. Cảm ơn mod @Blader và mod @nuns2koi rất nhiêu
  18. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

Dễ lắm, tạo 500 acc trợ úy cho bên thua là cao điểm thôi, và nên kiếm trận nào chắc ăn mà ít người chú ý. Nhưng chỉ dành cho mùa này thôi vì subweb bị lỗi ko kiểm tra nv trên lv 30:D:eek:
  19. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

300 acc là còn ít đấy, tui làm 800 acc mà dc có 8k7 điểm, bị khóa rồi thôi chấp nhận. Có chơi có chịu:D
  20. saphirine91

Ban clone bị khóa có chứng cứ thì nói sao đc. Mình ko có dung clone như bạn nhé. Minh có chiến thuật riêng k cần clone cũng làm đc nhé. Mod mở giải lại mình chắc chắn sẽ gthieu chiến thuật này cho các bạn