[Thăm Dò] Chia Cụm Công Hội Chiến - Anh Tài Hội Tụ

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến' bắt đầu bởi Blader, 25 Tháng hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Bây giờ theo bạn cứ CH nào ra sau thì các CH đứng trc phải chịu thiệt với các bạn sao?? Đôi khi các sv ra trc phải có chút nhỉnh hơn chứ. Các CH ở sv trc nghỉ game cũng nhiều đâu phải cứ sv trc là mạnh.
  2. Huyna1484

Huyna1484 Thành Viên Mới

Chia cụm dzất ư là ngây ngô...và hồn nhiên...^^

Vấn đề ở chổ nếu chia theo kieeu` 1 đánh 100 thi` mod làm vậy là hợp lý rồi hòa...^^...chỉ có điều cách chia này là 1 mình hòa đánh 1000 rồi hòa ơi. Nếu mod thấy được thì đặt tên thành Bá Vương khiêu chiến quần hùng cho hợp lý đi mod...^^. Vấn đề nằm ở chổ hình như mod chơi trò bốc số CH theo thứ tự vậy chứ chả có check chiết gì về LC của từng thành viên trong CH cả! Vậy nên mới có cái kiểu chia cụm dở khóc...dở cười thế này...mình nhìn vào chỉ thấy buồn cười cái kiều làm việc ngây ngô đến độ ngớ ngẩn của người chia cụm thôi..^^:37:
  3. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Bác đừng nghĩ bác có tiền là bác thích nói gì thì nói nhé. Chúng tôi làm việc ở đây ko thừa hơi để lập clone ra để tự tâng bốc đâu bác cẩn thận lời nói của bác nhé.
  4. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

Có cần quay lại đợt ác quỷ vừa rồi chỉ ra 1 số acc clone ko.
  5. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

em lạy mod

mod xem chc thử nghiệm chưa? đánh s85 còn k nổi thì đánh s79 cái gì? chẳng khác nào dìm các s9x như chúng tôi. có àm top 32 cũng k nổi thì nói gì cái chức vô địch. tg sau lần thử nghiệm rút kinh nghiệm thế nào chứ thế này chắc đặt các mod lên bàn thở mà thờ phụng quá trời? :37:
  6. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Vãi, tình hình là các bác bình tĩnh, CH của e 1 mình e gánh thì k dám nói , nhưng hầu hết LC các bác khác toàn 400k, 1 mình e lết dc 660k , tuy k nói là bá đạo như của bác Hoalq , nhưng e nghĩ phần thưởng CHC cũng k đến mức quá nhiều để phải bức xúc như vậy , nếu dc, có bác Mod nào giải thích phát , em là em cũng hơi thắc mắc, sv em chưa có cả urrouge , mà nếu đánh chung vs sv trên cụm theo như trên em đã tìm hiểu thì ối CH mạnh. Chọi ko nổi đâu _ _!
  7. Coby

Coby Member Tích Cực

hình như bác hoalq tưởng e là clone của mod thì f~. E chơi ở sever cụm 4 nên thấy mừng cho sever e thoi chứ e k f~ clone gì het nhé :2::2::2:
  8. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

Ge9rh9

CHú có theo dõi đợt thử nghiệm vừa rồi ko?
    Seve từ 48-56 thì cụm 2 riêng CH anh thì cụm 1. Trong khi anh nhớ éo nhầm thì cụm 49 50 51 có 1 CH top 8 và 1 CH top 4 thì đc nhẩy qua cụm 2. VCL chia cụm. Bức con nhà bà xúc. Mang clone ra mà bác bỏ phản đối. Ko thì xóa co mẹ nó men đi.
  9. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

bùn cho bác hội em cũng ok nên chỉ đợi đánh:29:
  10. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

bác Hoalq bình tĩnh , em cũng thấy nó hơi khó hiểu , em chả biết bây giờ có thay đổi được gì không , chỉ mong có thể thay đổi lại hoặc lần sau chia cụm dễ thở hơn thôi _ _!:29:, đợt thử nghiệm vừa rồi em chả để ý.
  11. Cocojambo

Cocojambo Thành Viên Mới

mình nghĩ bộ phận quản lý đã có tính toán rồi nên ko phán bừa nhưng ae bức xúc nhiều cái cũng thấy có lý. Theo ý mình là nên thêm cụm rồi chia lại hợp lý hơn 1 tí lúc đó ae tham gia đông vui hơn. Ví như chia cụm theo tổng LC top 50 của các server (CH nào có đc nhiều người sẽ lợi hơn). AE ném đá nhẹ tay nhé :70::70:
  12. Huyna1484

Huyna1484 Thành Viên Mới

Tư cách quá chuẩn lần đầu tiên xuất hiện tại VN

Vãi cả tư cách của....mod....~@@~...hăm dọa cả game thủ thế này thì chả biết nói j nữa, lần đầu tiên trong đời game thủ của mình gặp mod thế này đấy...~@@~:emo.s2u.vn_041:
  13. MaiYeu1Nguoi

chc

mod nói là cho 2 ngày để các thuyền trưởng đưa ra ý kiến. nếu k có ý kiến gì thì sẽ tổ chức bình thường còn nếu có ý kiến thì mod sẽ xem xét. đó là mod nói còn chúng ta đưa ra ý kiến có đc gì k thì phải xem mod có tôn trong ý kiến của ng chơi hay k đã? :45:
  14. Coby

Coby Member Tích Cực

theo e thấy thì nên chia thành 5 cụm có lẽ sẽ đều hơn nhỉ :78:
  15. Băng

Băng Cao Thủ Forum

Thebest

nói thật , theo em thấy chia bao nhiêu cụm cũng ko đũ =]]~ .
    em vừa nhìn kỹ cái danh sách chia cụm , nếu đưa bác Hoalq về cụm 2 thì ối bác cụm 2 lại kêu đưa về cụm 1 ngay . Thôi em hết ý kiến , có người thích là sẽ có người than thôi , nói chung là em éo ưa ngồi cụm cũ bên zing , thọt mẹ mớ tim rồi .
  16. MaiYeu1Nguoi

chia cụm

vậy thì gộp sever đi rồi hãy chia cụm. chứ k thì chia 5 cụm chứ này đánh đấm gì? 9x đánh với 7x chẳng khác thì lấy trứng chọi đá thôi? :37:
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mỗi người chịu thiệt chút đi, khi nào ghep sv lại cân bằng ngay thôi, ko vô đich đọt này thì còn mấy đọt sau:emo.s2u.vn_033:
  18. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

ông này nói cũng đúng, mà mod bảo mọi người đóng góp ý kiến , bảng chia cụm có thể thay đổi ai có y kiến thì nêu đùng cải nhau mất vui+_+
  19. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

có gộp sever mong s55.59 gộp với s11 14 16:29:
  20. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Nản toàn tập

CH em nằm trong danh sách cụm 3. Nhìn chung là để là nói ra cái so sánh tính khập khiễng với mấy ông S79 80 thì nó là một bể dâu. Ra sau hàng 2 3 tháng. Chia cụm ăn phần thưởng. Đùa chứ xem xét đơn giản thôi lấy 15- 20 ông S80 ra đạp chết cả sv em. Lần trước CHC đánh được vài ba trận. Loại ngay từ vòng đổ xăng, Xem xét lại cách chia cụm cho hợp lí chút.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.