[Tâm sự] Lời chào tạm biệt của anh em nivi với toàn thể anh em VHT

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Huyftu, 25 Tháng hai 2015.

1. LordofD

LordofD Member Tích Cực

Chia buồn lại thêm 1 cổng nữa đóng thêm 1 lần đau nữa :m
  2. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Top nhiều lúc k quan trọng bạn ơi. Vui với anh em thôi. Với lại cày lại nản thậật bạn ạ
  3. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

bác otan rủ qua sv mới kìa,bác qua đó mà quẩy với các boss bên ấy:v
  4. Robin

Robin Member Tích Cực

Hôm qua vứt máy cả ngày về vẫn thấy online vào chơi, vẫn chiếm mỏ, đánh đấu trường các kiểu như thường mà không biết là cổng đã sập rồi nên out ra và vĩnh viễn *éo bao giờ thấy lại cái acc yêu quý nữa :((
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Làm mod nhớ hồi chơi bên TIK, nạp cũng lên v5 v6 gì đó mà nó ngưng dịch vụ cũng tiếc mếu mặt, huống gì là bạn đây nạp gần 100tr. Chia buồn cùng các bạn ! Nếu vẫn còn tình yêu với game thì cộng đồng vẫn sẵn sàng hỗ trợ cho bạn những acc khác để bạn có thể tiếp tục thôi :)
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Jo chỉ còn cách mua 1 acc top bên đây, cũng rẻ thôi, như 5 củ được acc như OTAN rồi :pde54:
  7. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

OTAN nào 5 củ đấy bác :)))
  8. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

5 củ xúc ngay cho nóng:pde49:
  9. HunterAP

HunterAP Member Tích Cực

cuối cùng cái ngày đó cũng đến, chơi gần 2 năm giờ chia tay VHT luôn. Rút KN sau này có chơi game gì cũng tìm kỹ web chính của game k chơi wa các cổng kết nối nữa
  10. HunterAP

HunterAP Member Tích Cực

bây giờ chả còn hứng mà cày lại từ đầu nữa, up biết bao nhiều đồ , ngọc, haki, đủ thứ cho tướng. Giờ thì chả còn gì, chỉ biết cày truyện và phim thôi.
  11. HunterAP

HunterAP Member Tích Cực

chán thật nếu từ đầu hợp tác kết nối cổng game thì chí ít cũng phải nghĩ đến những tình huống như vầy chứ, đến lúc xảy ra thì lại phủi tay, ng chịu thiệt vẫn là gamer, không biết các vị khi làm việc có lập kế hoạch không vậy? Haiz, đúng chất phong cách làm việc của các NPH game VN thật.
  12. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

wa sv mới chơi với OTan MrSon với Cúc kìa bác
  13. Borsalino Kizaru

Borsalino Kizaru Member Tích Cực

SV mới toàn quái vật:pde20:.
  14. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

thế là nivi chính thức tạch rồi hay sao ? :q
  15. KizaruSan

KizaruSan Member Tích Cực

cho mình hỏi sv mới nào có otan chơi thế ?
  16. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Có rồi bạn ạ. Trong hợp đồng có ghi là không xâm phạm khách hàng của nhau. Hiểu ngầm là mấy cổng kia sập là mất :))))
  17. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bác vinh nhương HT chưa e yêu :* Hay lại ôm trọn rồi nghỉ game :)):pde4::pde4:
  18. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ko có pass CH
    pm hỏi mod kêu nhờ lấy lại pass ... 8 năm chưa trả lời
    post bài kêu hỗ trợ ... cả lũ rũ nhau ăn tết ko nhận hỗ trợ
    .
    .
    .
    thế là hắn ra đi ko lời từ biệt ... chưa kịp viết di chúc luôn :z
  19. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Kaka :)) Thôi sang bên ta đi nhường mi cái chức HP của ta này :))) Giờ G mất HT nghĩ cũng tội:pde30::pde29::pde29:
  20. JackyHero

éo ... sao mi ko qua bên này mà còn dụ ta qua bên đó. ... mấy ae nivi tạch rồi thì 2 CH mình sát nhập đi, cuối tuần (nếu) ta dc làm HT thì đổi tên CH luôn rồi ta cùng quẫy cho nó náo nhiệt :haha: