Tình hình là nếu ko update sớm top sv mình nghỉ game mất

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi xXAsheXx, 23 Tháng chín 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Top 1 DV đây. Chú cày DV kinh thật. Bái phục :))
  2. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Em tận dụng tất cả lợi thế ở sv mình mà :D
  3. MrTrieu

Uhm. Anh thì ngay từ đầu NPH tổ chức cuộc đua đã thấy thua điểm em rồi. Vậy nên cũng ko tranh đua nhiều. Ví dụ như 1 ngày thêm 55 lượt đấu trường là 550 DV cũng ko ham. Hay là Boss biếc mỗi lần hơn 1 K DV mà nhiều hôm bỏ đi nhậu :)) Chúc chú có bữa tối vui vẻ với em Mai Thỏ. Nhớ chụp ảnh về cho anh em xem độ khủng của Ngực em Mai Thỏ là như nào. Cám ơn chú trước nhé :)
  4. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

2` quá đi =)) vừa vào xem đồ đạc bạn thế nào, hóa ra được mỗi 1 cục TC công 50% =)) thôi, dù sao cũng cám ơn bạn, làm mình cảm thấy 2` 2` trước khi đi ngủ, thx nhé
  5. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Hóa ra chỉ nhìn đc cục ngọc thôi sao :))! Bạn đang ra sức thể hiện sự thiển cận của mình à :))
  6. MrTrieu

Mà khả năng muốn cày DV nhanh nhất là tạo thêm vài cái Thuyền Tím ở Cảng khác. Lên 85 rồi 1 ngày dư ra cũng 60 + khoảng 55 HĐ 1 ngày nữa. Chắc 1 ngày cày 10 K danh Vọng trở lên là khả năng có thể :) Vì đánh 1 cái Thuyền Tím mà thắng thì cả trăm Danh Vọng. Chưa kể những cái khác. :) Đây là ví dụ cho anh em nào muốn Farm Danh Vọng nhanh đấy ^^
  7. VuonCamRiRao

VuonCamRiRao Thành Viên Mới

chem' no di thang cho' ashe do'
  8. HYPERSPACE

Em ko đi đâu :D, ko thích kiểu ăn chơi này lắm :D
  9. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

ko có gì, tại thấy bạn đề cao mấy cục ngọc của bạn quá thôi, lúc đầu cứ nghĩ : chết mẹ hàng khủng vào ném gạch =)) xong mới biết hiểu lầm tí, nhưng dù sao thì bạn cũng có chỉ số dv khủng bố đấy :D
  10. Michell

Michell Member Tích Cực

update là việc sớm muộn vì nó chắc sẽ tới thì làm gì phải cãi nhau nhỉ :33: bữa rài tui làm 2 3 bài xin tăng tầm bảo với phó bản tổ đội chẳng những ko được đáp ứng còn bị chọi gạch đủ xây nhà rồi nè , các chú lại ở đây cải nhau việc update hài nhỉ :22:
  11. HYPERSPACE

Danh vọng, berri, chiến tích của mình chắc thừa sức đè bẹp bạn =]. Nhưng chắc mình ko cần phải thể hiện vs những người thiển cận, và 1 điều nữa là sv bạn ra trước mình 4 ngay đấy :)). 2000 vạn, và ~ 60k danh vọng :))
  12. HYPERSPACE

Trong bài viết mình ko hề kêu mình đề cao mấy cục ngọc nào cả =), nếu có bạn vote hộ mình với :D
  13. VuonCamRiRao

thang ashe lam gi co ngoc nao dau no bien cao nhay la 35% ma to mom
  14. HYPERSPACE

Thôi xin rút, bày tỏ quan điểm thế thôi, ko nên tốn sức vs trẻ trâu, mình già cả rồi :-j
  15. VuonCamRiRao

toi cung sever voi luba biet cau ay it noi con ko nhu kieu tre? trau tu ki?
  16. VuonCamRiRao

thoi chu topic off thi off luon di dung no vao ma lap topic pan nan kieu tre? con choi dc thi choi ko choi dc thi thoi ko sao dau
  17. xXAsheXx

xXAsheXx Thành Viên Mới

đây, còn gì chối cãi ko =)) chắc chắn mình hơn bạn đc set đá quý đấy :)) mà mình to mồm bá đạo bao h nhỉ? 1 gamer hỏi NPH bao h update, NPH vui vẻ trả lời : thứ 2 cậu àh, và các bạn trẻ trâu bay vào gạch đá các kiểu, xong bạn vu cho mình tội to mồm , 2` =)) mà đúng là cái chỉ số dv đấy thì gấp 2 lần mình chứ chả đùa =)) nể bạn thật đấy, mình chả có time mà cày dv kiểu đó nên đành chịu
  18. HYPERSPACE

Mình cày danh vọng = não chứ ko phải = time =), bạn đừng khỏa lấp = chữ time ở đây, bạn hơn mình 4 ngày ko gọi là time à :)), cho bạn time đấy, cày mình xem :-j! Còn nói thật giờ nhìn dàn ngọc mình cũng đủ biết ai chơi game = não, ai chơi = tiền, =), vì sao à? Hình như ko ít người hiểu LuBa muốn nói gì =), mà mình cũng chả muốn public làm gì :)). Ai nhận ra thì tự hiểu thôi! Còn nếu bạn thắc mắc vì sao mình ăn gạch? Đọc lại 10 page và cách ăn nói khinh người của mình xem :D!
  19. HYPERSPACE

1 lần nữa xin kết thúc ở đây nhé :D, Mong bạn đừng quote bài mình, mình ngại đụng chạm vs trẻ trâu
  20. xxYanMCxx

xxYanMCxx Thành Viên Mới

minh cung sever voi chu topic va cung top 1 ban ay tre? trau va vo cung khinh ng` ai ma thua ban do' cai gi la ban do' noi to? ve? lam ban nay bay gio co ai them noi chuyen dau ng ta coi nhu kieu? chet' roi` ay
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.