VHT [ Nản ]

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi RyanBob, 24 Tháng sáu 2018.

1. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

hahaa.... nói như mấy ông mod thì chơi game Full Free thử đi...! rồi mấy ổng dám nói gì không.. thử đóng cổng nạp thử đi.. rồi biết thế nào là game chiến thuật..! :D :D mà thôi.. mình nghỉ game rồi nên mấy bác cứ tiếp tục đi... em không ý kiến nữa đâu...!
    :cat37:cat58:cat59:cat80:cat80:cat80:cat80
  2. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

em cũng như bác thôi... nên nghỉ game rồi...! mệt chơi làm gì khi không cần động não suy nghĩ cũng chơi đc game...
    :cat67:cat67
  3. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

con này kiêu như main VC trước đây giờ là siêu dof
  4. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

mấy ông này nói co vẻ cay cú ghê thật
  5. Shursana

no no no... em xưa giờ chơi TC và man MC bác ạ... dù vẫn chơi dof nhưng thấy chả có gì vui... :v :v
    :|:|
  6. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Kệ đi, nói không nghe thì chịu vậy
  7. Shursana

chủ thớt thì em không biết... nhưng còn em thì 7m5 dùng Dof đánh ngang với 12m5 thì chắc chắn là không phải cay gì rồi.... chỉ là thấy game hết vui thôi
    ::baffle::::baffle::
  8. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

vậy khó nhỉ chắc do cảm nhận của mỗi ngươi
  9. Shursana

bác lại đang thể hiện rằng game chiến thuật là chiến thuật của NPH đấy... nếu bác cứ nói và ngta làm theo bác... thì gọi là chiến thuật??? chiến thuật là của mỗi người chơi chứ đừng kiểu ra 1 hướng bắt ng# theo...!
  10. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

chờ sabo ra đã vội vàng làm ji
  11. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

tại ông chưa xài hết nguyên tố thôi có tí nguyên tố vào là lại đau đầu ngay ấy mà
  12. Shursana

13. Shursana

em biết bác là 1 trong những KT... nhưng bác nói như thế thì lại sai rồi... ông 12m5 có nguyên tố gần full hết rồi... em đánh ngang ngửa chỉ vì được đánh trước trong đấu trường... thì khi em lắp full nguyên tố vào có khi em ăn luôn rồi...!
  14. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ơ thì mình bảo bạn theo đâu, rõ ràng mình đưa ra nhiều cách counter Dof đấy thôi, bạn không theo Dof thì đi theo cách đó, vẫn dmg vẫn mạnh vẫn bật dof như thường.
  15. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

ý mình nói là mấy nguyên tố mới ấy tính ra thì giờ mỗi dame main VC khả năng là ăn máu sâu nhất thôi
  16. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::nosebleed::Cho xin cb top 2 chống dof với nào
  17. ngothemanh1996

ngothemanh1996 Member Tích Cực

up siêu main VC turn 1 kill hết team địch, boa turn 2 hóa đá dof -> xong hết game :))
  18. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Cách đấy chắc không bao giờ dành cho mình rồi, dame chính đang là PerS

Edit: :pde45:đủ giàu tới mức làm con main đấy thì mình thà kiếm con dof về cho rồi
  19. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

có điều kiên thì chơi lá chắn và nguyên tốkhác bọt ngay và luôn ấy
  20. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

perS có bị chặn dame bởi lời nguyền không nhỉ