[Cầu truyền hình trực tiếp] Buổi offline tại TPHCM !

Discussion in 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' started by optimus, Aug 23, 2014.

1. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

mình tham gia đội game mini 2 nam nèk dẫn trước 4-0 rồi màk bạn cuối diễn tả minh ko tài nào bik dc :)
    DPerona likes this.
  2. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

chú là đứa ôm nhầm cup vương giả chiến của Lệ Rơi hả =))
  3. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

à còn nữa @.@ nhìn mặt mod optimus ếu đẹp zai :D
  4. thanhco93

thanhco93 Thành Viên Mới

bạn còn đỡ. mình đc cái code tham dự hay check-in gì TC08041-edeggzeldgtsv_ bị sai k xài đc đây.
    Và bây h đang check-in trên đường về quê.
    DPerona likes this.
  5. DPerona

mình xem đc mấy cái đầu thôi, mấy khúc cuối mini game 2 xem k dc, chen chút wa'!
  6. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

lệ rơi luôn đó
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Em trai ta, ta bận công viec ko đi dược:D
  8. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Về code văn nghệ + code quay thăm may mắn, đúng là bọn mình linh động chuyện code quay may mắn qua thành văn nghệ luôn bởi vì lý do lúc đó còn rất ít người tham dự, nếu tổ chức quay số thì sẽ thiệt thòi cho các bạn về sớm, nếu ko làm thì lại thiệt cho các bạn ở lại, nên mình tổ chức code thành văn nghệ luôn, vừa vui, và code cũng random giữa văn nghệ và may mắn nên mình nghĩ đó cũng là 1 may mắn nhỏ cho các bạn được code vàng ngày hôm nay.
  9. DPerona

:( :( :( chắc MOD sẽ giải quyết code ở xa mà!
  10. yeumotnguoi

yeumotnguoi Thành Viên Mới

Thứ nhất : đồng ý là tổ chức đông ngoài dự kiến thế tại sao những ngời đến muộn đến cái ghế súp cũng không có mà ngồi đứng gần 3 tiđ đồng hồ MOD ko ra thăm hỏi 1 câu + ko giải thích 1 câu trong khi vẫn phải đóng 100k để có code khách tham dự
    Thứ Hai : đến dk Mail + cmnd khách ở xa cầm cmnd ở TPHCM thì ông ghi bảo ở TPHCM ko tính ở xa trong khi nhin vào danh sách thì có vài bạn vẫn ghi CMND ở TPHCM đầu số 025 hỏi thì ông ghi ấp úng ko trả lời
    Thứ Ba : Bảo bốc thăm may mắn cái gì trong khi vào thì kêu 3 bạn hát sau cùng là trúng giải
    P/s : nói thẳng mấy ông toàn lo thân mấy ông + mấy thằng ngồi đầu mấy ngời đứng ngoài nhìn hơn con chó trông nhà
  11. ASin

ASin Thành Viên Mới

ức nhất là đi 2 người có 2 code tham dự rùi , code check in 2 người đi 1 người có ....... hu hu ...... bùn gê .............chìu 5h ra về lại chạy về củ chi 1 chuyến nữa , hok thể ỡ lại đợt đến đợt rút thăm :(
  12. optimus

Đáng tiếc cho team Nam, bốc trúng là thăm Nami và bạn ấy diễn tả ngực bự đầu tiên, nhưng éo le là trong OP nhân vật nữ nào ngực cũng bự :D
    WantedZ likes this.
  13. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Sẵn mod cho mình hỏi luôn là hộ khẩu thường trú khác với nguyên quán. Nên khi mod xem 1 số ở hà nam hà tây gì đấy thì đâu có liên quan gì tới nơi sinh và lớn lên đâu? Mình khá lo vì mình và 1 số bạn ở CH bị ghi nguyên quán vào trong do' khi bạn ở gia lai bạn ở tiền giang. Sau này check lại tụi mình lại thuộc team SV ở HCM thì toi
  14. DPerona

thôi bạn, lỡ r nói cũng có đc gì đâu, MOD bảo sẽ cố gắng giải quyết cho tất cả khách xa đều dc code ở xa mà :(
  15. yeumotnguoi

yeumotnguoi Thành Viên Mới

theo lời MOD thì thiệt thòi mấy ngời về sớm vậy mấy ngời đứng ngoài gần 4 tiếng đồng hồ thì MOD ko thấy thiệt thòi ak . Chúng tui đy không phải ăn xin của ai cái gì nhé > làm đàng hoàng thì 100 or 200k ko tiếc chứ tổ chức vậy 1 chai pesi 100k =))
  16. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

mình thật su ko thể bik dc bạn đó đang diễn tả nami :)
  17. DPerona

đáng lẽ phải chạy lại 1 bạn nam nào đó, tát 1 phát (MOD chẳng hạn =)) là biết ngay Nami
  18. ZingmeMr0

ZingmeMr0 Thành Viên Mới

sao lúc mình nghe nói các bạn ở đây đều được dk code ở xa , thấy mọi người dk quá trời mà bạn
  19. optimus

Bây giờ ko bàn gì tới chuyện quê quán hay đi từ đầu tới cả, mình đã hứa sẽ cố gắng giải quyết tất cả các mẫu đăng kí rồi mà.
    WantedZ and DPerona like this.
  20. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

mod nhầm thế nào chứ,ngực bự có 3 e:robin,nami và boa,cùng lắm thêm angelika
    đọc bừa cả 4 e là ok

Share This Page