VHT [Bức xúc] Event fanpage CCTalk

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MrCrocodile, 11 Tháng tư 2016.

1. MrCrocodile

MrCrocodile Member Tích Cực

Như trên. mình xin trình bày là những code do fanpage CCTalk gửi đều bị trùng. trong khi vào mail lần đầu tiên. và mình đảm bảo k ai biết mail mình. mail vẫn còn chữ ĐEN ĐẬM. vào ăn thì bảo là code đã qua sử dụng hoặc....
    Mình ko hiểu lý do tại sao? trước đây mình đã ăn code này đâu?
    Ko phải 1 lần. mà nhiều lần nên mình mới bức xúc lên tiếng. chẳng lẽ để lâu quá là bị dùng mất à? chỉ mới vài ngày thôi mà?
    Bằng chứng ư? =)))
    Mình cam đoan mọi lời lẽ trên là thật. Nếu nói sai. mình sẽ làm con chó. ra đường xe cán chết.
  2. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

Nát game rồi.Luyến tiếc gì mấy cái code nữa .
    xDanielx and FAIZ like this.
  3. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

4. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nhọ thôi mình cũng bị gửi 2 cái code trùng :cat3 nhưng lâu r` nên bỏ qua
  5. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

các đầu mã code đa số đều là các code cũ nên trường hợp là bạn đã ăn từ trước rồi là rất cao :pde53:
  6. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thêm 1 lí do ad fanpage CCT sẽ nói: code sever mới nên các bạn ăn trùng cũng là lẽ phải :pde36:
  7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

chắc do ăn rồi thôi , mình cũng vậy nhưng vì mới gộp sv nên ăn lại được
  8. nhangtrumuoi02

nhangtrumuoi02 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

khi ăn nó thông báo sao phải xem lại nội dung
  9. anhthangdan

anhthangdan Member Tích Cực

có một số code dùng rồi vẫn gửi cho người chơi::baffle::
  10. MrCrocodile

Như trên. mình nói rồi.
    mình cũng chẳng cần lắm. chẳng qua mất công sức đi làm mà chẳng đc gì. mất thời gian quá :)))
  11. Hoa Xà Cân

Hoa Xà Cân Cao Thủ Forum

nói thật nhé.. mình mở event để các bạn tham gia kiếm code event vui vẻ thôi... còn việc code bị lỗi thì cũng có những trường hợp khác nhau.. tất cả các khúc mắc hay gì đó.. các bạn cứ pm trực tiếp cho mình.
    trước đây nhiều bạn code lỗi đều pm mình và mình fix tử tế cho các bạn..
    tổ chức cho mem kiếm code vui vẻ.. cho cả fb lẫn sđt lên đó để phản ánh thì các bạn ko phản ánh.. cứ động 1 tí việc nhỏ dễ xử lý cũng đem lên 4r.. hay bạn chỉ afk và không nghe QTV nói nên ko hiểu rõ vấn đề...
    à mà mình nhớ rồi.. bạn danh s172 trước kiện cáo mấy cái vụ gì gì cùng sever.. xong bảo mình hạ thấp danh dự hay hạ nhục bạn trên cct này nó phải ko nhỉ.. haizzzz
    djyou12341234 thích bài này.
  12. MrCrocodile

WTH @@ đâu ra dụ hạ thấp danh dự bla bla thế? ông bị thần kinh à? tự biên tự diễn thế?
    hình như trả lời lạc đề rồi.
  13. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Trước đây cũng có vụ trả thưởng cho ctv bằng những bộ code đã qua sử dụng, còn việc code lỗi thì tốt nhất cho ku mode này nghỉ thay người khác.
  14. Hoa Xà Cân

Hoa Xà Cân Cao Thủ Forum

Trả lời ở cả ở đấy còn gì.. bạn có đọc ko.. đọc có hiểu ko :|.
    còn việc bên lề thôi thì chắc tôi nhớ nhầm đi.. haizz. già rồi lẩm cẩm... ::big_smile::

:z
  15. Neptuyn111

Neptuyn111 Member Chính Thức

Bác OTAN phũ vãi :pde79:
  16. MrCrocodile

1 so thu co. 1 so thu ko co. dung them bot dieu gi ca. nhung thay mod co ve "quan tam" qua roi. giong nhu cay cu vay.
  17. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Nói chung có những thằng mod như này bảo sao NPH suốt ngày bị chửi. Mà bị chửi hoài nó trơ như đá :D
  18. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

code cùng 1 dạng event có thể trùng nhau ( ví dụ cùng là event khai mở sv mới thì có khả năng giống nhau) cái này nói nhiều rồi. Bạn lần sau khi ăn code nhớ lưu lại đầu code để ktra như vậy sẽ dễ hơn trong việc kiểm soát
    2. Cộng tác viên fp phát code bằng tool và lượng code trao cho bno = lượng tổng kết event. Nói chung đem bán thì khó vì đích thân mình ktra tất cả gr mua bán các kiểu.
    3. Vấn đề CCT phát code trả lại xác code nên ko thể mập mờ được. Chỉ có nó ăn luôn cho acc nó thôi. Mà code thì cuối tháng cũng được 1 ít nên chắc ko cần phải làm vậy. Còn fp tách riêng nên ko biết
    Dù gì thì việc này mình cũng sẽ nói với bên fp và CCT để ktra và quản lý gắt gao hơn
    djyou12341234 thích bài này.
  19. Meliodas

chưa kể hôm qua lịch có ev leo tầng ít hay nhiều thì cũng phải mở chứ ::angry:: đã ra lịch thì phải làm như lịch
  20. Meliodas

:cat47