VHT Game Rác vkl

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Whiss, 6 Tháng ba 2022.

1. Whiss

Whiss Member Chính Thức

kính thưa quan viên 2 họ... !
    chả là em ức chế quá. nạp cả đống tiền k bằng thằng nạp chút xíu. em đã up 2 tướng robin và akainu . mà oánh k nổi 1 con jinbei , lực chiến em gấp đôi nó trái cũng ngon hơn. mà vào trận thì nó miễn dịch sát thương cả 4 5 lượt thì đánh đấm lol gì nữa, hết miễn dịch đánh thường lại miễn dịch đánh nộ. xong xuôi nó có cái vách sắt nữa thế là coi như bất tử. vấn đề nếu là do nhân phẩm thì chỉ 1 hoặc 2 trận như vậy. đằng này 10 trận thì 9 trận nó như vậy. ảo ma quá. em mới chơi nên các bác chỉ giáo, mấy nay ức chế bỏ mẹ za. game rác vkl
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Có vẻ bạn khá bức xúc nhỉ. Chia buồn cùng bạn nhá. bye bạn
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn cho mình xin cái cb đi để mình chỉnh lại trận cho bạn cho.
    Yunaaa thích bài này.
  4. NineTaleFox1305

NineTaleFox1305 Member Tích Cực

Thời đại h đâu phải nạp tiền ko là ăn ngay được ông chơi ông phải tính toán chứ :)).
    Chưa kể mỗi con có một lợi thế riêng, lên Robin với Akai thì tiện đi boss kiếm đồ còn lên Jin thì tiện đi đấm nhau. Không thể nào có hết tất cả lợi thế được
    Trách mình tính toán kém chứ đừng trách game rác :cat27:cat27
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

ức chế thì củng đưa cb xem đánh đấm sao cho ngta xem chứ lên chửi đổng thế dễ ra đảo ngắm khỉ lắm nhé ::big_smile::
  6. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

lên jack là xong nhé bạn ::bad_smelly::
  7. Hoangtuanduy

Hoangtuanduy Member Tích Cực

Vậy càng có lí do để all in jimbel hehe. Xin chiến báo để xem nhân phẩm
  8. Thuyet

Thuyet Member Tích Cực

Mình vip 10 thua ông vip 7 nè bạn, ông vip 7 có robin s2 + jinbe s, mình có mỗi robin nên bị ăn đấm sml tháng 4 lên zozo s3 trả thù chứ lên đây chửi được gì đâu còn bị ban, mạnh mẻ lên bạn ơi ::baffle::
  9. MoonL

MoonL Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Bạn hơi gà, mình lên cả Robin, Nami, Akinu mà vẫn thua 1 thằng lên mỗi Jinbei thôi, bạn ko phải lo đâu
    Shanks thích bài này.
  10. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

lên zổ ko nộ turn 3 robin cho zổ gọi bằng má đấy bác

11. MotNoiBuon

cơ mà cũng thông cảm vì cá nhân thấy jin bá thật, nhất là với tầm trung.

Acc mình có cơ giáp mà jin phá cơ giáp chắc là 3 trận phát mất nó 2 trận rồi. 67% @@
    Thêm hư không cũng 1 lượt nổ 1 lượt ko nổ, phải trên 50% ra hư không @@
  12. Thuyet

Thuyet Member Tích Cực

nếu có tìn thì sẽ có thêm quả thiên cơ nên để tháng 4 tính ::adore::
  13. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

14. SenjiMuramasa

SenjiMuramasa Member Tích Cực

mà khoan đã
    nạp cả đống tiền lên akai? thì s k lên jin r` đấm sml thằng đó đi cho r`
  15. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Thứ nhất: b lên akai là để hưởng lợi quà boss, đánh ng yếu là đương nhiên, akai h so với jin k là gì cả.
    Thứ hai: có vẻ b chơi robin akai cùng đánh thường, sao mà đánh jin đc.
    Thứ ba: khách quan mà nói jin đúng quá mạnh, nhất là hư không tầm 60% với phá cơ giáp tầm 70% và có phá tâm linh. B nên vứt gà akai thay bằng jin thôi.
  16. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Chốt cái thứ 3 được rồi =)))))))
  17. Whiss

Whiss Member Chính Thức

18. Whiss

Whiss Member Chính Thức

em mà biết chơi thì em lên jinbei đấm chết mẹ nó rồi
  19. Whiss

Whiss Member Chính Thức

thứ 1 : mình mới chơi. nên tính toán kém là hiển nhiên.
    thứ 2 : mình thấy con jinbei bá đạo quá, hiệu ứng tỉ lệ cao và liên tục, chưa xét việc tính toán kém hay không... nếu bạn có khả năng tính toán đi chăng nữa gặp TH như vậy thì bạn cũng thua thôi. cái này là game k cân bằng chứ k phải do k biết build và tính toán.
  20. Whiss

Whiss Member Chính Thức

phá cơ giáp k phải 60% đâu. 100% luôn ấy. em up cơ giáp tưởng đỡ được mà nó đánh như không. có cũng bằng thừa.