[Thông bao] Vấn đề spam đăng ký trên subweb trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 16 Tháng tám 2014.

1. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

biết đâu trợ úy ngay thằng post điểm thì sao mod :confused:
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Vấn đề này mod blades phụ trách nên mod cũng chưa rõ.
  3. Lucy

Lucy Thành Viên Mới

thề là k có có mà trời. em chỉ đăng ký hết điểm có vào anh GP thôi :( em chỉ làm duy nhất 1 acc và tên của em là Trần Minh Mẫn từ sv zing qua tham gia sự kiện của G5 em đọc kỹ quy địh ròi mới tham gia...
  4. Lucy

Lucy Thành Viên Mới

thề là k có có mà trời. em chỉ đăng ký hết điểm có vào anh GP thôi :( em chỉ làm duy nhất 1 acc và tên của em là Trần Minh Mẫn từ sv zing qua tham gia sự kiện của G5 em đọc kỹ quy địh ròi mới tham gia...
  5. Lucy

Lucy Thành Viên Mới

đừng nói là chưa sát thực mail cái là khóa TK ngta nge trời..
  6. Lucy

Lucy Thành Viên Mới

ad ơi em sát thực email còn sdt thì sáng mai em sát thực mong ad KT lại t.tin của e 1 lần nữa trước 11h sáng ạ.....
  7. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Acc spam vẫn trợ uy ầm ầm rồi gần hết giải lại đẩy hết vào acc hok spam. Chẳng hiểu công bằng ở đâu.
  8. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

MOD giải quyết tình trạng này đi :confused:
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hèn j có những người 5-6k điểm :eek::eek::eek:
  10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Tụi nó cứ dồn vào đặt của, cửa kia đạt 1 acc, lạt kèo thế là ăn hết :eek::eek::eek:
  11. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mod khóa acc thẳng tay đi :cool:
  12. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Các bạn chơi không đẹp! Đang xảy ra tình trạng clone tràn lan. Bắt buộc mình phải làm chặt với tất cả mọi người. Nếu cứ thông cảm thì tình trạng này sẽ diễn ra thường xuyên hơn. Mình đã ban thẳng tay, nếu ai giải nhất mình sẽ điều tra kỹ thông tin. Và sẽ tước giải nếu trực tiếp dùng clone để ăn giải
    Như trường hợp này ví dụ:
    Last edited: 19 Tháng tám 2014
    pepsi18 thích bài này.
  13. Blader

Blader Cao Thủ Forum

....100 acc clone
  14. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Mình đã mở trả bạn nhé
  15. GOD

Mod cứ kiểm tra top 10, band thẳng tay đi:D
  16. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

top 1 hiện giờ là nhamtranhieunghia18. mình tin thím này k dùng clone vì chơi vs nhau rất thân trong CH và cũng biết rất rõ tính thím ý. 1k1 điểm thì gần như 70-80& giải nhất nếu ng` khác k dùng clone rồi
    pepsi18 thích bài này.
  17. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

cái lỗi lớn nhất ở đây là mình báo cách đây 2 ngày rồi sao không fix đi mod, để người ta tạo acc clone như thế. Lỗi là web ko kiểm trả tài khoản tại sv xyz có nhân vật trên lv 30 chưa mà nó cho đăng nhập luôn(thậm chí ko cần tạo nhân vật cũng đăng ký trợ úy được) :confused:
  18. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

nói thẳng luôn mình cũng là 1 trong những người post điểm, vì báo cái lỗi đó rồi mà đợi 1 ngày vẫn chưa fix nên mình mới tạo acc clone để post điểm kiếm code thôi. Đã ra giải thưởng hấp dẫn thế mà subweb lại để lỗi như vậy thì người làm cái subweb cũng phải chịu trách nhiệm chứ.
  19. 04061988

04061988 Member Chính Thức

ax cứ mấy acc tóp là bi khoá tài khoang àh kỳ thế ad lỡ đâu người ta trợ uy cho ngay thằng post điểm thì sao
  20. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

cứ nhiều điểm là bị khóa acc sao mod :eek: