[Thăm Dò] Chia Cụm Công Hội Chiến - Anh Tài Hội Tụ

Discussion in 'Công Hội Chiến' started by Blader, Feb 25, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

thế mình lạy mod lun

mod thử xem sự chênh lệch lần trước chưa? s85 với s9x đã k thể nào đánh nổi. thế này mod định cho ng của s9x đi bụi à? s85 còn k đánh nổi thì nói gì đến s79 hả mod. nói thật là mod hỏi ý kiến thật đấy nhưng ý kiến xong mod nói thế thì đúng là mình k có lời nào để nói thêm? ch mình sẽ k đăng kí tham gia chc đợt này. đăng kí chỉ thêm nhục mà thôi?
  2. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

Chia cụm nản vl
    Nói thật ko hiểu NPH chếch kiểu gì??? Đây là đánh cả công hội chứ có phải 1 mình tôi đánh éo đâu. Xem lại công hội tôi lọt vào top 32 đợt thử nghiệm mà xem 3 nhóm đầu toàn 600-700k lực chiến 1 mình tôi thì gánh kiểu gì??? Còn nếu vì thấy 1 người mạnh mà cứ nhét lên cụm 1 thì cử mẹ nó 1 người ra đại diện solo đi và khỏi cần phải chia cụm nữa cứ 1 cụm mà bem.Còn mất công chia cụm thì phải check toàn bộ công hội chứ ko phải check 1 vài người mạnh
  3. Coby

Coby Member Tích Cực

chia vậy là chuẩn rồi mod ơi :4::4::4:
  4. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

Và ghét nhất cải chiêu mang clone xài nên đừng xài chiêu đó nữa. Tập trung vào mà nghe lời game thủ. Tôi ra đời lâu rồi và cũng đủ chiêu bài để kiếm tiền kể cả đạp người khác xuống cho mình leo lên nên thừa hiểu. Nhất là đợt cây ác quỷ lần vừa rồi.
  5. Robinhood

Robinhood Thành Viên Mới

bác hoalq nói sao chứ để ý đợt vừa rồi top 16 hẫu hết nằm ở s4x ~ s5x , rất ít các CH ở cụm đầu. Với lại bh thời gian ra đã rất lâu nên các sv đều tiệm cận giới hạn lực chiến và lv cả rồi, việc ra trước ra sau ở cụm 1 ko hoàn toàn là ý nghĩa nữa (chưa kể các cụm đầu lượng ng bỏ chơi còn nhiều hơn các sv sau). đây là cuộc chiến tập thể, tập thể thì có mạnh có yếu, bác có thể là số 1 sv số 1 VHT nhưng nếu nằm trong 1 CH ko mạnh thì điều đó phải chấp nhận thôi. nếu bác bỏ tgian đi nghiên cứu thực lực các sv khác bác sẽ thấy CH nào cũng ngang ngửa nhau cả.
  6. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Riêng ý kiến của mình ở sv 97 thì khá hợp lí vì lần trc đi toàn gặp các CH vip ở S90 - S94 nên ko vào dc
  7. nguyenpham

nguyenpham Thành Viên Mới

ssssssssssssssssssss

Cái này nói rõ là "CHC" ko phải "Vương giả chiến" mình nghĩ cần định nghĩa rõ về 2 cụm từ này trên cơ bản hoalq rất mạnh nhưng cả ch cùng đánh có phải mình lão đánh đâu mà chia kiểu đó
  8. MaiYeu1Nguoi

tôi rất đồng ý với hoalq vì vấn đề này. mó chia cụm phải nói là bá đạo. nhìn thấy hài và người khác còn chẳng buồn đánh chc luôn. thế này thì hấp dẫn cái khỉ gì nữa mà đánh. chưa đánh đã biết k đánh đc rùi? haizzz.... thế này người ta gọi là vai~ mod? :46:
  9. nguyenpham

sssssssss

bạn đừng có nói chuyện kiểu như ko biết gì như thế kì thử nghiệm vừa rồi s48 với s49 có 2 ch 1 ch top 8 1 ch top 4 sao h chia 2 cụm đó wa cụm 2
  10. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

