VHT Lỗi Game + Event cho Member ?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi ssUsoppss, 11 Tháng ba 2017.

1. LoLQuyLoL

LoLQuyLoL Member Tích Cực

cái đó là đền bù lúc bảo trì, còn đển bù về lỗi agme thì sao, game nào mà chẳng có lỗi, nhưng fix xong người ta đều có thông báo đã fix trong game và có 1 phần quà đền bù về lỗi đó
    Còn game này fix xong cũng ko có 1 cái thông báo, ai mà biết.
  2. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

vậy nghỉ game này đi bạn, chán chơi làm j nữa ::baffle::
  3. MacHai

MacHai Member Tích Cực

vcl.thế thằng làm kiếm sống không nhờ vào thằng giải trí thì ăn mứt ạ?thế đkm game hơn 1 năm hok update,vẫn event hút tiền ầm ầm,ai kêu?kêu là kêu bảo trì liên tục,lỗi liên tục,ng chơi thắc mắc thì nói này nọ,đcm,hok có ng chơi thì có con cẹc KTV.không update thì sao game không tự cmn động báo sập đi,còn mút máu ăn lón à?lịt pẹ nhé
  4. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Có ai giải nghĩa dùm chị "hút máu" trong game mà nhìu bạn hay nói nghĩa gì không vậy?!
  5. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:cat46
    1/ Có bản update á, ai nghỉ thì đã nghỉ từ năm ngoái rồi h còn toàn mấy người tâm huyết (chủ yếu đã ngưng nạp hoặc nạp rất ít)
    2/ Quà đền bù thông báo ngay trang chủ bảo ko có ?
    Cái sw vào kích thử phát biết ngay, phải chờ thông báo mới dám vào đánh à ? (Cái này nghĩ lại cũng phải thông báo thật)
  6. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

đừng nói nph hút máu, do các bạn chịu đéo nổi phải nạp thôi chứ nph có làm gì =))
    Petrolimex thích bài này.
  7. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

Game đâu phải mình bạn nạp thẻ, vả lại trong game có chú thích là Game này hút máu cần nạp thẻ để khỏe hơn không.Bạn chát ảo thì cũng có văn hóa tý,chơi free cũng được chứ sao cứ phải nạp,game không ép bạn nạp và người ta sống làm game để kiếm tiền và danh tiếng trong làng game chứ không phải làm game để hút máu.Bạn không nạp thì có người khác người ta nạp và người ta không ý ới gì,bạn mới có vậy mà đã huênh hoang hơn người khác à.Không muốn hút máu thì nghỉ ra game khác chơi xem game khác có hút máu không hay là bạn nạp xong thấy lỗi hay bảo trì là bắt đầu chửi game hút máu, làm ăn như cái.....
  8. BestRiven

BestRiven Member Tích Cực

chỉ mong là NPH ko ra sv tùm lum nữa game đã vắng lắm rồi
  9. ssUsoppss

ssUsoppss Member Tích Cực

Bỏ não vô rồi nc bạn nhé đây là mình nói để mà biết , còn nạp hay k thì tùy kinh tế bạn nhé mình có ép cmn buộc j` đâu. Game nào chả có hút máu , mà bọn nó hút được bọn nó làm đc , nói thế chắc hiểu ::bye::::bye::
  10. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

ko ra sv mới làm sao ng mới chơi đuổi kịp các gamer cũ, chủ yếu hy vọng gộp sv lại để ae về chung 1 nhà cho đông vui thôi ::adore::
  11. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Cái gì cũng phải hợp lý chút bạn ạ ! Mình nghĩ 1 lần SW miss với dăm ba lần ko đi boss cũng đâu quan trọng lắm đâu khi mà ai cũng như ai đều ko đi đc cả ! game bảo trì vài ngày thì cũng đã có bồi thường cho ae rồi ! Lúc này máy chủ đang vận hành hết công suất, KTV thì làm việc chăm chỉ 200% công lực, ae nên thông cảm !
  12. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

để ý event hôm nay cái phản hồi hok rập khuôn theo bên khựa nữa, hok lẽ sau khi chuyển sv xong bên mình nắm đằng chuôi đc rồi sao :pde67:
  13. Petrolimex

chính xác đấy bạn
  14. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

thà là zậy, mình tự nắm tự phát triển, chứ để thằng khựa nắm nó vui thì nó làm nó buồn nó éo thèm hỗ trợ nữa thì ăn cám :pde53: thằng hải tặc lậu nó còn làm ngon lành update râu trắng các thứ ngon lành hok lẽ bên đây làm hok đc :pde29:
  15. Petrolimex

cũng có thể đó là hướng đi của VHT of VN đấy chứ, khéo phải trụ thêm 2 năm nữa chứ không đùa được
  16. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

nắm chuôi r j nữa đầu là chia cụm đc giao lại cho bên mình làm giờ là event lun r :pde68: cho ae thỏa sức sáng tạo =)))))
  17. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde40:Có phản hồi rồi này mod, chuẩn bị add vàng là vừa rồi
  18. gunslinger

hok biết có dùng source game lậu update lên tới sabo đc không nhỉ :pde53:
  19. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde26: ủa chưa ad hả
  20. J-Fla

cái này thì k bik nữa =)))