VHT [ Nản ]

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi RyanBob, 24 Tháng sáu 2018.

1. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Không cần phải khủng cỡ đó. Set main hồi sinh, dùng PerS với Boa vẫn sống được. Hồi sinh main, cho boa cầm nhộng lá chắn là Dof ỉa rồi.
    Shaddoll thích bài này.
  2. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

lời nguyền là miễn sát thương bỏ qua phòng ngự... (theo tam phòng đó bạn) còn haki chỉ tăng khả năng chống chịu của tam phòng.... kiểu là haki lv 1 tăng 1%.. VP của bạn đang là 300k thì nó tăng lên được thêm 3k... chứ không phải là bỏ luôn qua phòng ngự của bạn... còn kỹ năng của con Dof... là nó chỉ bỏ qua cái tăng thêm của bạn thôi... kiểu như là nhà vua đánh dân thường... thì thằng thường dân làm méo gì có giáp... trong khi nếu vua đánh vua thì thằng vua kia nó sẽ mang giáp (haki đó)... còn cái việc cường hóa nhẫn tăng sát thương vì Sát thương đó được tính là dame Tuyệt Chiêu...(TC càng cao thì dame càng to) thì cái nhẫn nó tăng Tc lên thì rõ là phải tăng được sát thương lên rồi
  3. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

thì đơn giản là dame đánh thường của RT thấp... chứ nó mà kiểu được như main VC... thì hồi chưa ra lời nguyền người ta cần Main VC à?? build full RT cho nó chém đi cả team... còn thnagwf nào sống thì nó xoáy cho chết rồi...! cần méo gì phải main VC
  4. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

5. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

bạn thấy khác bọt khôpng
  6. Shursana

rõ ràng khi bác mang lá chắn cho Per-s thì dame RT đâu ra...?? lá chắn chặn tất cả dame TC mà... (trừ cái dame xoáy bỏ qua phòng ngự vì lá chắn chặn 100% dame TC cũng giống như phòng ngự TC rồi) xong bác thêm cái lời nguyền nữa.... thì dame đâu ra vào con Per-s đc??? trong khi con main bác... chỉ có mỗi cái lời nguyên.. nên đòn đánh thường của RT vẫn gây ra dame đấy thôi... khoảng 1/7 cây máu của bác chứ ít gì??? bác còn đòi gì nữa..?
  7. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Mấy bác nghe bác Sếch đôn nói kìa
  8. Shursana

hay là bác muốn nói... cái dame RT không vô người con Per-s là vì lời nguyền???? hay là tưởng ng# không thể xem bạn đang mang trái gì???
  9. Shursana

box góp ý mà không cho ngta góp ý nhau thì để làm gì hả bác...??? hay là chỉ mod có quyền góp ý???
  10. Shursana

ngta đang có thắc mắc và mình đang cố giải đáp thắc mắc đó thì có gì là sai???
  11. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Mình không phải mod, và mình nói từ đầu rồi, còn thắc mắc cái gì thì lập topic mới, hoặc inbox nhau mà nói
    2 bạn làm đạo diễn topic người khác vài trang rồi đấy
  12. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

đùa bạn xem cái này hộ mình
    http://s290-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20290&bid=a4ce03c87b3906c9
  13. Shursana

ok nói như bác thì em đồng ý... chứ nói không rõ ràng như lúc nãy bác post lên thì em cũng không thể làm gì hơn ngoài tiếp tục...! xin hết tại đây luôn... cũng mỏi tay rồi... @@
  14. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

dang chanh luận thôi mà
  15. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Cái tr. hợp này chắc do top sv bạn ko coi bạn là mối nguy hiểm nên ko phòng bị. Mặt khác nto và trái của top cũng chưa hoàn chỉnh.
    Ray: chưa có miễn trừ nộ.
    Kaya: mang lốc xoáy mà ko mang nhộng.
    Mình cũng ko khoái con dof vì cách chơi nó mang tính chất all in và thiếu đi cái bản chất riêng đặc thù. Nhưng Dof ko phải là ko thể đối phó (đối phó còn dễ hơn siêu main VC), ví dụ như team đánh thường thì BoaS lá chắn nhộng tằm đi sau Dof bên địch, main hoa tinh, team nộ thì miễn trừ nộ cho Ray, nhộng tằm cho kaya.
    Đối phó siêu main vc thì phải lên đủ thủ và máu để chịu ít nhất 1 hit main + xoáy RT (hoặc Dof, akainu bồi), nếu phải đánh sau thì khó đỡ hơn nhiều (vì trái có thể kiếm đc nhiều, còn lên đủ thủ để đỡ siêu main là cực khó trong giai đoạn hiện tại).
    VinCent thích bài này.
  16. KnightOfDestiny

KnightOfDestiny Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Bác nói rất đúng ý em, khuyên các bạn nên lên def đều, đa số đều bỏ qua TCP nên gặp dof đánh thường cảm thấy rất thấm chứ thật ra dame và hiệu ứng của nó đã bị giảm đáng kể rồi.
  17. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

mệt mỏi quá.. =))
    lắp mẹ 5 lá chắn đi... đỡ lắm chuyện =))
  18. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Anh em ấn Ctrl + A và nhìn vào chữ ký El Nino để thấy điều kỳ diệu
  19. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

kỳ diệu gì thế a =)).
    Trò này trước ông Lee làm chán rồi =))
  20. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

2 bác chanh luận , 1 bác hợp thức hóa nghĩ game , 1 bác hợp thức hóa chơi game ::big_smile::::big_smile::