[TRỰC TUYẾN ] VƯƠNG GIẢ CHIẾN 25

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 25' bắt đầu bởi kissyou90, 16 Tháng mười 2017.

1. Tsugumi

Tsugumi Member Tích Cực Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

Ý trời thật =))) 51k máu sát thương 54 k
    Lee khắm rồi
    Flareon thích bài này.
  2. KuBill

KuBill Cao Thủ Forum

Hồi hộp như trúng đề...vì đã đặt kèo cho Bác OTAN. ::big_smile::::big_smile::
  3. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

:pde43::pde43: Lại 1 lần nữa lee bị thông ass:pde63::pde63:
  4. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Mọi người cứ trách móc Brook vậy? Nếu turn 1 brook ko trừ nộ RT thì full combo nộ tiễn Lee từ turn 1 rồi. Chẳng phải kéo dài đến mấy turn sau. Tổng thể mà nói có lẽ đây là một trận đánh thực sự nhũn não theo đúng nghĩa (trái ảo ảnh quá phá cho team nộ, hy vọng có trái chống giảm nộ trong thời gian tới).
  5. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Ko vì brook thì người nằm đã ko phải acc lee.
  6. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Thắng rồy nói gì cũng được mà ::baffle::
  7. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

:pde30:MC thì chịu rồi, cơ mà nếu hứng thú thì cố cống hiến 1 trận thua lâu tý chắc được :pde37: nhưng tốn vàng lắm phải ghép lại trái như hôm gặp WingsX:pde23:
  8. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

5m là cái đếu gì vậy anh =)) suva = ngón út
  9. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

K hiểu lắm =))
  10. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

a thấy khó hiểu với cách em sắp tướng và xếp trận vcl :))
    Tại sao ko cho Brooks vào từ trận thứ 4 vì đến trận thứ 5 thì quá dễ để bắt bài việc em sẽ chơi con Brooks rồi ?
    Thay BoaS thành NamiS cũng làm anh thấy lạ vcl vì chứng tỏ quá run nên bắt buộc phải chơi quá an toàn nhưng thôi cũng còn chấp nhận được :)) Còn việc em vẫn giữ con RT thì thấy tù vcl. Em có thấy RT của em có tác dụng gì trong CB đó ko mà em vẫn muốn giữ trong khi em vẫn còn 1 con Jinbei dame khỏe vcl và mục tiêu của acc Lee phải là dứt diểm thật nhanh những tướng phụ của OTAN :))
    Quá bị động và trông chờ vào may mắn ở trận 4 và 5 :))
  11. Kerropi

Mãi mãi một mình M <3
  12. Expendables

Ý nghĩa ghê =))
  13. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

A bảo con jim hơn dmg RT thì sai quá sai rồi =)) Ko phải tự nhiên e ném con jim về quán rượu. Trận 4 ko cho vào vì vẫn tự tin khi ván 1-2 thắng áp đảo. Còn chuyện nami thay boaS cũng ko có gì lạ vì e chuyển hết về team phá nộ thì lòi con boaS ra làm gì ? Sai ở trận 5 là ko cho law vào thay perS và RT để sai slot thôi
  14. Wings1

Wings1 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Trái ảo ảnh phá game ghê nhỉ :)). Lâu lâu mới vào chơi lại thấy nhiều thứ mới mẻ quá
  15. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

Vậy là còn chưa biết trái ảo ảnh sắp tới update tiến hoá thành trái say sỉn 8*, auto trừ 50 nộ 2 mục tiêu nộ cao nhất, mê hoặc 3 mục tiêu, hồi 25% máu sau mỗi lượt hành động
  16. Expendables

1 thanh niên sống ẩn giật chờ ngày bật dậy chia sẻ
    - anh em nhà sorae said -
    :pde30::pde30::pde30::pde30::pde30:
  17. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Ớ Mod BigMther là ZinZin.s284 à @@
  18. Kerropi

