VHT [Sabo]

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MrLakS252, 11 Tháng năm 2019.

1. MrLakS252

MrLakS252 Member Tích Cực

e vừa bỏ máu lấy con sabo tiện thể các bác tư vấn e quả trái với ạ.e ko có ôn dịch , ko tên lửa ,ko trái 8 sao . chỉ có mấy trái bình thường thôi ạ. tks

d[​IMG]
  2. MrLakS252

3. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Hiện giờ trái sabo của mik là tri thức- cầu vồng + cá mập- ảo ảnh, nếu bn ko có aa hay od thì tri-cầu + cá-lá chắc khá ổn, ko muốn nộ turn 1 thì có thể nhét thêm miễn dịch 7* vào
  4. xxxibg

xxxibg Member Tích Cực

nên sài Sabo hay đợi lấy ISsho hả bác, e phân vân quá
  5. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

issho chưa ai kiếm nổi bạn kiếm kiểu gì chỉ mình với troll nhau hay đó :)
  6. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

cầu vồng-trí + cá-lá
  7. ThaiTuKhon

ThaiTuKhon Member Tích Cực

Bác tốn nhiêu để lấy con sabo này thế :v tôi cũng đag phân vân 2 con dof và sabo
  8. vuahaitac123456

Sabo rất đắt tầm vài chục k vàng (nếu ko có sẵn NL), khuyên bạn nếu lv thấp, ko phải vip cao hay dân giàu thì nên ưu tiên dof trước, số tiền đầu tư sabo bn có thể đầu tư nhiều cái khác.
  9. ThaiTuKhon

ThaiTuKhon Member Tích Cực

Dof tốn haki quá bác ạ :v dân free mới 125 nâng dof xong cũng hết nl nâng các con khác
  10. vuahaitac123456

Nếu bạn vừa là dân free vừa tầm lv 125 thì rõ ràng dof rồi ( máu trâu + 2 or 3 mạng + hồi sinh + dame to + hiệu ứng ) còn bạn up sabo sẽ rất tốn kém, giả sử bạn có sabo mak ko đủ mạnh thì team có dof cs gank lại đc.
  11. MrLakS252

hi mình lên mất sabo rồi . mạnh phết :)