VHT [Khó thở] Kích kiểu này sao chơi?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi redgood28, 14 Tháng chín 2016.

1. cutitaplov3

cutitaplov3 Member Tích Cực

chốt lại thế này muốn thử cảm giác đấu giá nên tham dự 1 cuộc đấu giá thực tế sẽ hiểu lý do vì sao tôi nói thế . Còn không hiểu ý thằng này muốn nói cứ tiếp tục vào theo kiểu của các pro muốn .
    còn các bạn thích thể hiện nói luôn có thể bạn có tiền nhưng nói thẳng với bạn mấy cái bạn tự hào đáng bằng 1 bữa nhậu thôi đừng có nói kiểu như mình bạn có tiến ra oai với mọi người ::big_smile::
  2. cutitaplov3

rep cô lần cuối thế này . Mình từng bị 1 thằng ctv kích cầu theo yêu cầu của cấp trên , sau phế acc và nghỉ game tâm sự cuối cùng chính nó thừa nhận với mình . Mốc wanted hồi đấy sẽ tối thiêu 30k và có thể với đấu giá này với cách làm tương tự
    Tiểu Bạch thích bài này.
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

4. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

5. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

::oh:: có cả vụ này luôn
  6. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

Cháu mới chơi chắc ko bit :cat36
  7. LeOOO

LeOOO Member Chính Thức Tân Tinh Đại Hải Trình

Đọc từ trang 1 sang trang 4 cũng chỉ biết ngẫm:pde37:
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

::angry::
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

1 là tuyệt đối ko bao giờ tha thứ cho sự lừa dối .
    2. Nếu đã tha thứ thì hãy rộng lượng và thoải mái 1 chút nhé .
  10. cutitaplov3

::brick::
  11. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

CTV là CTV
    NPH là bên NPH
    chả có cái lý lẽ quái nào kêu CTV phải kích theo yêu cầu của NPH cả
    Ví dụ đơn giản 1 người lấy 1 món giá đó hơi cao. Vì thế nên ngta ko muốn bất kì ai có đc với cái giá thấp hơn cũng là kích cầu

Bạn nào có tay trong là CTV thì nên nói cho đúng sự thật dùm mình cái. Nói thế khác mẹ gì mình bảo mình có tay trong ở Nhà Trắng hay thằng đệ mình là Ủn béo =))
    Cũng chả biết cái thằng kích bạn trên kia đúng là CTV hay là 1 thằng dở hơi kiểu "mày hỏi nhiều vcl, bố mày nói thế cho mày tin" Nhưng cái mà bạn bảo giải đấu 10k hay thưởng 5-10k ấy bạn nghe của ai =)) giờ tôi bảo họ đc 5k bạn tin ko, nếu ko tin thì tôi bảo là họ đc 100k 1 tuần chắc bạn tin rồi chứ =))
    Trước kia cũng chưa bao giờ bắt CTV phải đua ở đâu hay như nào. Thời Oda s39 còn cầm quyền thì cấm vô địch và top 1 các hđ liên sv còn lại thích ở vị trí méo nào chả đc. Đâu ra kiểu CTV chỉ đc top20 với 50 CAM hay cái mịa gì kia
    Tôi tin là các cụm cũ méo bao giờ thiếu acc clone tích dial có tầm 20-30k vàng nhé
    Còn nếu giá sàn thế sao cụm mới ăn áo với ôn dịch lại rẻ vậy, bạn lý giải dùm 1 phát ? hay bạn chỉ theo dõi cái cụm mình chơi xong rồi kêu "biết hết, nó phải như thế này vì triều tiên nó mới thử tên lửa xong"
    Còn càng để lâu clone càng lắm vàng họ càng vào kích thôi, đừng nghĩ để lâu thì giá nó rẻ
    Tanuki and Nguyễn Hiền like this.
  12. LeOOO

LeOOO Member Chính Thức Tân Tinh Đại Hải Trình

:pde68:hợp lý quá còn gì
  13. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

đừng bận tâm tới cmt này, mình chỉ đi ngang qua ngó 1 cái thôi ::bye::
  14. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chứ ko phải mày mê kerropi ghé qua hóng à :pde3::pde3: cầu cho tao ăn áo đi tao có tý quà cho này
  15. monkeydtuan

monkeydtuan Member Tích Cực

2 bộ lận hả bạn
    :b:b:b
  16. Tân Thế Giới

Tân Thế Giới Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri Hải Tặc Bền Bỉ-CCT Chuyên Gia Rắc Thính CCT-Người Có Tiền

17. vovo

vovo Member Chính Thức

Rai mat ao rui e ai bao dat gia truoc
    de den 21h59 vao quang 70k la an ko hon ha?
  18. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

ý kiến này hợp lí này :pde53:
  19. redgood28

redgood28 Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

GOD cũng quẩy ở cụm mình quá trời ::brick::, nhường người khác chút đi ::brick::
  20. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

tao đâu rãnh đâu bưởi ::angry::