VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

code 1m5 tuần sau mình xin mansherry + điểm colo với hime ơi
  2. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

xin hime cho lăng kính vô og 600 1m tuần sau với
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

xin mảnh mansherry + lăng kính đi chung với nhau ở code OG 1m hoặc 1m5 nhen mod @Hime
  4. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Cho cũng đc mà vì cho có 50 mảnh 1 đợt 2 đợt ms đc 1 báu mà luân phiên là 3 tuần 1 báu nên cũng khá lâu ms đc đủ 1 bộ 6 đấy. Hi vọng set lại combo như cũ thì tốt quá chứ đang nạp trôi::big_smile::::big_smile::
  5. Banker598

Banker598 Member Chính Thức

lv 118 ạ
    Hime thích bài này.
  6. PuPu

PuPu Member Tích Cực

mod giúp mình hàng tuần code hoặc ph đều cho túi nguyên liệu bá khí với nhé, mốc càng cao càng tốt, cám ơn mod
  7. sonmau

sonmau Member Tích Cực

Thời trang kata có thể set mảnh vào og ko mod
  8. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
    MotNoiBuon thích bài này.
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  10. Hime

ok b
  11. Hime

đi chung thì hơi căng b, bão like cho mình tuần sau nữa mình đáp ứng
  12. Hime

mình vẫn đang cho đều b
  13. Hime

hiện tại thì chưa b
  14. nobitaaaaaaa

nobitaaaaaaa Member Chính Thức

Mod cho mình xin balo vải vào tuần có quỹ hải tặc nha,mình lv 98 sv 642
  15. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

MOD ơi cho Báu Vật 180 vào giảm giá hạn chế hoặc đấu giá cũng được. Chứ món này khó kiếm quá
  16. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

mode cho mình Thiên hỏa trong gghc để ghép dực long với ạ. Mình lv200 S96
  17. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

tuần tới cho mình xin hải hồn vào lễ bao hoặc phản hồi nhé mod
  18. Linhhhhh

Linhhhhh Member Tích Cực

Đợt tích lũy tiêu phí sau mod cho mình xin 10 viên haki đỏ với điểm colo trong gghc với nhé
  19. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đã bão hehe ^^
  20. MONKY231295

MONKY231295 Member Chính Thức

Giảm giá hạn chế tuần tới mình xin mảnh huynh đệ đồng tâm và mảnh nhiệm vụ srr nhé mod mong được đáp ứng
    Mình cấp169