Law chả có tác dụng gì em vẫn sẽ cần phải giết team OTAN thật nhiều nhất có thể trong turn 1 vì a ko nghĩ rằng em có thể may mắn tới mức khóa nộ hoàn toàn cả team OTAN và đặc biệt là con Main. Nên nhớ dame chính là Main và nó được hiệu ứng của Ray nên kéo dài sang turn 2 thì con main đó vẫn có khả năng 1 nộ tiễn cả team em lên bảng :)) BoaS phá trái, có hiệu ứng và thêm nữa như a phân tích chỉ cần brooks với ảo ảnh là đủ phá trận nộ kia rồi nhé em. Nhưng NamiS cũng ko phải là sự lựa chọn tồi nếu em muốn an toàn
    Còn e biết sao a bảo con RT nó phế ko. Vì nó phụ thuộc vào dame sau. Vấn đề ở đây em trông chờ vào dame sau nó trúng core của đối phường ?? tỉ lệ chỉ là 2/5 trong khi Jinbei đảm bảo dame toàn bộ. Em đánh với thủ yếu thì RT thấy nó phát huy hiệu quả chứ với 1 đối thủ có def trâu thì em thấy nó gây dame được gì ko :)) Nếu đánh với OTAN mà muốn RT phát huy thì slot 5 mới là chuẩn xác. A chưa có đk test 2 con đó nhưng a vẫn thấy nếu Jinbei thì có khi đã khác :))
  19. Rose

Với trong sv còn ko đc bn dmg thì a nghĩ jim ra đánh otan sẽ đc bn? Và có bắt đc main hay ko e ko quan trọng vì quan trọng e khóa đc rt với kaya hay ko. Ko phá trái ko bugf stdn thì kbh otan clear nổi. Còn nếu phát đấy cho law vào thì main hs cũng vụt ngược lại rồi.
  20. Wings1

Wings1 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Thiết nghĩ xác xuất trừ nộ 2 mục tiêu chỉ nên random như ôn dịch thì cân bằng hơn, thay vì hỗn loạn thì trừ nộ. Bỏ luôn mê hoặc, 1 trái chỉ nên có 1 hiệu ứng thôi. Ôn dịch phần lớn khắc chế team VC k có kaya, có thể bắt bài bằng cách thêm kaya vào đội, hi sinh 1 damage dealer => ảo ảnh nên "phần lớn" khắc chế team nộ, có thể bắt bài bằng cách thêm 1 buff vào cho team. Dĩ nhiên đây là đối với đại đa số tầm trung, chỉ lên 1 hoặc 2 damage chính trong đó có VC, hoặc là k có tên lửa.
    Update vừa r có cái hay nhưng cũng có cái dở. VD: VC có thêm boaS chắc chắn hoá đá 1 lượt, TC có thêm RT buff 25 nộ và gây damage lớn, MC có perS damage to giảm nộ giảm damage. 3 tướng theo 3 hướng. TUY NHIÊN, trận nộ công, ai cũng nghĩ gồm ng chơi TC và ng chơi MC, là meta đc 1 thời gian rồi. NPH tung ra trái ảo ảnh sinh ra là để khắc chế team nộ, nhưng quên mất là ng chơi TC đã bị trái lá chắn troll lâu nay r :)) => ng chơi TC sẽ có ng tiếp tục chơi tiếp, cũng có ng chuyển sang VC hoặc MC (đây là điều mà NPH chưa tính toán tới). Tóm lại như lày: NPH quên mất cách hút máu hay nhất là tạo cân bằng cho game, 1 update nên tạo cho mỗi đường 1 sự hỗ trợ tương đồng nhau.
    Cái gì gọi là thời đại VC? Cái gì gọi là thời đại TC? Cái gì gọi là chờ đợi thời đại MC? Chỉ là câu lấp liếm sự mất cân bằng trong game khiến ng chơi cùng nhau chạy theo 1 đường thôi. period.
    StreetStyle, Tanuki, javan4 and 2 others like this.