[Kết Quả] Event Big Update T7 - Cống Hiến CAM 12

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 23 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Thím cũng bị loại hả, vừa rồi mới thấy trúng code liên thông đồ vui lắm mà, sao h event này tạch rồi :pde41:
  2. GaAc

GaAc Member Chính Thức

ad coi lại dùm mình, tính điểm xanh lá cây mình đúng số 188683 mà
    còn số dưới là do mình quên r đổi vật phẩm nen chụp có bị lệch
  3. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

1 lần cúng 100k nhé
  4. Shaco

Shaco Thành Viên Mới

cho e hỏi làm sao để tăng số bài Viết vậy . e k hỉu lắm về diễn đàn Help
  5. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

cái này là vừa mới nói. còn trc đó có ko? lúc mới ra event có ko? sàm =)))) ăn theo =))) stop hộ cái.
  6. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

tham gia 2 nick mà 1 nick tham gia có 1 event vẫn vớt vát đc 1 cái code bác ạ :D nick chơi 2 cái thì lại tạch :( ghê :haha:
  7. AllyOuNeedIsSkill

Ái chà chà vậy ngon r :pde43:,
    Quán rượu-- topic spam-- Vua Hải Tặc x30. Xong.
  8. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@Holstein : vào đọc kỹ thể lệ event cam 12 xem mình có ghi không
  9. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Cũng hiểu lầm như bạn này. Chứ tham gia cũng đúng và nhiệt tình. Mong mod @TheOldMan xem xét lại. Cứ tưởng 2 event hí húi chụp ảnh post tham gia.:z
  10. TheOldMan

@thienIvu : đã bổ sung bạn vào danh sách nhận giải, sai sót ở mình, mong lượng thứ
  11. TheOldMan

@ng0anhtu : đã bổ sung bạn vào danh sách trúng giải, sai sót ở mình, mong lượng thứ
    ng0anhtu thích bài này.
  12. tuanhd1

tuanhd1 Thành Viên Mới

@TheOldMan : mod ơi tài khoản tuanhd, Ingame: ẢoNo1 của mình đăng kí trước khi bị ban mà. Mình mới bị ban hôm qua chắc vì lập topic chiến báo đặt sai [tag] chứ mình có spam đâu.
  13. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Sàm cái củ cải,1 tronh 2 event có ghi rõ đó,k chịu đọc còn đi nói cùn
  14. giang19832

giang19832 Thành Viên Mới

Đây là luật chơi của event big up date.
    -Thưa các mod chúng em tham gia và làm đúng theo luật của event này không sai. vì cớ sao chúng em bị phạt vì điều luật của một event khác.
    -Tham gia event nào sai thì bị loại ở event đó em không thắc mắc. Nhưng theo luật của event big upate chúng em có làm sai gì không. Em chỉ hỏi thế thôi
  15. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cái ev big up với event CAM là 1,bạn tham gia cả 2 là sai??? còn cãi gì nữa??
  16. RiverFlowInYou

RiverFlowInYou Member Tích Cực

AD thể lên của của even là đạt 100.000 điểm trở lên chứ có phải là đạt đúng 100.000 điểm đâu sao tôi lại sao điểm
  17. giang19832

giang19832 Thành Viên Mới

Tên 2 cái event ấy giống nhau không mà gọi là một được?.
    Luật 2 cái có giống nhau không mà gọi là một được?
    2 event thuộc 2 topic khác nhau rõ ràng sao gọi là một event?
    Các mod ghi rõ là vì Big up date người lv nhỏ không được tham gia nên tao thêm 1 event để cho công bằng > đây là event khác dành cho người có lv nhỏ, 1 event khác hoàn toàn
    Sai ở đâu loại ở đấy.
    Luật trong event big update không hề có chữ nào ghi rằng tham gia big update và tham gia CAM sẽ bị loại.
    Đừng đưa luật của CAM vào big update,
    Đừng nói 2 event là một, đã là 1 mà lại có 2 luật khác nhau? có buồn cười quá ko?
  18. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

thế m có đọc luật của event CAM dòng màu đỏ không
  19. RiverFlowInYou

RiverFlowInYou Member Tích Cực

[​IMG][/IMG][​IMG]
    đây nhá AD xem lại dùng thể lệ là trên 100.000 điểm
    RiverFlowInYou-KyoTranS184 - Heradas-kumkumhg@gmail.com-171,570 CAM -Loại -Sai điểm
    và thứ 2 là mình không hết cmt sai điểm ad xem lại dùm
  20. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

hình như cái này là góp 1 phát 100.000 lun chứ không tính tổng thì phải :pde16:
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.