VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. GodHades

GodHades Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Cứ đc set vào là ok r Mod
    Hime thích bài này.
  2. TheGodSlayer

TheGodSlayer Member Tích Cực

mod hime cho mình xin bỏ mảnh túi chọn bản vẻ thần bí vào PHSL vs code OG vs ạ thanks mod
  3. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

code og sau xin 20m chiet diep mod oi
  4. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

mình muốn xin haki quan sát với haki vũ trang vào PH hoặc OG đc ko mod ơi :3
  5. 0916373690a

0916373690a Member Chính Thức

Mod ơi cho mình nhờ set mảnh ssr với công huân ở mốc lv 151 nhé. Hôm trước có xin ở mốc 150 mà nay nó lên cấp xong chuyển mốc GGHC mất r :(
  6. GalaxyDr

GalaxyDr Cao Thủ Forum Staff Member

Mod ơi tuần này có bán lăng kính cổ đại không ạ?
  7. Tyng7788

Tyng7788 Member Tích Cực

hime set cho mình hoa tinh với ảo ảnh trong gghc với
    s2.zoro lv172
  8. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

mod @Hime ơi, mod set giúp e mảnh zeus b1 vào ph hay outgame được k ạ
  9. bjshin

bjshin Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Cống Hiến Vô Biên Băng Mũ Rơm Shura

mod ơi cho mình xin máy xúc chopper b1 hay máy khoan chopper b1 vào og 2m hay ph 2m nha mod
  10. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  11. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

chiết diệp 1,2 tuần nữa b
    MikasaSS thích bài này.
  12. Hime

cái này vào gghc b
    Chipper thích bài này.
  13. Hime

ok b
  14. Hime

lv bao nhiêu b
  15. Hime

ok b
  16. Hime

được b
    Shanks thích bài này.
  17. Hime

mấy con này chắc vài tháng nữa b
  18. Twilight

Twilight Member Tích Cực

mod ơi, cho mình hỏi là chiến công colosseum có bán trong GGHC ko vậy
  19. weed94na

weed94na Member Tích Cực

Mình xin tích lũy đợt tiếp theo đây có công huân tranh bá và điểm chiêu mộ có được không ạ? Mình cảm ơn!
  20. Hime

có b