VHT [Tư Vấn]

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi CungThan, 29 Tháng mười một 2015.

1. CungThan

CungThan Member Tích Cực

E mới lv 99, vừa mở đc bản vẽ Thiên Mã, các bác cho e hỏi có nên dùng trái này ko và nếu dùng thì nên lắp cho tướng nào ạ.
    E cũng mới hđ ra Kaku, vừa chuyển sinh xong 10 lần, có nên dùng k hay cứ dùng Ket và main VC ạ, và sau này lên lv 101 thì nên dùng Urouge ( UssopH ) Main TC ( thích theo đường này mà sợ yếu ) hay Main VC + KentH ( đường này e ko thích lắm vì sv ai cũng chơi thế ). Và e đang có tầm 10,11k vàng ( sau khi nhận quỹ ) thì nên tiêu như tnao cho hợp lý ạ, ( đã có tt Cánh, Mr13). Nếu mọi người tư vấn đc thêm và chi tiết thì càng tốt ạ
    Newbie xin cảm ơn xD :haha::haha::^^:
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chơi main vc với ken đi
  3. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Thiên Mã - Con Nhện
  4. Excusemee

Excusemee Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

về trái thì cứ dùng tạm đi , hiện đang có black pearl ráng kiếm bản vẽ xịn thì rã ghép lại
    còn về vàng thì vote úp hải hồn, khá có lợi hoặc tích từ từ kiếm 1 trái trí 10 xài về sau (aoH,....)
  5. CungThan

CungThan Member Tích Cực

Vậy là rã trái 7 sao đc luôn 3 gen ghép trái khác hả bác xD Vàng có nên mua con Pet Iron Man xài k, tại e đang dùng Kumashi cùi quá
  6. CungThan

CungThan Member Tích Cực

Vậy là phải chơi Main VC + KentH thật hả các bác :((( Cả sv đi đâu cũng thấy đh đó nhàm lắm r :(((((
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Rã trái 7 sao được 1 mã gen và20k tinh hoa thôi, xác định chơi lâu dài và chịu nạp thì tích vàng lấy megalo, còn không thì mua lun con iron cũng được
  8. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nhàm thì chơi theo ý mình, không gì phải sợ,main TC với usopS hoặc jimS
  9. OiDoiDep

OiDoiDep Member Tích Cực

Ạc mình thì cứ chơi theo ý mình :haha::haha:
  10. CungThan

CungThan Member Tích Cực

Hehe để mai e nạp 300k vào xem đc trái gì nữa ::big_smile:: :haha:biết là thế cơ mà lại sợ cầm main tc + tướng vc ăn hành vs cno thì buồn lắm :s:z
    Các bác có cao kiến gì k :cuoi:
  11. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Cứ dành 10k vàng mua quỹ tiếp. Ưu tiên trang sức, thuộc tính pét, páu vật, đồ. Tướng xàj gì củng dc.
  12. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Câu nên thay kusima trc. Tươg thj tuy điêu kiên nưa. Trc t 101 cug thjch chơi dame, main, zoro, ushopH, nami, lufy thay đôj cho nhau tuy ng. Nhưg do ko đâu tư nhjêu đk nên khj găp nhưg ng chơi damê khak đô khoê hon thj 90% la thua. Sau lên 105 tuj đôj qua kenH vs fuka thj hjêu qua tăg ro rêt. Đanh voj may ng hơn đô ngay trk vân win, ro rang ơ tâm lv nay, k đâu tư chơi team hjêu ưng vân ngon hơn
  13. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

nên ghép thành Thiên Mã - Con Nhện cho main vật công xài là ngon nhất::beauty::
  14. CungThan

CungThan Member Tích Cực

Hehe buổi chiều vừa nạp 3 loét thì tối đánh Black Pearl ra ngay bé này đây :))) Có khi mai phải nạp nốt 200 lấy hố đen cho đủ bộ combo :3
    Yêu Game5 ghê :cat32:cat32:cat48:cat48
    DMKONAN thích bài này.
  15. DMKONAN

DMKONAN Member Chính Thức

chúc mừng nhé !
    t vừa ghép túi trái 7* random cũng ra nguyên trái cá mập haha , hôm qua đánh black pearl thì được bản vẽ long mã

klq nhưng lv 99 , vip 6 mà lc ít nhỉ :cat43
  16. CungThan

CungThan Member Tích Cực

Do k biết cày bác ạ, chs thấy cno rõ mạnh, máu trâu mà k biết do cái gì:cat11. Đốt chỗ beri kia vào ngọc k biết khá khẩm hơn đc tý nào ko @@
    1 phần là e đang tích vàng nữa, đc tầm 12k rồi :cat7:cat7
  17. DMKONAN

DMKONAN Member Chính Thức

vừa lên 100 2 hôm trước , lv 99 mình 600k , 12k ngon đủ làm con baymax rồi , t cũng có ý định baymax hì :cuoi:
  18. OiDoiDep

OiDoiDep Member Tích Cực

thánh hên thế
  19. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Có bản vẻ nhìn thèm chứ không đủ điều kiện ăn, buồn vật vờ