Chú là clone của mod hay là người chơi???
    Nếu là người chơi thì chú phải qua s55-59 đã thì hãy nói ở 1 trong CH ko mạnh. Anh đã đi check toàn bộ các công hội khác từ hồi thử nghiệm rồi. Việc ra trước và ra sau so với các top thì ko ảnh hưởng gì nhưng so với người chơi bình thường thì rất là ảnh hưởng đó. Chênh nhau 10-15LV = 3 lần chuyển sinh là cả 1 vấn đề đó. Chưa kể allblue để lên đồ cam
  11. MaiYeu1Nguoi

chuẩn

ccmnr. chia cụm cái kiểu này đánh đấm cái mẹ gì k biết. nhìn mà thấy bựa đời? haizzz....
  12. Robinhood

Robinhood Thành Viên Mới

em chỉ là dân thường thôi, nhưng lần này em thấy bác nói có sai nên mới sửa, em cũng chẳng dư tgian phân tích và nói trắng ra cũng chẳng có tuổi phân tích lý lẽ với ng già đời như bác. nhưng trong lúc rãnh rỗi em có xem sơ qua top 100 các sv, giả sử 3 CH lớn của top 100 đều có khả năng vào sâu để gặp nhau thì thực lực gần như ngang nhau (sở dĩ em nói vậy vì nếu chia 100 cho 3 được khoảng 33 người) tính ra sẽ là top 30 người được chọn đi đánh CHC chứ gì ? và em nhìn sơ qua thì em thấy LC của top dưới gần như đều nhau (tầm 750k ~900k) cho cùng các sv mới cũ (đang tính các sv khoảng 5x đổ lại)....đó là em nói vậy thôi còn quan điểm bác thế nào e ko ý kiến, các cụm sau em ko rành nên ko ý kiến.
  13. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

aa

cái này bác hoa cũng đúng, các thành viên khác mà so với bác hoalq thì cũng chả là gì, họ cũng chơi bt, đâu có đua top đc. Đem s48 qua bên cụm 2 cũng hơi vô lý. Nhưng mà nếu vừa lòng người chắc chia 20 cụm ra mất :D các mod chia ntn chắc cũng có ý của họ rồi
  14. nguyenpham

fafaf

bạn nói như thế thì quá rõ là 1 thằng ngu 9 thống rồi nhé bạn có coi chc thử nghiệm ko ?? có nhìn vào trận 1 2 3 4 5 của let's go ko
  15. Robinhood

Robinhood Thành Viên Mới

nếu bạn là clone của 1 đứa nào đó thì mình cũng chả đôi co, những gì mình thấy mình đã phân tích hết rồi, bạn ko phân tích được điều gì thì bạn đừng cm như thế, toàn dân có ăn có học cả
  16. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

Roobinhud mà là người chơi chính cống thì tài quá.
    Hình như đợt ác quỷ vừa rồi kick cầu cũng khá nhiều
  17. MaiYeu1Nguoi

:v

các thằng robinhood kia nói rõ là ngu. xem lại hết các trận chưa mà kêu sàn sàn là 750 >> 900k lc. lấy đâu ra ch nào như vậy. nói vậy cũng nói. thời gia ra sever với ng k có nạp tiền thì là cả 1 vấn đề. mod bảo để cho mọi ng tham khảo rùi chia cụm vậy mà mọi ng kêu trời đất lên này mod k có ý kiến gì. đến là nản?
  18. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

cụm 1 ok rồi, mong tới ngày đánh quá:emo.s2u.vn_097:
  19. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

bật mí 1 tý về giải thưởng đi mod ơi, chắc nhìu người cũng mún bik lém
  20. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Ch bác suýt thắng SH còn gì nữa.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page